Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Cho tớ hỏi . Tại sao paypal của tớ send cho 1 số acc không được. Nhưng send acc khác thì bình thường.

Vậy là tại sao ạ

thớt cho mình hỏi là paypal mới verifed thì để tầm bao nhiêu ngày nhận tiền thì ổn ạ o_Oo_O e nghe nói mới veri nhận tiền dễ dính limit

- Mình có làm thẻ Visa Prepaid của ACB. Sau đó kết nối Paypal để giao dịch. Sáng nay gặp phải tình trạng khó hiểu giống như bị mất tiền.
- Theo tin nhắn từ ACB báo về thì hiện tại tiền trong thẻ Visa Prepaid là 400K.
- Mình tiến hành giao dịch mua hàng online thanh toán qua thẻ Paypal, khi kết nối thanh toán, Paypal từ chối thanh toán.
- Lát sau ACB báo tiền trong tài khoản chỉ còn 71K.

Kiểm tra trong My transactions thì vẫn thấy giao dịch mua hàng của mình vẫn ở tình trạng Denied.

Sẵn tiện cho mình hỏi, mình chỉ cần có tiền trong Visa Prepaid là xài Paypal được hay phải chuyển tiền vào trong TK Paypal thì mới xài được?
Khi bạn check out mua hàng thì cần có một số chú ý như sau:
  • Tiền trong VISA nếu bị trừ và bạn có đăng ký SMS banking thì sẽ có thông báo: VISA ...... đã thanh toán .....$ tại ..... kèm với một SMS tiền Việt bị trừ đi
  • Trước khi thanh toán dịch vụ và hàng hóa sẽ có hai lựa chọn cổng thanh toán là Paypal Blance hoặc Credit Cards.
  • Một số dịch vụ trước thanh toán họ có thông báo về chính sách tiền tệ của nước họ, họ không trừ tiền PP balance mà trừ trong credit cards
  • Một số nước họ trừ cụ thể .... $ trong Balance PP để verify, phần lớn số còn lại họ lấy từ Credit Cards
  • Khi thanh toán hàng hóa chú ý loại tiền tệ primary ở balance trùng với hệ thống order, nếu primary không đủ PP sẽ tự ex loại tiền khác trong PP sang primary để hoàn thành order đó nhưng không có ngược lại. Ví dụ: USD (primary) thanh toán đơn hàng EURO bạn phải chủ động sử dụng currency converter để ex USD to EURO cho phù hợp nếu không sẽ bị trừ trong credit cards oan uổng và khá đắt vì phí chuyển đổi ngoại tệ.
Cho tớ hỏi . Tại sao paypal của tớ send cho 1 số acc không được. Nhưng send acc khác thì bình thường.

Vậy là tại sao ạ
https://mmo4me.com/threads/cach-sua-loi-we-re-sorry-but-we-can-t-send-your-payment-right-now.250896/

thớt cho mình hỏi là paypal mới verifed thì để tầm bao nhiêu ngày nhận tiền thì ổn ạ o_Oo_O e nghe nói mới veri nhận tiền dễ dính limit
Mới hay cũ gì thì cũng nhận tiền luôn đi bạn, xài PP là phải đón chờ limited và giải quyết cho êm. Nếu bạn mới tạo sao không nhận tiền từ những nguồn phù hợp với điều khoản của Paypal để khởi động trước, và sẵn sàng giải trình. Đằng nào cũng phải dùng bạn ngâm vài ngày chưa có giao dịch thì cũng là mới thôi. Limited sớm thì giải quyết luôn chả phải sau này thoải mái hơn sao :)

Thớt cho mình hỏi là nếu tài khoản paypal của mình đã verified nhận tiền từ các tài khoản khác có tài khoản verified, có tài khoản unverified (đa số là verified) thì tiền trong tài khoản mình có được gọi là verified k?
với nếu nhận tiền có phí ( như hình này) thì có thể chuyển sang tài khoản khác luôn hay phải đợi?

Thanks chủ thớt nhiều .
E vừa nhờ chủ thớt Support xong . Rất nhiệt tình
Thanks ạ

Nếu dùng 1 tk ngân hàng để withdraw 1 tk paypal bị limit 180 ngày thì có dùng được tk ngân hàng đó để with một account paypal khác đã bị limit sau 180 ngày ko? Tức là có thể dùng 1 tk ngân hàng để withdraw nhiều account đã qua 180 ngày limit ko??

Mấy hôm trước bán ít $ ăn từ app mmo. lúc send $ thì bị limit. pp vn chưa verify . Có gở dc ko bác thớt

Mấy hôm trước bán ít $ ăn từ app mmo. lúc send $ thì bị limit. pp vn chưa verify . Có gở dc ko bác thớt
Vậy thì thà bạn làm app ra $ sau đó with về PP mình nhận VNĐ, khỏi rao, khỏi chuyển, khỏi sợ hold or limited :p

Vậy thì thà bạn làm app ra $ sau đó with về PP mình nhận VNĐ, khỏi rao, khỏi chuyển, khỏi sợ hold or limited :p
Sắp tới khoảng 1-2 tuần nữa mình with khoảng 150$, mỗi acc 5$, 10$ thì giá cả thế nào bạn

Thớt cho mình hỏi là nếu tài khoản paypal của mình đã verified nhận tiền từ các tài khoản khác có tài khoản verified, có tài khoản unverified (đa số là verified) thì tiền trong tài khoản mình có được gọi là verified k?
với nếu nhận tiền có phí ( như hình này) thì có thể chuyển sang tài khoản khác luôn hay phải đợi?
Tiền khi bạn nhận từ vẻ hay unver thì nó là vẻ hay unver nhưng tiền từ tài khoản ver của bạn chuyển đi thì nó là tiền verify nhé

nhận luôn với cả để một thời gian rồi mới nhận ko khác gì nhau bạn nhé

paypal mình limit đã hơn 6 tháng nay vào rút thì không add bank được, lỗi báo về là:
You are currently not allowed to add a bank account because your account access has been limited.
Bạn có thể lí giải và đưa ra giải pháp tháo gỡ giúp mình được k? cảm ơn bạn.
@bemagau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week