Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

mới quay lại với mmo, đang muốn bán ít $ trên paypal nhưng mình vẫn không hiểu lắm về cách giao dịch. Các bạn mua $ paypal add mail là sao, paypal add mail là gì??? Mình đang thắc mắc ở đây, mong được giải đáp :)

các bác cho e hỏi cái, acc pp của e reg tháng 12/2012, chưa bị limit lần nào, đã nhận nhìu payment của net và with bt. khoảng 6 tháng về trước e k có sử dụng.Giờ e muốn add nhìu mail phụ vào, 1 ngày e add 8 mail nhận tiền và ngày hôm sau e gỡ ra rồi add tiếp 8 mail #, vậy thì có dễ bị limit k các bác :(

tên PP của em là: nguyễn quang tín, tên ngân hàng em dùng là NGUYEN THU TRANG.
khi withdaw về bank đươc phép đổi tên như là: nguyễn (Middle Name) (Name)
nhưng em chỉ có thể điền chữ THU vào (Middle Name) và chữ TRANG vào (Name) => tên PP của em lúc này là "nguyễn THU TRANG", bank là NGUYEN THU TRANG
như vậy có Withdaw về được không????,

Mình gặp lỗi như thế này mong bác giúp đỡ. Tài khoản pp thì mình đăng ký từ hồi năm 2012 nhưng không sử dụng, sáng hôm nay đi nhận thẻ visa debit của vietinbank, kích hoạt các kiểu nạp vào 500k nhưng không kích hoạt đc pp @@!

Mình gặp lỗi như thế này mong bác giúp đỡ. Tài khoản pp thì mình đăng ký từ hồi năm 2012 nhưng không sử dụng, sáng hôm nay đi nhận thẻ visa debit của vietinbank, kích hoạt các kiểu nạp vào 500k nhưng không kích hoạt đc pp @@!
Loi nay co the do ben bank chua kick hoat su dung online, ban call len bank hoi thu

e viết nhầm bank name khi rút tiền:
đúng ra phải là: joint stock commercial bank for foreign trade of vietnam
nhưng e lại viết: joint stock commericial bank for foreign trade of vietnam
thừa 1 chữ i sau chữ r của từ commercial :(
k biết tiền có về k chủ top
trên mạng họ chỉ hd ghi là bank for foreidn trade of viet nam thôi
tức là phần e viết sai nằm vào phần k cần thiết :d
k biết tiền về k ạ
sai gi thi no cung ko ve dau, doi no refund lai tien thoi

Mình giao dịch qua PP nó lên 1 cái bảng xong bắt xác nhận qua SMS. mình vào lại trong PP edit lại số đt. giờ giao dịch ko thực hiện đc
--------------------------------------------
We're sorry, but we can't send your payment right now

Return to merchant and try a different payment method
We are not able to process your payment using your PayPal account at this time. Please return to the merchant's website and try using a different payment method (if available).
--------------------------------------------
Có lẽ là do mới update thông tin TK.
vậy sau bao lâu thì mới tiếp tục đc ạ

làm thẻ xong thì anh em đừng ver vội, tốt nhất chờ 24h để bank nó active cái thẻ đã, ver sớm dễ lỗi lắm

Mình lâu lắm mới chơi lại giờ quên mất pass paypal và mail
Có cách nào khóa tài khoản để lập tk khác không bạn

Quên Pass Mail thì có nhớ Mail khôi phục lúc đăng ký Mail không, nếu không nhớ thì không khôi phục được mail => Không khôi phục được Pass Paypal. Không có cách gì xoá tài khoản đó cả.

e dùng dcom cua mobifone
e muốn chơi ptc mà thấy bảo paypal ip phải cố định mới an toàn không thì dễ ăn limit lăm...
vậy cho e hỏi làm thế nào để dùng paypal cho yên tâm ạ?
mong tiền bối chỉ giáo....

e dùng dcom cua mobifone
e muốn chơi ptc mà thấy bảo paypal ip phải cố định mới an toàn không thì dễ ăn limit lăm...
vậy cho e hỏi làm thế nào để dùng paypal cho yên tâm ạ?
mong tiền bối chỉ giáo....

Dùng Paypal thì không nên dùng DCOM, nếu có dùng thì bữa sau giải thích cái vụ DCOM cho tụi Paypal đến mệt.
Nếu dùng thì phải thường xuyên kiểm tra IP login Paypal:

Reg IP: 175.255.... thì bữa sau cố gắng kết nối sao cho nhận được IP dãy này, quan trọng 2 số IP đầu tiên.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
New88pm4com

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week