Nhật ký thử thách trade quỹ MFF - My Forex Funds

tk bác còn mấy ngày nữa hết hạn thế? Em có 1 tk đang âm 2k mà còn 2 tuần nữa. Hoang mang quá
Hôm nay thì 1 acc của em đã được free reset.

Acc chính đang đánh thì còn 11 ngày nữa bác, cũng đang -2.6k. :D

Acc 3 còn 6 ngày nữa là hết, em để nguyên chờ để free reset:

Phương pháp của bác chủ thớt có thể chưa ổn, đánh cũng nhiều tài khoản rồi nhưng không đem lại hiệu quả, chủ thớt nên xem lại phương pháp với cách quản lí vốn

Tutorial này có vẻ hơi ngắn thì phải mà thiên về quảng cáo hơn thì phải.
Bác thớt chỉ chia sẻ quá trình giao dịch thôi, chưa thấy quang cáo gì

Em toang rồi nhé các bác. Em nghỉ ngơi mấy ngày. Các bác vào mql5 cũng thấy rồi đó ạ.:D
Phương pháp em vẫn tin không có vấn đề gì, vì khi em soi lại tất cả các giao dịch trong 5 tháng đánh quỹ vừa qua, không có vấn đề gì lớn, không vi phạm quy định của MFF.

P/s: chia sẻ thật với các bác, để các bác biết thực sự vấn đề nó nằm ở đâu (vấn đề này chỉ của riêng em, với các bác vấn đề nó có thể khác), chứ không phải do phương pháp. Em với vợ em đang ly thân (việc gia đình làm em mệt mỏi), nó ảnh hưởng đến tâm lý của em rất nhiều, chính xác có 2 việc mắc phải khi tâm lý yếu:
- 1 là đánh theo cảm tính vu vơ không theo tín hiệu của phương pháp
- 2 là đánh size to hẳn lên (all in).

Trước em đã đọc một vài chỗ nói về vấn đề nên ngừng giao dịch khi có các vấn đề về sức khoẻ hay căng thẳng cảm xúc, nhưng em không tin và nghĩ là có thể control được, nhưng giờ thì em biết là nên dừng một thời gian để cơ thể đạt trạng thái cân bằng đã.
Bác nào đọc cuốn nổi tiếng Phù Thuỷ thị trường thì chắc cũng sẽ đọc đến đoạn này rồi:

Tutorial này có vẻ hơi ngắn thì phải mà thiên về quảng cáo hơn thì phải.
Diễn đàn không có tag khác phù hợp thì em để tạm tag nó là tutorial. Mục đích chính thực ra là cho em, để có chỗ công khai ghi lại nhật ký, và để thử thách bản thân vì thực ra em chưa giỏi đến mức ổn định ra tiền.

P/s: em sẽ không mua bán quảng cáo bất kì sản phẩm hay dịch vụ nào
em cũng sẽ không dạy nhận đệ hay bái sư gì.
em cũng không mời gọi vào nhóm hay có link riêng gì.
Các bác cần gì thì cứ trao đổi trên đây, em chia sẻ không được thì sẽ có người khác chia sẻ cho các bác.

Diễn đàn không có tag khác phù hợp thì em để tạm tag nó là tutorial. Mục đích chính thực ra là cho em, để có chỗ công khai ghi lại nhật ký, và để thử thách bản thân vì thực ra em chưa giỏi đến mức ổn định ra tiền.

P/s: em sẽ không mua bán quảng cáo bất kì sản phẩm hay dịch vụ nào
em cũng sẽ không dạy nhận đệ hay bái sư gì.
em cũng không mời gọi vào nhóm hay có link riêng gì.
Các bác cần gì thì cứ trao đổi trên đây, em chia sẻ không được thì sẽ có người khác chia sẻ cho các bác.
cố gắng vượt qua giai đoạn này nhé bác. TK em còn 1 tuần nữa, đang 48k, em đang định tuần sau vào 1 lệnh lớn ( mức sl khoảng 2k$) được thì qua, ko thì nghỉ. Căng thẳng quá bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom