[ nhanhui ] Tổng hợp site đã uip ultimate và nhận dc proof khủng

Status
Not open for further replies.
Tuyển ref buxsis

------------------------------------------------------------------------------------------------

http://www.richbux4you.com/?ref=nhanhui

Site này mình vừa mới upgrade ultimate.
Mình cần tuyển 100 ref site này , anh em ủng hộ mình nhé.

BN 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads .
Bn 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads 3 ngày .
Bn 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads 7 ngày .
Rb 200% sau mỗi 50 click dù site có scam hay không . Đối với thành viên premium có thể click 35 ads / ngày thì RB 200% sau 200 click . RB 100% khi site scam nhé .
Bn 1.5$ cho 3 bạn click nhiều ads nhất trong tuần . Click tính từ 6h ngày 4-7 .

Thông tin site :

10 ads / ngày . Sau 5 ngày là đủ 50 ads đó . Premium thì 6 ngày là đủ 200 ads ah

Một ngày nó chỉ cho kick 10 ads nên anh em chọn ads 0.01$ mà click để dc RB cao hơn nhé , đừng click ads 5s nhé anh em , như thế sẽ RB k dc cao đâu

Site này đối với những ref cũ thì pay thế nào hả bạn, tớ ref cậu lâu rồi (since 13/06), tới giờ vẫn còn click nhưng ko được pay refback vậy. Cậu check lại giùm nhé

đã reg trang và click hết ads trong 3 ngày : fpibux, themillionbux, richbux4you , ptcbuxx
ID: toilacupid
AP/PP: [email protected]
LR: U2851553
chú thớt bonus cho em nhé

Site này đối với những ref cũ thì pay thế nào hả bạn, tớ ref cậu lâu rồi (since 13/06), tới giờ vẫn còn click nhưng ko được pay refback vậy. Cậu check lại giùm nhé

mình đã bn cho bạn 0.35$ rồi mà , lúc có proof đầu tiên ấy

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

da chuyen upline Ptcbuxx
ID;ngocduc2809
PP:[email protected]
Nho bounus,reback cho minh nhe
hihi

bạn mới chuyển hôm qua mà , click đủ 3 ngày để nhận bn nhé

mình đã bn cho bạn 0.35$ rồi mà , lúc có proof đầu tiên ấy

(uhm. mình chỉ thắc mắc việc refback thôi bạn) Đã nhận được refback từ bạn.!
sorry bạn nhe, refback bạn chuyển hôm 9/7 bị quăng vào thư mục riêng trên mail nên mình ko thấy, mới check lại đã có rồi, thành thật xin lỗi bạn :D

cậu ơi có 1 đợt tớ rb cho cậu 0.35$ rồi mà , tớ rb hàng ngàn lần tớ còn nhớ , cậu nhận rb 1 -2 lần mà quên sao ???

richbux4you , đối với ref cũ tớ đã rb 1 lần rồi , mấy bạn nên check trước khi yêu cầu rb chứ

Chủ hội rất uy tín.Ae hãy vào ủng hộ.

Mình đã ref 3 site: themillionbux, buxfeve, richbux4you
Id : kothekoco5
PP: [email protected]
YH: [email protected]

Mình đã click hết ads richbux4you sau khi đăng kí.
Bonus cho mình nha.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back