Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Các bác cho em hỏi là
Em có mua Paypal của 1 thằng bán paypal 100$
Hôm sau đó nó mở dispute đòi tiền và paypal em bị âm
Nhưng em đã liên lạc và cuối cùng thỏa thuận với nó nên nó cancel cái dispute đó
Hôm sau vào check thì paypal em trở lại bình thường và chỗ Status đó ghi là Removed
Vậy thì liệu trong tương lai nó mở tranh chấp 1 lần nữa thì em có bị âm nữa ko
Tức là nếu dispute lần đầu và cancel nó đi, paypal remove cái lệnh díspute đó rồi thì lần sau có mở lại dispute với cái transaction đó được nữa ko
Em sợ là lúc nào đó nó bí tiền lại mở lại lần nữa thì em khổ ạ
@PhạmThi giúp e với

1 lần thôi bạn

.

:( em withdraw từ hôm chủ nhật tới giờ mà chưa thấy động tĩnh gì lo quá các bác à
bạn phải check cái status của pp nó đang là pending hay completed, nhiều giao dịch mà pp nó thấy khả nghi thì nó pending vài ngày. Tính từ thời điểm completed đếm lên 3,4 ngày thì mới về bank. 1 lần rút 1 tuần về là chuyện bt.

nó như này rồi cậu :(

nó disup bác báo công an bắt thấy cha nó lun chứ giỡn ^^ :D có thông tin nó *** chạy được đâu !

1 lần thôi bạn

.

Đó là quy định
Nhưng mà em thấy vào vẫn mở được dispute lần nữa và ko thấy báo gì
Lý do là hôm đó em cũng dis ngược lại nó sau đó nó hủy, em cũng hủy
nay em vào dis lại thấy vẫn được , chỉ ko biết là có phạm gì ko nên e ko dám
E hơi lo

Đó là quy định
Nhưng mà em thấy vào vẫn mở được dispute lần nữa và ko thấy báo gì
Lý do là hôm đó em cũng dis ngược lại nó sau đó nó hủy, em cũng hủy
nay em vào dis lại thấy vẫn được , chỉ ko biết là có phạm gì ko nên e ko dám
E hơi lo

bạn nhận $ sao dis dc nó

.

Như tài khoản paypal em hết tiền, nhưng thẻ visa acb em còn tiền. Thì em có thể dùng paypal chuyển tiền qua tài khoản paypal khác được không ?

PP us bị limit bác giúp dùm em with nhé

Your PayPal account has been further limited. Cái này thì sao bao lâu thì pp us mình rút được tiền vậy bạn. Không biết giờ mình sell trên ebay sử dụng được email add paypal để nhận tiền ko vậy

Cho mình hỏi ngu phát là mail dùng đk paypal clone mà giờ mình remove đi rồi add vào acc chính có sao ko?

PP em bi limit 21 ngay h go sao ban :rolleyes::rolleyes:

- Mình có làm thẻ Visa Prepaid của ACB. Sau đó kết nối Paypal để giao dịch. Sáng nay gặp phải tình trạng khó hiểu giống như bị mất tiền.
- Theo tin nhắn từ ACB báo về thì hiện tại tiền trong thẻ Visa Prepaid là 400K.
- Mình tiến hành giao dịch mua hàng online thanh toán qua thẻ Paypal, khi kết nối thanh toán, Paypal từ chối thanh toán.
- Lát sau ACB báo tiền trong tài khoản chỉ còn 71K.

Kiểm tra trong My transactions thì vẫn thấy giao dịch mua hàng của mình vẫn ở tình trạng Denied.

Sẵn tiện cho mình hỏi, mình chỉ cần có tiền trong Visa Prepaid là xài Paypal được hay phải chuyển tiền vào trong TK Paypal thì mới xài được?

PP em bi limit 21 ngay h go sao ban :rolleyes::rolleyes:

21 ngày là bị hold tiền 21 ngày thôi ko phải bị limit đâu

ví dụ:
nhận $ lần 1, thì 21 ngày sau gd này đc sử dụng
nhận $ lần 2, thì lại tính tiếp 21 ngày sau, gd lần 2 dc sử dụng $

sau 2 tháng thì bệnh này mới hết

có gỡ, thì chỉ gỡ các gd này đỡ bị hold 21 ngày, gỡ xong dc xài $ đó sớm hơn (gỡ xong chờ tầm 1 vài hôm là đc)

.

21 ngày là bị hold tiền 21 ngày thôi ko phải bị limit đâu

ví dụ:
nhận $ lần 1, thì 21 ngày sau gd này đc sử dụng
nhận $ lần 2, thì lại tính tiếp 21 ngày sau, gd lần 2 dc sử dụng $

sau 2 tháng thì bệnh này mới hết

có gỡ, thì chỉ gỡ các gd này đỡ bị hold 21 ngày, gỡ xong dc xài $ đó sớm hơn (gỡ xong chờ tầm 1 vài hôm là đc)

.
thế nhận $ lần 2 cũng bị 21 ngày hả bạn :oops::oops:

Các ace cho e hỏi là: muốn tạo 1 paypal US thì tạo trên IP như thế nào là an toàn nhất, IP vps có được không ạ? Khi add phone veri phone thì dùng loại phone nào ạ, verizone hay skyper có được không ạ?
E chưa dùng paypal US bao giờ ý

Các ace cho e hỏi là: muốn tạo 1 paypal US thì tạo trên IP như thế nào là an toàn nhất, IP vps có được không ạ? Khi add phone veri phone thì dùng loại phone nào ạ, verizone hay skyper có được không ạ?
E chưa dùng paypal US bao giờ ý
vào whoer.net để check black list nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week