• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ nhanhui ] Tổng hợp site đã uip ultimate và nhận dc proof khủng

Status
Not open for further replies.
Đợi mãi vẫn chưa thấy tiền rb queclix. Nick nihs hôm nay đã 93 click rồi đấy ==!!

Đợi mãi vẫn chưa thấy tiền rb queclix. Nick nihs hôm nay đã 93 click rồi đấy ==!!

đã thanh toán 2 lần rồi mà nói chưa nhận tiền là sao bạn , yêu cầu ref nên check lại trước khi đòi hổi rb nhé , nhất là bạn Nihs , nhận tiền rồi mà cứ đòi tiếp

cho mình hỏi trang blackberrybux mình có 4$ rồi, mà mình rút ko đc, có phải mình phải đầu tư nó mới cho rút ko? bạn có thề chỉ mình về trang này đc ko? yh coco_susu

đầu tư mới rút dc bạn ah

đã thanh toán 2 lần rồi mà nói chưa nhận tiền là sao bạn , yêu cầu ref nên check lại trước khi đòi hổi rb nhé , nhất là bạn Nihs , nhận tiền rồi mà cứ đòi tiếp
Pro-adbux ,hd-bux scam chưa nhanhui

Tuyển ref buxsis

http://www.buxsis.com/?ref=nhanhui

Site này mới ra lò đã đăng kí bản quyền 10 năm nên mình cần tuyển 100 ref với chế độ như sau

BN 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click ads
Bn 0.3$ sau 15 ngày click đầy đủ tất cả các ads đầu tiên

RB 200% sau mỗi 4 ngày

Anh em đăng kí ủng hộ mình nha

Proof : Ngày 10 -7

------------------------------------------------------------------------------------------------
Đã reg buxsis
ID: tientung
PP: [email protected]

Lúc e đăng kí richbux4you thì vẫn còn thông tin này:
BN 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads
Bác chưa bonus nha bác.
Id: kothekoco5

site này nói là ngừng click rồi em ref làm gì nữa em , bỏ đi

site này nói là ngừng click rồi em ref làm gì nữa em , bỏ đi
Ủa, lúc e đăng kí là ngày 11/7,làm gì có thông tin ngừng click, lúc đó e có yêu cầu bác bonus, đến bây giờ bác vẫn chưa bonus cho e mà.
Bác vào page 20 kiểm tra xem. Thanks.

Lúc e đăng kí richbux4you thì vẫn còn thông tin này:
BN 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads
Bác chưa bonus nha bác.
Id: kothekoco5

bn sau khi đăng kí và click ads 3 ngày mà ,

Đây là thông tin khi đăng kí, e có lưu lại mà:
BN 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads .
Bn 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads 3 ngày .
Bn 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads 7 ngày .
Rb 200% sau mỗi 50 click dù site có scam hay không . Đối với thành viên premium có thể click 35 ads / ngày thì RB 200% sau 200 click .
RB 100% khi site scam nhé .Bn 1.5$ cho 3 bạn click nhiều ads nhất trong tuần . Click tính từ 6h ngày 4-7 .

Bác xem lại dùm nha.

Last edited by a moderator:
cái bn này là từ ngày 5-7 em ah , đến ngày 10 -7 anh có thay đổi chế độ bn và thông báo rồi mà sao em còn giữ chế độ vn cũ , mà thôi anh bn cho em 0.05$ rồi , ngừng click nhé , kiểu này anh lỗ chết

cái bn này là từ ngày 5-7 em ah , đến ngày 10 -7 anh có thay đổi chế độ bn và thông báo rồi mà sao em còn giữ chế độ vn cũ , mà thôi anh bn cho em 0.05$ rồi , ngừng click nhé , kiểu này anh lỗ chết
Thôi khỏi đi a. Chắc tại e cập nhật thông tin ko kịp thời.
Dù sao cũng thanks a.

id : mailinh2991
thêm site themilionbux + fbibux (trước đó)
chủ thớt cho cái YH để pm cái.

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Auto Rb nhé bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,050
Latest member
danglong99
Back