Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

mình mới verify paypal xong được 2 ngày nay,,,,,,, gửi tiền nó báo lỗi là " we can't send money right now" là sao hả bạn?????? kiểm tra thì mình ko biij limit nhưng ko biết sao cái lỗi này nó cứ báo mấy ngày nay rồi????

Em chào các anh!
Em có 3 acc paypal với 3 bank mỗi acc có 30$ thôi ạ!
Em muốn gộp 3 cái vào 1 rút cho đỡ tốn phí - em không muốn bán paypal vì sợ limit lắm và em đã thử "sent" tiền trong paypal rồi nhưng em vẫn sợ.
Em muốn hỏi cách exchange mà mấy pro thường nói "mua paypal add mail"
Em lấy ví dụ cho rõ ạ:
paypal1 dùng [email protected]
paypal2 dùng [email protected]
paypal3 dùng [email protected]
Giờ em muốn chuyển hết về paypal1
Có phải là em add mail2@gmail, mail3@gmail làm mail phụ của paypal 1 không ạ!
Và nếu đúng như vậy thì em phải lấy 1 mail [email protected] làm mail chính của paypal2 trước đúng không ạ!
Em cảm ơn các anh!

Paypal của em sau khi gửi hóa đơn internet sang thì họ lại yêu cầu ntn, bác nào giúp được không a.
em làm ppd mà h ho lại tg em vs bên ppd mua bán gì đó cần bằng chứng giao dịch giữa 2 bên.:(
e định send ho cái payment của ppd gửi cho em. được không nhỉ?

Attachments

83.7 KB · Views: 54
Em chào các anh!
Em có 3 acc paypal với 3 bank mỗi acc có 30$ thôi ạ!
Em muốn gộp 3 cái vào 1 rút cho đỡ tốn phí - em không muốn bán paypal vì sợ limit lắm và em đã thử "sent" tiền trong paypal rồi nhưng em vẫn sợ.
Em muốn hỏi cách exchange mà mấy pro thường nói "mua paypal add mail"
Em lấy ví dụ cho rõ ạ:
paypal1 dùng [email protected]
paypal2 dùng [email protected]
paypal3 dùng [email protected]
Giờ em muốn chuyển hết về paypal1
Có phải là em add mail2@gmail, mail3@gmail làm mail phụ của paypal 1 không ạ!
Và nếu đúng như vậy thì em phải lấy 1 mail [email protected] làm mail chính của paypal2 trước đúng không ạ!
Em cảm ơn các anh!
neu cau co 3 mail thi lam nhu vay dc, con 3 mail nay cau da dung de tao acc pp thi ko add vao dc

mình mới verify paypal xong được 2 ngày nay,,,,,,, gửi tiền nó báo lỗi là " we can't send money right now" là sao hả bạn?????? kiểm tra thì mình ko biij limit nhưng ko biết sao cái lỗi này nó cứ báo mấy ngày nay rồi????
can not send payment la loi binh thg, ban dung co send ko no limit mat, de tu tu roi send dc thoi

Bác giúp em trả lời mấy câu hỏi nhé :) tại k hay dùng pp nên k rõ

Em đăng ký tài khoản pp
First Name: Dat
Last Name: Do
Middle Name: Van
nhưng em đăng ký thẻ visa acb để veri là Do Khac Dat (tên của em)

Bác cho e hỏi là e dùng thẻ đó để veri đc ko và add bank để rút tiền về ngân hàng thì có nhận đc tiền ko? (tại em sợ sai middle name :p )
cảm ơn bác
middle name khi ban add bank acc ban sua dc nhe, ban sua di with ve binh thg

@bemagau Lách thế nào bạn có thể chỉ được ko :D Nhân tiện, nếu mình đăng nhập bằng IP khác và send tiền về PP chính có vấn đề gì ko cậu ?

các bạn cho mình hỏi là giờ send tiền trong pp nó bắt ver phone đúng k? mình có mấy acc pp vn unver mới tạo để nhận tiền ở site về, giờ mình chuyển về acc pp ver của mình 1 lúc tầm 10 - 50$ đc k hay là phải send thử 1$ trước, có nguy cơ limit cả acc unver và acc ver k?

neu cau co 3 mail thi lam nhu vay dc, con 3 mail nay cau da dung de tao acc pp thi ko add vao dc
Anh ơi, 3 mail này e đều dùng để tạo 3 acc paypal rồi vậy có cách nào chuyển chúng về 1 paypal như mấy anh khác hay nói mua paypal add mail không ạ!
Em cảm ơn anh!

Anh ơi, 3 mail này e đều dùng để tạo 3 acc paypal rồi vậy có cách nào chuyển chúng về 1 paypal như mấy anh khác hay nói mua paypal add mail không ạ!
Em cảm ơn anh!
chuyen dc nhe ban nhung noi chugn phai rat biet lam ko lai dinh mit

các bạn cho mình hỏi là giờ send tiền trong pp nó bắt ver phone đúng k? mình có mấy acc pp vn unver mới tạo để nhận tiền ở site về, giờ mình chuyển về acc pp ver của mình 1 lúc tầm 10 - 50$ đc k hay là phải send thử 1$ trước, có nguy cơ limit cả acc unver và acc ver k?
cau nen chuyen duoi 50 do nhugn dung chuyen 1$, chuyen 1$ an mit ca 2 acc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,732
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week