Help NhẬn tin nhẮn kiẾm tiỀn vỚi textcashnetwork

tình hình là như vầy. E là 1 trong những người đầu tiên biết chương trình này (cách đây 2-3 tháng lận đó, trước khi nó lên site chính thức rất lâu). Từ đó tới nay e nhận được vỏn vẹn 1 tn quảng cáo về một số dụng cụ nông nghiệp của Mỹ. Nó bắt reply lại để xác nhận mình đã nhận tn, tốn 2 nghìn tư. :(

HIỆN TẠI TEXTCASHNETWORK KHÔNG CHO ĐĂNG KÝ FREE NỮA, MÀ PHẢI ĐĂNG KÝ QUA REFERRAL AGENT (LINK REF). AI CHƯA CÓ ACCOUNT THÌ CÓ THỂ ĐĂNG KÝ QUA LINK REF CỦA MÌNH : http://richmaker88.textcashnetwork.com/Registration/RegInfo.aspx

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

tình hình là như vầy. E là 1 trong những người đầu tiên biết chương trình này (cách đây 2-3 tháng lận đó, trước khi nó lên site chính thức rất lâu). Từ đó tới nay e nhận được vỏn vẹn 1 tn quảng cáo về một số dụng cụ nông nghiệp của Mỹ. Nó bắt reply lại để xác nhận mình đã nhận tn, tốn 2 nghìn tư. :(
Ủa thế à, chưa có ai nhận được tin nhắn, sao bạn nhận được rồi. Chắc bạn lộn với chương trinh textcash khác, vì hình thức này cũng có vài trang

cứ đợi đi rồi................thất vọng

đặt ad nhiều mà chả thấy j hix thôi thì đợi tin vui từ bác se7venboi :D:D

HIỆN TẠI TEXTCASHNETWORK KHÔNG CHO ĐĂNG KÝ FREE NỮA, MÀ PHẢI ĐĂNG KÝ QUA REFERRAL AGENT (LINK REF). AI CHƯA CÓ ACCOUNT THÌ CÓ THỂ ĐĂNG KÝ QUA LINK REF CỦA MÌNH : http://richmaker88.textcashnetwork.com/Registration/RegInfo.aspx

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

Ủa thế à, chưa có ai nhận được tin nhắn, sao bạn nhận được rồi. Chắc bạn lộn với chương trinh textcash khác, vì hình thức này cũng có vài trang

Tớ là một trong những ng đầu tiên đăng ký mà, lúc đó do 1 thằng MMO nước ngoài giới thiệu. Từ đó tới nay chỉ 1 tn duy nhất về 3 cái dụng cụ nông nghiệp (Agricultural machinery), nó bắt reply lại để xác nhận.

Tớ là một trong những ng đầu tiên đăng ký mà, lúc đó do 1 thằng MMO nước ngoài giới thiệu. Từ đó tới nay chỉ 1 tn duy nhất về 3 cái dụng cụ nông nghiệp (Agricultural machinery), nó bắt reply lại để xác nhận.
Bạn nhận được lâu chưa, trước ngày 11/11 luôn hả

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:31 AM ----------

Ngày 16/1/2012, TEXTCASHNETWORK chính thức mở cửa cho FREE MEMBER

HIỆN NAY TEXTCASHNETWORK BẮT BUỘC ĐĂNG KÝ MỚI THÔNG QUA REFERRAL AGENT , AI CHƯA THAM GIA THÌ CÓ THỂ ĐĂNG KÝ LINK REF CỦA MÌNH:
http://richmaker88.textcashnetwork.com/Registration/RegInfo.aspx

Chủ 2pic hướng dẫn luôn cái add thẻ visa với.Hôm nay vừa làm cái thẻ mà về add nó toàn báo " Credit Card Authentication Failed FirstName is empty"trong khi các bước mình đăng kí theo hướng dẫn.Đồng thời cho hỏi luôn là sao acc mình chả thấy lên tiền tẹo nào dù mình chăm chỉ pót add và có khá nhìu mem.và số diểm quy đổi ra USD la bao nhiu 1USD

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom