Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Dùng Paypal thì không nên dùng DCOM, nếu có dùng thì bữa sau giải thích cái vụ DCOM cho tụi Paypal đến mệt.
Nếu dùng thì phải thường xuyên kiểm tra IP login Paypal:

Reg IP: 175.255.... thì bữa sau cố gắng kết nối sao cho nhận được IP dãy này, quan trọng 2 số IP đầu tiên.
thế là chỉ cần 2 cái ip đầu là được phải không ạ ?
:(
thế này e biết chyển tiền kiều gì đây :((

bạn ơi cho mình hỏi>>>>>>
Tài khoản PP mình lập được 2 năm rồi, hnay giao dịch nó báo lỗi " thế này:
"Your recent PayPal transaction was declined because you did not have a valid debit or credit card linked to your PayPal account. Or, if you had already attached one, it might have expired.

Simply attach a valid debit or credit card to ensure your future transactions can go through smoothly. In just 3 easy steps, you'll be back to shopping securely and conveniently again. So, act now.
"
Ko chuyển tiền được, nên mình đi đến bước verify Paypal, mình add visa debit của ACB vào rồi, nó cũng gửi một cái email thông báo về việc add visa debit của mình.
"
Rồi vào phần add card thì thấy cái này:
"""
Confirm your credit/debit card to get Verified

Confirming your credit/debit card is a PayPal security check which lets us know your card is in your possession. We call this our Verification process.

All PayPal accounts are initially 'unverified' and have sending or withdrawal limits until you confirm your financial details with us.

Important: You can still use your PayPal account until you reach the sending or withdrawal limits.

To get started, click Continue to request a unique 4-digit code needed to complete this process.

Card to confirm

Mình làm theo thì nó báo lỗi thế này:

""
Warning Message
The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience.

Confirming your credit/debit card is a PayPal security check which lets us know your card is in your possession. We call this our Verification process.

All PayPal accounts are initially 'unverified' and have sending or withdrawal limits until you confirm your financial details with us.

Important: You can still use your PayPal account until you reach the sending or withdrawal limits.

To get started, click Continue to request a unique 4-digit code needed to complete this process.

Card to confirm

Mình kiểm tra giao dịch trong ACB online thì thấy mình bị trừ mất tầm 1$ trong số tiền 50K mà mình gửi vào để verify paypal ( 1.95$) ấy...... Nhưng ko thấy hiện giao dịch gì, mà mình bị trừ tiền như vậy là sao ạ mọi người???

Và, nếu giờ mình add bank vào và withdraw về tài khoản ngân hàng ACB có được ko??? ( ACB của mình liên kết với Visa Debit Card)
Cái vụ bị trừ tiền kia là thế nào ạ, là do ngân hàng hay paypal trừ mất ạ?????
À nhân tiện nếu mình rút tiền về bank thì ghi tên của ACB tiếng anh là gì ạ??? và khi mình điền tên trong đó thì điền thế nào ạ.

Khi mình đổi tên paypal ,,, Mình để first name : Thi Huong, last name là : Pham, tên hiện trên paypal của mình là Thi Huong Pham,,,,,, thế có đúng không ạ
và nếu add bank thì có phải mình sẽ ghi như kiểu Pham - Thi Huong đúng ko ạ, ( cái phần họ trên phần add bank là Pham và ko đổi được) còn name là Thi Huong.... Vậy tên mình đã đúng chưa ạ?

Xin lỗi vì mình hỏi nhiều
Nhưng mình thực sự rất muốn biết. Các bạn giúp mình với nhé.....

bạn ơi cho mình hỏi>>>>>>
Tài khoản PP mình lập được 2 năm rồi, hnay giao dịch nó báo lỗi " thế này:
"Your recent PayPal transaction was declined because you did not have a valid debit or credit card linked to your PayPal account. Or, if you had already attached one, it might have expired.

Simply attach a valid debit or credit card to ensure your future transactions can go through smoothly. In just 3 easy steps, you'll be back to shopping securely and conveniently again. So, act now.
"
Ko chuyển tiền được, nên mình đi đến bước verify Paypal, mình add visa debit của ACB vào rồi, nó cũng gửi một cái email thông báo về việc add visa debit của mình.
"
Rồi vào phần add card thì thấy cái này:
"""

Card to confirm

Mình làm theo thì nó báo lỗi thế này:

""
Warning Message
The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience.

Card to confirm

Mình kiểm tra giao dịch trong ACB online thì thấy mình bị trừ mất tầm 1$ trong số tiền 50K mà mình gửi vào để verify paypal ( 1.95$) ấy...... Nhưng ko thấy hiện giao dịch gì, mà mình bị trừ tiền như vậy là sao ạ mọi người???

Và, nếu giờ mình add bank vào và withdraw về tài khoản ngân hàng ACB có được ko??? ( ACB của mình liên kết với Visa Debit Card)
Cái vụ bị trừ tiền kia là thế nào ạ, là do ngân hàng hay paypal trừ mất ạ?????
À nhân tiện nếu mình rút tiền về bank thì ghi tên của ACB tiếng anh là gì ạ??? và khi mình điền tên trong đó thì điền thế nào ạ.

Khi mình đổi tên paypal ,,, Mình để first name : Thi Huong, last name là : Pham, tên hiện trên paypal của mình là Thi Huong Pham,,,,,, thế có đúng không ạ
và nếu add bank thì có phải mình sẽ ghi như kiểu Pham - Thi Huong đúng ko ạ, ( cái phần họ trên phần add bank là Pham và ko đổi được) còn name là Thi Huong.... Vậy tên mình đã đúng chưa ạ?

Xin lỗi vì mình hỏi nhiều
Nhưng mình thực sự rất muốn biết. Các bạn giúp mình với nhé.....

nạp vào ít nhất 70 nhém 50k ko ver dc đâu

Cho mình hỏi là páp miệng đã xác nhận rồi măn hôm nọ mK khi gửi tiền cho bạn chọn dòng không mất phí măm bắt xá nhận sms nhưng kho thấy có gì gửi về sdt ak

ai cho em hỏi gấp cái: tài khoản paypal chưa verified có 3$ rồi bây giờ làm thẻ acb prepaid chưa có tiền tỏng tài khoản thì khi verified thì paypal nó có chấp nhận không ?

thêm 1 câu hỏi:
mình dùng visa của acb để ver tk pp, nhưng nếu visa bị khoá thì có ảnh hưởng gì đến acc pp k nhỉ?

thêm 1 câu hỏi:
mình dùng visa của acb để ver tk pp, nhưng nếu visa bị khoá thì có ảnh hưởng gì đến acc pp k nhỉ?
Không sao đâu cậu, chủ yếu khi verified bằng VISA là PP nó muốn biết có phải chính chử thực hiện thao tác này hay ko thôi. Một khi đã verified thành công, thẻ đó bỏ đi hay hết hạn hay ko dùng đến cũng chẳng sao.

cho e hỏi mình fake ip giống ip log lúc vào paypal đc k ạ? :D
nếu đc thì tiền bối giúp e cách fake với
và fake đc thì có sợ bị dính limit k ạ?
:D

cho e hỏi mình fake ip giống ip log lúc vào paypal đc k ạ? :D
nếu đc thì tiền bối giúp e cách fake với
và fake đc thì có sợ bị dính limit k ạ?
:D
Cậu hoàn toàn có thể FAKE IP Address để vào PP nhưng chỉ vào xem thôi nhé, nếu send $ là bị limited ngay lập tức. FAKE IP Address thì có nhiều cách, dùng trang Web, dùng phần mềm, dùng Proxy, Sock ....

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back