Ask nhận tiền adsense bằng tài khoản ngân hàng

abc2012

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình có dùng adsense nhận tiền bằng tài khoản ngân hàng mới nhận lần đầu chỉ có 150 usd ah . Mình xài tài khoản vẫn hay nhận tiền bằng paypal.
Đã hơn 10 ngày mà k0 thấy tiền về :mad:. Mình định khiếu nại thử xem nhưng chỉ sợ nó khoá tài khoản .
Mình đợi 3 tháng mới có tài khoản này chỉ chơi admob với youtube video của mình dc 1 ít thôi (hơn 3 tháng dc 150 usd đó ).
Không biết nếu khiếu nại có bị khoá tài khoản không nếu bị khoá thì tiếc. ai có kinh nghiệm góp ý tí
Hay là bỏ 150 usd lần sau nhận băng western nhỉ

Mình có dùng adsense nhận tiền bằng tài khoản ngân hàng mới nhận lần đầu chỉ có 150 usd ah . Mình xài tài khoản vẫn hay nhận tiền bằng paypal.
Đã hơn 10 ngày mà k0 thấy tiền về :mad:. Mình định khiếu nại thử xem nhưng chỉ sợ nó khoá tài khoản .
Mình đợi 3 tháng mới có tài khoản này chỉ chơi admob với youtube video của mình dc 1 ít thôi (hơn 3 tháng dc 150 usd đó ).
Không biết nếu khiếu nại có bị khoá tài khoản không nếu bị khoá thì tiếc. ai có kinh nghiệm góp ý tí
Hay là bỏ 150 usd lần sau nhận băng western nhỉ
bac thớt cho em hỏi nhận =western với bank thì ưu và nhược từng cái là gì,cám ơn :)

Mấy bác reply mà không trả lới giùm em nêu khiếu nại thì có bị band acc hay k0 ah.
Mà bình thường tiền về tới bank thì nhieu ngày nhỉ

Không nhận được thanh toán. bạn đổi lại hình thức thanh toán khác qua WU. Tháng sau bạn sẽ ra ngân hàng nhận. Tôi vẫn nhận tiền hàng tháng qua WU, bận tiện 1 chút nhưng cũng đơn giản. có tiền mà

Không nhận được thanh toán. bạn đổi lại hình thức thanh toán khác qua WU. Tháng sau bạn sẽ ra ngân hàng nhận. Tôi vẫn nhận tiền hàng tháng qua WU, bận tiện 1 chút nhưng cũng đơn giản. có tiền mà
Có thanh toán về BANK của GA rồi. Nhưng trong BANK vẫn trống trơn. Giờ đổi hình thức thanh toán qua WU sao kịp nữa BÁC :(

Mình nhận dc tiền rồi tiền về ngân hàng nhưng éo nhập vô tài khoản bắt ra nhận tiền luôn .Mình kiểm tra online thấy k0 có nên cứ tưởng chưa về .
ah nhận tiện nói luôn mất 6usd lệ phí nhé vì vậy tốt nhất xằi WU thôi

Mình nhận dc tiền rồi tiền về ngân hàng nhưng éo nhập vô tài khoản bắt ra nhận tiền luôn .Mình kiểm tra online thấy k0 có nên cứ tưởng chưa về .
ah nhận tiện nói luôn mất 6usd lệ phí nhé vì vậy tốt nhất xằi WU thôi
Bạn đc ngân hàng bắt ra nhận tiền luôn hở...
Mình vẫn chẳng thấy có động tĩnh gì?
Phải làm sao đây?? :(

Mình new member
Các bạn cho mình hỏi nhận tiền qua WU tức là tn?
Giải thích cho mình với..
Hjhj... học hỏi kiếm tiền mua sữa cho con.

Mình new member
Các bạn cho mình hỏi nhận tiền qua WU tức là tn?
Giải thích cho mình với..
Hjhj... học hỏi kiếm tiền mua sữa cho con.
thì nó pay qua WU chứ ntn ? WU cũng như ngân hàng khi tiền về ra đó nhận tiền thế thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,908
172,994
Latest member
Diablo218

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week