• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Lỡ up lên business nhưng chưa xác thực được. Xin downgrade. Đã trả lời mail các thông tin yêu cầu, được 1 ngày rồi chưa thấy reply, nên chờ hay tìm cách khác mấy bác?

Mình bị như vậy khi verify, vì mình nhập 4 số cuối của ngân hàng ko đúng. B giúp mình dc ko? Mình xjn cảm ơn

SỐ LÀ EM CÓ PP US,NHƯNG RÚT THÌ NÓ BÁO NHƯ THẾ NÀY:

Security check
We don't recognize the device you're using. To continue withdrawing money, please verify your account.

nó bắt phải có số phone cũ mà lúc trước đăng ký acc,cho add có add phone mới vô cũng ko đươc.

ai có cách nào bỏ qua vụ nầy hoặc có cách nào rút được thì cho em hay,em xin hậu ta,thanks

paypal mình limit đã hơn 6 tháng nay vào rút thì không add bank được, lỗi báo về là:
You are currently not allowed to add a bank account because your account access has been limited.
Bạn có thể lí giải và đưa ra giải pháp tháo gỡ giúp mình được k? cảm ơn bạn.
@bemagau
cai nay ban can call len paypal, hoac ban co the tao acc vao facebook/paypal de yeu cau support

PP tớ 180 ngày, không cho withdraw, toàn nguồn tiền sạch từ bán host và Ebay. Account còn 3.5k . cậu giúp đc share tiền 40-60.
Yh: heotuthan
cậu cần thì pm yahoo nói trực tiếp cho tiện nhé , ở đây hỏi dài khó

Ko lien quan gi nhe ban , pp no auto complete , khi no complete tien ve bank viet nam la hoan toan vao business day o viet nam nhe ban
Ý mình là khi completed là hệ thống nó thôi, còn thực tế vẫn phải qua thằng Swift (theo như mình biết), ở VN hình như thằng Standard Chattered đứng ra bảo lãnh thanh toán cho PP.

Open case đi, nói rõ bạn dep lấy gì, mua gì, nhận gì, .. và nó éo send cho bạn! :D

Paypal em bị limit , và.số tiền 60$ bị pending 21d , nếu em cứ để thế ko gỡ limit thì sau 21 day , tiền bị pending có đc thả ko ạ ,

mình tên Nguyen Van Thuan. thì tên pp phải đổi ntn mới đúng ah? Thuan Nguyen Van duoc khong nhi?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,964
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom