Nhật ký thử thách trade quỹ MFF - My Forex Funds

mình chỉ trade wifi vẫn rút bình thường ko bị sao, còn mấy bác dùng 4g bị ban khá nhiều chắc là do mạng 4g ở VN nó có dải ip giống nhau đó
Em cũng mới confirm lại các bác mà trước hay trade 4G vẫn được MFF pay, bác ý mới hoàn tất chuyển sang VPS hết rồi.

Sau vụ BAN hàng loạt đầu năm thì e đã chuyển qua chỉ trade bằng wifi từ đầu năm. Hên là nó vẫn payout bình thường, mấy đứa bạn e chỉ trade wifi cũng chưa có đứa nào bị BAN.

mình chỉ trade wifi vẫn rút bình thường ko bị sao, còn mấy bác dùng 4g bị ban khá nhiều chắc là do mạng 4g ở VN nó có dải ip giống nhau đó
Em ở miền Trung, vừa mới thử tra Whatsmyip điện thoại khi vào 4G, nó định vị em ở TP HCM. Thế là rõ rồi, cái IP 4G của mình nó nhảy lung tung nên mới bị dính.
Vậy là khi mình trade bằng Wifi trên máy tính, nhưng lúc đó bật thêm 4G trên điện thoại vào mt5/4 là nó hiểu đang có 2 ông ở 2 nơi khác nhau đang vào cùng 1 TK.
Hoặc là khi địa chỉ IP 4G đó, mỗi lần vào 4G là nó đổi, nhưng đen là cái địa chỉ cũ đó nó lại cấp lại cho 1 cha khác ở 1 nơi khác, cũng trade MFF thể là dính IP có nhiều tk dùng chung.

Em ở miền Trung, vừa mới thử tra Whatsmyip điện thoại khi vào 4G, nó định vị em ở TP HCM. Thế là rõ rồi, cái IP 4G của mình nó nhảy lung tung nên mới bị dính.
Vậy là khi mình trade bằng Wifi trên máy tính, nhưng lúc đó bật thêm 4G trên điện thoại vào mt5/4 là nó hiểu đang có 2 ông ở 2 nơi khác nhau đang vào cùng 1 TK.
Hoặc là khi địa chỉ IP 4G đó, mỗi lần vào 4G là nó đổi, nhưng đen là cái địa chỉ cũ đó nó lại cấp lại cho 1 cha khác ở 1 nơi khác, cũng trade MFF thể là dính IP có nhiều tk dùng chung.
Còn vì sao nhiều người dùng thế mà xác suất lại dính trùng hợp đến vậy, thì em nghĩ địa chỉ IP nó sẽ chia theo từng nhóm, nhóm dữ liệu đến 1 máy chủ ở 1 khu vực nào đó (VD như đến máy chủ ở Mỹ) thì nó sẽ có 1 dải cố định nào đó, và cấp ngẫu nhiên trong dải IP cố định đó cho những ai truy xuất đến Mỹ. Thành ra xác suất dính không phải là quá thấp. Vậy mới có 1 số người 1 thời gian mới dính, có người dính ngay từ đầu.

Ban vĩnh viễn rồi các bác nhé.

thôi tìm quỹ uy tín khác trade thôi bác
bác trade the5ers thì đăng ký theo link
mình back lại cho bác toàn bộ 10% phí thi nhé
Em nhắm FTMO trước rồi bác ạ. Em cũng nghiên cứu luật lá của nó 2 tháng nay rồi nên đủ lúa em quất FTMO.
Khi nào full FTMO em sẽ sang the5ers. Cám ơn bác.

thôi tìm quỹ uy tín khác trade thôi bác
bác trade the5ers thì đăng ký theo link
mình back lại cho bác toàn bộ 10% phí thi nhé
xin đánh giá của bác về the5ers với. Luật có lằng nhằng không bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,761
Latest member
Larano