• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhờ A-E hiểu biết về IT vào giúp mình tí

giờ mình nói bạn 1 câu thôi,bạn sẽ học tiếng anh dễ hơn những người đã chuyên về tiếng việt,ok,bạn bập bẹ sơ sinh bạn còn dễ học hơn nữa,cứ học đi bạn,đừng phân vân nữa,bắt tay vào đi bạn :)
thì mình cũng nói r nếu thật sự TA cần thiết thì mình sẽ học, còn kêu đi học PT lại thì ko bao giờ học, cái gì cũng thế, lập trình cần tư duy và logic uh thì nó cần, nhưng mình chưa thử làm sao mình biết mình có hay ko, xem như 1 bài test vậy bỏ TG học TA trước dù sao học TA cũng ko thiệt gì nếu k học đc Lập Trình, học đc ổn TA r mò qua bên kia thử nếu ko ổn r tính, việc gì phải xoắn :D

học lập trình chủ yếu là thuật toán mà bạn lại nghỉ học từ năm lớp 7. nghe cũng có vẻ khó đấy

đa số trên này thì hình như toàn đoài KT đi học trên tất cả thôi, chắc đi ngủ tiếp chiều dậy nhảy qua mấy 4rum IT tìm ng tư vấn bên này chưa gì 5 ng kêu đi học lại PT rồi, thà mình ngối mò 2 năm nếu cảm thấy k ổn sẽ rút học cái khác còn hơn học phổ thông, cái gì chưa chắc thì có thể thử riêng cái chắc r thì ko bao giờ thử :D
21t mò 1 năm cũng chỉ 22 tuổi còn trẻ chả lo gì, nếu ko thông đc não lúc đó tính lại vận kiệp :D
bác trâu vl thật. onl ngày đêm để chat :rolleyes:

đa số trên này thì hình như toàn đoài KT đi học trên tất cả thôi, chắc đi ngủ tiếp chiều dậy nhảy qua mấy 4rum IT tìm ng tư vấn bên này chưa gì 5 ng kêu đi học lại PT rồi, thà mình ngối mò 2 năm nếu cảm thấy k ổn sẽ rút học cái khác còn hơn học phổ thông, cái gì chưa chắc thì có thể thử riêng cái chắc r thì ko bao giờ thử :D
21t mò 1 năm cũng chỉ 22 tuổi còn trẻ chả lo gì, nếu ko thông đc não lúc đó tính lại vận kiệp :D
học thêm tiếng anh thôi bác ơi , mình học hết lớp 12 mà h mấy bài lớp 8 9 khéo chả biết làm nữa :D
cái gì ko cần thiết thì sẽ quên thôi :D , nên học tiếng anh , còn món lập trình gì đó mình cũng ko biết
nếu có vốn rồi thì lượn ra ngoài kinh doanh , buôn bán nhỏ , ko cần học gì cũng được :D

nói thật hồi đi học chả phải học ngu, nhưng vì do ham chơi mà bỏ việc học + khi lớp 3 mất luô căn bản TA nên dẫn đến việc mình càng chán hơn nên chả thiết học thôi, nhưng mà đã qua r thì thôi..
thật sự các bạn ăn học đến nơi thấy nó đơn giản thôi, nếu giống mình sẽ hiểu vì sao mình k muốn học lại bổ túc, căn bản ko còn nghĩ học đã lâu thì ai còn nhớ đc gì để tiếp tục đi học, mình chả lười vì đây là con đường mình chọn, nhưng phải có hướng đi cho đúng, cái hướng học bổ túc đối với mình là ko thể r :D

bác trâu vl thật. onl ngày đêm để chat :rolleyes:
đâu có mình vừa ngủ dậy đi ra ngân hàng, về nhà tính đi ngủ nhưng vào 4rum xem tí r ngủ :D

học thêm tiếng anh thôi bác ơi , mình học hết lớp 12 mà h mấy bài lớp 8 9 khéo chả biết làm nữa :D
cái gì ko cần thiết thì sẽ quên thôi :D , nên học tiếng anh , còn món lập trình gì đó mình cũng ko biết
nếu có vốn rồi thì lượn ra ngoài kinh doanh , buôn bán nhỏ , ko cần học gì cũng được :D
giờ quyết định r học trước TA r tính tiếp, chắc khoản nữa năm 1 năm cũng sẽ đọc đc và hiểu đc tài liệu :D
với lại có quen pro TA nên có gì thì cầu cứu :D

đã nói IT thì phải cần có tý chất xám , tiếng anh là 1 phần k thể thiếu, nếu IT k có chất xám thì ai cũng có thể lập trình, như bác chủ top mình khuyên nên theo mảng web + seo,chứ lập trình bây h cạnh tranh cao lắm, hoặc học nghề sửa chữa cũng đc, đừng tưởng sửa chữa mà k giàu nhé :D có khi nhiều gấp mấy lần mấy thằng làm công ty đấy :D đang là sinh viên IT nên hiểu :D

đã nói IT thì phải cần có tý chất xám , tiếng anh là 1 phần k thể thiếu, nếu IT k có chất xám thì ai cũng có thể lập trình, như bác chủ top mình khuyên nên theo mảng web + seo,chứ lập trình bây h cạnh tranh cao lắm, hoặc học nghề sửa chữa cũng đc, đừng tưởng sửa chữa mà k giàu nhé :D có khi nhiều gấp mấy lần mấy thằng làm công ty đấy :D đang là sinh viên IT nên hiểu :D

đúng rồi, thím này nói đúng nè, sữa chữa có tay nghề cao thì scam luộc đồ của người ta cũng dễ giàu nè :D

Theo mình bạn nên đi học bổ túc lấy được cái bằng cấp 2 đã rồi tính

lời khuyên thật nhất, còn đâu toàn tào lao bí đao

bạn chủ học tới lớp 7 rồi bỏ, tới giờ bạn ấy nói 7 năm đi học chỉ là con số 0 vậy mà toàn khuyên học nọ học kia, có mà lập vào mắt

Mình cũng định năm sau thi lại vào IT mình có sở thích và đam mê giống thớt
Giờ đang học đh nhưng do ko giám theo đuổi IT nên học nghành khác giờ thấy hối hận vì đã ko dám thực hiện ước mơ từ bé đến giờ
Mỗi lần đi qua khoa cntt là chỉ muốm vô đó học thôi
Và giờ cũng ko biết có kiến thức thi đh ko, nhưng sẽ ráng ôm để theo đuổi đam mê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,003
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom