Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Paypal đáng ghét thật, kiếm được chút tiền đã khó, muốn rút tiền từ PP về còn khó hơn. Bác thớt cho em hỏi nhiều nhớ, để em còn biết đường sử dụng PP :)

1. PP UNVER hết hạn limit 180day co thể rút về Bank. Vậy sau khi rut, có thể tiếp tục nhận tiền và withdaw các lần tiếp theo ko? Hay rút xog phải Xoá Tài Khoản, lập T. Khoản mới?

2. Tên trog PP khác tên T. Khoản Bank. Có thể đổi tên PP để withdaw ko?

3. Nếu xoá 1 T. Khoản PP đi. Sau đó đăng kí lại T. Khoản khác vẫn dùg info, email, ip, bank như cũ có đc ko?

4. PP addmail là 2 T. Khoản PP khác nhau, sau đó lấy PP này add mail PP kia vào để dồn tiền về 1 Pp Balance, Hay Addmail PP là mỗi PP đươc phép mở thêm 7 t.khoản con.?

5. Lỡ đăng kí 2 acc PP unver cùng 1 IP, bây giờ muốn an toàn thì xoá 1 acc đi Hay xoá cả 2 acc rồi tạo lại 1 Acc mới tinh.

6. Fake Ip tạo Paypal nước ngoài có được ko? Hay 100% bị Limit.

7. Fake Ip Us đăng kí sử dụng PP thì Send, Receive $ có tiện lợi hơn, an toàn hơn ko? (vì Paypal gkét ViêtNAM)

8. PP Us có thể bán cho ai lấy Vnđ được ko? PP Us có thể Withdaw về bank VN đươc ko

9. PP VN có thể addmail PP US vào đươc không, (lập hàng loạt Pp us để cheat). PP US có thể chuyển tiền về PP VN để Withdaw hoặc Sell 1 thể đc ko? Dễ ăn mít ko?

!!Cám ơn ạ!

bác cho hỏi send money giữa 2pp mình nên ghi tin nhắn gì

Đang làm việc với thớt... acc PP

P/s: anh em chú ý, có 1 nick yahoo: bematgau đang giả mạo chủ thớt đi mua PP limit, và có ý định scam.

Last edited:
Các bạn cho mình hỏi withdraw paypal về bank có cần thông qua thẻ visa debit không nhỉ. TK mình unver thẻ visa debit bị lộ tài khoản nên mình lock lại rùi. Mình thắc mắc không biết lock thẻ visa debit lại vậy có rút được tiền paypal về bank ACB không mọi người nhỉ

Các bạn cho mình hỏi withdraw paypal về bank có cần thông qua thẻ visa debit không nhỉ. TK mình unver thẻ visa debit bị lộ tài khoản nên mình lock lại rùi. Mình thắc mắc không biết lock thẻ visa debit lại vậy có rút được tiền paypal về bank ACB không mọi người nhỉ
with dc nhe, ko can add the, with tien chi can bank account

with dc nhe, ko can add the, with tien chi can bank account
Cho mình hỏi ngu tí
Lúc add thêm mail vào paypal,mà mail chính sau này dính limit, thì mail phụ có ảnh hưởng ko? Có thể log in = mail phụ đã add đc nữa ko?

Paypal đáng ghét thật, kiếm được chút tiền đã khó, muốn rút tiền từ PP về còn khó hơn. Bác thớt cho em hỏi nhiều nhớ, để em còn biết đường sử dụng PP :)

1. PP UNVER hết hạn limit 180day co thể rút về Bank. Vậy sau khi rut, có thể tiếp tục nhận tiền và withdaw các lần tiếp theo ko? Hay rút xog phải Xoá Tài Khoản, lập T. Khoản mới?

2. Tên trog PP khác tên T. Khoản Bank. Có thể đổi tên PP để withdaw ko?

3. Nếu xoá 1 T. Khoản PP đi. Sau đó đăng kí lại T. Khoản khác vẫn dùg info, email, ip, bank như cũ có đc ko?

4. PP addmail là 2 T. Khoản PP khác nhau, sau đó lấy PP này add mail PP kia vào để dồn tiền về 1 Pp Balance, Hay Addmail PP là mỗi PP đươc phép mở thêm 7 t.khoản con.?

5. Lỡ đăng kí 2 acc PP unver cùng 1 IP, bây giờ muốn an toàn thì xoá 1 acc đi Hay xoá cả 2 acc rồi tạo lại 1 Acc mới tinh.

6. Fake Ip tạo Paypal nước ngoài có được ko? Hay 100% bị Limit.

7. Fake Ip Us đăng kí sử dụng PP thì Send, Receive $ có tiện lợi hơn, an toàn hơn ko? (vì Paypal gkét ViêtNAM)

8. PP Us có thể bán cho ai lấy Vnđ được ko? PP Us có thể Withdaw về bank VN đươc ko

9. PP VN có thể addmail PP US vào đươc không, (lập hàng loạt Pp us để cheat). PP US có thể chuyển tiền về PP VN để Withdaw hoặc Sell 1 thể đc ko? Dễ ăn mít ko?

!!Cám ơn ạ!
1. ko dc
2. co the doi dc
3. dc nhung ko dung lai IP cu
4.ko dc, mail da dung tao pp hoac add vao pp thi ko dung de add vo pp khac dc
5.Tot nhat la xoa di lam lai
6.Duoc , nho check IP cho ky
7.Ko co loi hon dau
8.Ban dc, with cung dc
9. ko dc

Tại mình thấy nhiều pro mua pp add mail? Bạn giải thích giúp mình về pp add mail đc ko?
Trc h ko quen dùng pp nên ko nắm đc hết :(
pp add mail tuc la nhung ban lam offer cash tien ra mail roi ng thu mua dung cai mail do add vao pp cua minh de lay tien, roi lai remove di roi lai add mail khac

Hello Huynh Long,

For the safety and security of the PayPal network, we often review accounts
for potential risks. After reviewing your account, we have decided to close
it because of security issues.

We are making every effort to minimize any disruption to your business.

If your PayPal account balance is zero, and you have no unresolved buyer
complaints or chargebacks, your account will remain limited.

-----------------------------------
Disbursement options
-----------------------------------

Option 1. If you owe refunds to any of your buyers, you can use the money
in your PayPal account to refund them.

To refund your buyers:
1. Log in to your PayPal account.
2. Click "Contact Us" at the bottom of any page.
3. Click "Contact Customer Service."
4. Under "Choose a Topic," select "Sending/Receiving Money."
5. Under "Choose a Subtopic," select "Refund/Cancel a Payment."
6. Click "Continue" and follow the instructions to refund payments.

Option 2. Money in your PayPal account will be held for 180 days. After 180
days, we'll email you information on how to receive your funds.

We regret any inconvenience this may cause.

Thanks,
PayPal

Please do not reply to this email. This mailbox is not monitored and you
will not receive a response. For assistance, log in to your PayPal account
and click the Help link in the top right corner of any PayPal page.

----------------------------------------------------------------
Copyright © 1999-2014 PayPal. All rights reserved.

Consumer advisory- PayPal Pte. Ltd., the holder of PayPal’s stored value
facility, does not require the approval of the Monetary Authority of
Singapore.
Users are advised to read the terms and conditions carefully.

PPID PP1448 - c779f198b1789

Có ai giúp không? Balance còn 31$.Công sức 2 tháng trời probux của em.
doi 180 ngay roi rut tien thoi ban

tớ bị limit 180days 1 lần rồi, giờ limit nó báo

We recently noticed an issue with your account. To see what you can and can't do while your account is limited, go to the Resolution Center.

Why is my account access limited?
At PayPal, we have policies regarding abrupt or large shifts in business practices. We want to check with you to make sure that no one has logged in to your account without your permission. <br><br>Please take a moment to change your password and create new security questions. You should also take a look at your account information and recent transactions. Make sure that your account information (address, phone number, etc.) hasn't changed and that you recognize all of your recent transactions. <br><br>If you see a payment that you don't recognize, let us know by going to the Resolution Center. Click "Dispute a Transaction" to report an unauthorized transaction.

Your case ID is: PP-003-253-670-063

This limitation cannot be appealed.
limit lan 2 do ban

Mình có chơi net adsense, tháng sau được khoảng hơn 1k2 gd qua pp, net này đã gd vs mình một lần rồi (hơn 220$ thôi). Vì số $ nó nhiều hơn tháng trước nhiều quá thì liệu có bị limit ko :eek: (thực sự hiện giờ mình đang rất lo lắng về vấn đề này)
Cái acc PP của mình ver cũng đc hơn 2 năm rồi nhưng gd khá ít và nhỏ giọt có tháng này là nhận $ và rút về bank là lớn nhất từ trước tới giờ hix.
noi chung la hen xui, vi pp no se tinh la co su bat thg trong giao dich cua ban, no co limit hay ko thi hen xui, nhung neu limit thi cung cho buoc de go limit, nen cung ko lo qua lam chi dau ban

pp add mail tuc la nhung ban lam offer cash tien ra mail roi ng thu mua dung cai mail do add vao pp cua minh de lay tien, roi lai remove di roi lai add mail khac

Vậy 1 cái mail mới, mình chưa đăng kí paypal lần nào, chưa add vào tk nào, có thể dùng để nhận tiền từ net, rồi sell cho các pro phải ko :D Tại mình thấy lạ , mail chưa đk hay add vào đâu mà pp cũng send $ vào đó đc :D

Vậy 1 cái mail mới, mình chưa đăng kí paypal lần nào, chưa add vào tk nào, có thể dùng để nhận tiền từ net, rồi sell cho các pro phải ko :D Tại mình thấy lạ , mail chưa đk hay add vào đâu mà pp cũng send $ vào đó đc :D
dung roi cau, nhieu ng ban nhu vay lam , vd nhu ho nhan tien net blvd vo 1 cai mail roi dem ban luon

Mình có chơi net adsense, tháng sau được khoảng hơn 1k2 gd qua pp, net này đã gd vs mình một lần rồi (hơn 220$ thôi). Vì số $ nó nhiều hơn tháng trước nhiều quá thì liệu có bị limit ko :eek: (thực sự hiện giờ mình đang rất lo lắng về vấn đề này)
Cái acc PP của mình ver cũng đc hơn 2 năm rồi nhưng gd khá ít và nhỏ giọt có tháng này là nhận $ và rút về bank là lớn nhất từ trước tới giờ hix.

Mình cũng đang chơi net và lo lắng giống bạn, hic ngán paypal thật :(
Cái pp trước cũng dính mit bỏ luôn rồi :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week