Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Anh @bemagau ơi anh cho em hỏi với ạ!
Paypal cho phép dùng 7 mail phụ vậy 7 mail phụ này khi e dùng thì các mail này cũng dc xác định là paypal đã verified đúng không ạ!
Và nếu e dùng các mail phụ này nhận tiền từ 1 net thì họ có biết là từ cùng 1 paypal không và nếu bên net không biết nhưng paypal thấy e dùng nhiều mail phụ để nhận tiền từ 1 net liệu họ có limited không ạ!
Em cảm ơn anh!
7 mail nay cung tinh la pp verify nhung neu dung de nhan tien tu 1 net thi ho van biet la cung 1 pp vi ten va info cua pp ko thay doi

các bác cho hỏi , paypal của em tên thế này chuẩn chưa, có bị ngược không
neu ten ban la Pham Quoc Tung thi ko co van de gi

Name mình là: NGUYEN HANH
tên thẻ ngân hàng: NGUYEN THI HANH
Thì lúc add bank ghi như nào vậy

Hanh - Middle Name - Name

mà con cái SWIFT code là gì em dùng VCB

Account number: điền số 16 số visa hay số ngân hàng nội địa
tk bị ngược name rồi kìa

cho mình hỏi, nếu mình làm ptc tại 1 site nào đó nhé. Khi mình đủ minpay và pay về tài khoản paypal. Nhưng mình vẫn chưa có thẻ visa và bank. Thì mình có thể pay về tài khoản paypal trước rồi sau đó mới đi làm thẻ và verify visa + bank sau, sau đó mới rút có được không ạ ? Hay phải very trước lúc đó mình mới pay về paypal được.
Tại vì mình đang tập chiến thôi, sắp được minpay rồi nhưng paypal của mình vẫn un ver
Tên paypal của mình là Khải Nguyễn, mà tên thật của mình là Nguyễn Phan Quang Khải, thì lúc đăng kí thẻ visa có thể ghi là Khải Nguyễn không :(

cho mình hỏi, nếu mình làm ptc tại 1 site nào đó nhé. Khi mình đủ minpay và pay về tài khoản paypal. Nhưng mình vẫn chưa có thẻ visa và bank. Thì mình có thể pay về tài khoản paypal trước rồi sau đó mới đi làm thẻ và verify visa + bank sau, sau đó mới rút có được không ạ ? Hay phải very trước lúc đó mình mới pay về paypal được.
Tại vì mình đang tập chiến thôi, sắp được minpay rồi nhưng paypal của mình vẫn un ver
Tên paypal của mình là Khải Nguyễn, mà tên thật của mình là Nguyễn Phan Quang Khải, thì lúc đăng kí thẻ visa có thể ghi là Khải Nguyễn không :(
rút về đk nhé, trk mình rút neobux vs probux thì ko cần ver

cho hỏi tên mình là Phạm Thị Hương, mà tên paypal của mifh là Thị Hương Phạm
mình chưa add bank, và đổi tên 1 lần rồi ra tên kia...... ko biết có đúng không và, nếu sai có được đổi tên lần nữa không????
Và khi rút tiền về tk ngân hàng thì điền tên như thế nòa mới đúng ạ???

Tình hình em có làm cái tài khoản paypal ,làm cả thẻ visa debit xác thực thẻ chuẩn luôn rồi nó lấy 1$ phí add thẻ và 1,95 vào ballance ..Thẻ em có tầm gần 3 tr e thanh toán trực tuyến thử từ 5-100$ cũng k đc nó báo lỗi
"At this time, we are unable to process your request. Please return to *** and try another option."
Em bực mình quá các thím ạ điên hết cả ruột mò cái lỗi này là gì gửi cả mail cho nó mà chưa thấy tình hình gì ,đêm qua lại đc sms 2 phát PP nó tự lấy tiếp của e 2 $ nữa mà éo báo tiền gì.
Em sài trình duyệt ẩn danh làm mặc định ợ đã thử bỏ ẩn danh sài bt hay đổi đủ loại trình duyệt rồi k đc
p/s : thẻ em là thẻ person veri đầy đủ check k có báo lỗi hay limited gì cả ,k có mail cảnh báo gì hoàn toàn bình thường

Bạn ơi cho mình hỏi là 2 tài khoảng pp xài trên 2 máy khác nhau nhưng chung 1 line mạng vậy có an toàn ko hay sẽ bị limite vì chung ip vậy bạn? tks bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,059
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back