Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Cho mình hỏi, tk Paypal cũ của mình đã bi pp xóa rồi giờ mình tạo tk khác và verify bằng thẻ visa mình dùng verify tk cũ đã bị xóa dc ko?

PP mình trước login bằng ADSL VNPT, giờ nghỉ hè mình login bằng Dcomviettel, gửi tiền toàn báo lỗi "Whe sory..." gần đây mình nhận được mail (nằm trong phần mail quảng cáo của gmail mail thế này:
"Thân A Nguyễn,

Giao dịch PayPal gần đây của bạn đã bị từ chối bởi vì bạn không có một thẻ ghi nợ hoặc thẻ tín dụng hợp lệ liên quan đến tài khoản PayPal của bạn. Hoặc, nếu bạn đã đính kèm một, nó có thể đã hết hạn."
Như vậy có phải là mình phải add thẻ mới chuyển tiền được không thớt
Xin giúp đỡ dùm

Thấy nhiều anh em làm offer cần bán $. Mình thu mua $ nguồn Offer ( nguồn sach) nói chung là mình thu mua hết những gì liên quan đến pp vn có thể mua được ( nhiều bạn có tk pp ebay bị limit vĩnh viễn khỏi pm nhé, nếu muốn làm cái đó nói thẳng luôn).
Mình cũng biết chút chút về pp nên bạn nào định scam thì thôi khỏi mất thời gian nhé
Bạn nào bán pm yahoo nhé, mình sẽ team vào máy các bạn, sau đó đưa tiền cho trung gian...
Các bạn vui lòng lấy yahoo từ topic của mình để tránh bị scam, hiện tại có cái nick mạo danh , bematgau gì đó, mọi người cẩn thận

mình with tiền từ pp về thẻ acb,hôm thứ 5 nó báo complete rồi,h tiền vẫn chưa về,cậu cho mình hỏi tối đa mấy ngày nó về vậy ?

Cậu làm ơn cho mjk hỏi PP mjk bị như thế này thì tiền sẽ như thế nào hả cậu ?

Hiện tại mjk có 4 tk PP đã verify nhưng bị limit hơn 1 tháng rồi nhưng trước khi limit mjk có send qua một tk khác và sau này bị limit thì mjk vẫn để im như thế mãi tới hôm nay có cậu bạn bảo là quen dc 1 pro gỡ đc limit nên mjk đã đưa 4 tk PP limit cho pro đó gỡ limit nhưng không ngờ đó là 1 scam.

Không biết cậu ta làm gì mà giờ tk PP hiện tại của mjk đã bị trừ đi số tiền mà lúc trước mjk đã send qua tk hiện tại.
Và PP bảo là đang tạm giữ số tiền đó, sau khi phát hiện bị scam mjk đã vào PP thì bị scam đổi pass PP mjk đã dùng VISA lấy lại pass thì thấy tiền trong tk PP bị limit vẫn không có tiền refun về.

Tiếp sau đó mjk đổi ngay pass maill của PP nhưng do mạng lỗi liên tục nên chưa kịp đổi pass lại bị scam đổi pass mail trước và không hiểu làm thế nào mà scam lại đổi được pass PP mjk một lần nữa.
Mong các cao nhận PP giúp đỡ mjk với mjk chân thành cảm ơn các bạn nhiều. :)

Đây là một số hình ảnh mà PP giữ tiền của mjk :

Cậu biết giải thích giúp mjk với nhé chân thành cảm ơn cậu nhiều :)

Cậu làm ơn cho mjk hỏi PP mjk bị như thế này thì tiền sẽ như thế nào hả cậu ?

Hiện tại mjk có 4 tk PP đã verify nhưng bị limit hơn 1 tháng rồi nhưng trước khi limit mjk có send qua một tk khác và sau này bị limit thì mjk vẫn để im như thế mãi tới hôm nay có cậu bạn bảo là quen dc 1 pro gỡ đc limit nên mjk đã đưa 4 tk PP limit cho pro đó gỡ limit nhưng không ngờ đó là 1 scam.

Không biết cậu ta làm gì mà giờ tk PP hiện tại của mjk đã bị trừ đi số tiền mà lúc trước mjk đã send qua tk hiện tại.
Và PP bảo là đang tạm giữ số tiền đó, sau khi phát hiện bị scam mjk đã vào PP thì bị scam đổi pass PP mjk đã dùng VISA lấy lại pass thì thấy tiền trong tk PP bị limit vẫn không có tiền refun về.

Tiếp sau đó mjk đổi ngay pass maill của PP nhưng do mạng lỗi liên tục nên chưa kịp đổi pass lại bị scam đổi pass mail trước và không hiểu làm thế nào mà scam lại đổi được pass PP mjk một lần nữa.
Mong các cao nhận PP giúp đỡ mjk với mjk chân thành cảm ơn các bạn nhiều. :)

Đây là một số hình ảnh mà PP giữ tiền của mjk :

Cậu biết giải thích giúp mjk với nhé chân thành cảm ơn cậu nhiều :)
can than cau, co the visa add trong pp thi can than nho

ad bank bình thường có rút về đc hk cậu?

e viết nhầm bank name khi rút tiền:
đúng ra phải là: joint stock commercial bank for foreign trade of vietnam
nhưng e lại viết: joint stock commericial bank for foreign trade of vietnam
thừa 1 chữ i sau chữ r của từ commercial :(
k biết tiền có về k chủ top
trên mạng họ chỉ hd ghi là bank for foreidn trade of viet nam thôi
tức là phần e viết sai nằm vào phần k cần thiết :d
k biết tiền về k ạ

ACB hay TCB rất OK, 5-7 ngày làm việc là có $ về bank.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week