Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Cho mình hỏi 1 số vấn đề:
1, Tk mình mới lập , chưa kịp ver, đến đầu tháng sau nhận 1 khoản khoảng 450$ (nguồn sạch) thì có bị sao ko ?
2, Phần tên mình điền ngược, First-Mid-Last điền là Nguyen-Van-A, bây h phải up CMND để đổi, trong phần mô tả(giới hạn 60 ký tự) có phải trình bày gì ko?
3, Nên chọn loại thẻ nào để ver cũng như rút tiền lâu dài về sau? http://www.acb.com.vn/khcn/khcn.htm
Cám ơn bác thớt.
1. tai khoan moi lap chua kip ver thi gio ver di , nhan tien nguon sach thi van limit binh thg ( tru khi nhan tien tu net offer ..., cac cong ty ma dang ky pp han hoi )
2. phan ten bi nguoc ko hieu ban dien tien gi A B C = C B A, ban tu coi
3. Chon VCB

thank cậu. tiện thể cho mình hỏi phí phát hành thẻ này là bao nhiêu và thủ tục đăng kí ntn .
Mình gà mờ mấy vụ thẻ thiếc này quá:D
ver thoải mái nhé :) With cũng thoải mái không cần đúng tên chủ thẻ, có điều muốn rút thì nhớ check với tổng đài xem thẻ của bạn đã định danh chưa, chưa định danh thì không giao dịch rút tiền tại ATM được đâu nhé, gặp trường hợp đó thì ra quầy giao dịch yêu cầu định danh là ok, định danh xong with tiền về thoải mái không cần đúng tên họ chỉ cần đúng STK thẻ và SC thôi

lam gi co chuyen day, chua dinh danh thi van de ko phai la ko rut dc tien ma la with pp no ko ve,con dinh danh linh tinh sai name tren pp thi no cung ko ve, ban tu van thi phai biet chu, chu biet ma noi kho than ng ta di hoi roi lai bi lam hong

thẻ visa debit của sacombank ver có ổn ko nhỉ,đang tính làm 1 cái để ver và rút luôn
chổ mình chỉ có VCB,BIDV với sacombank,ACB thì xa quá ngại đi:(

ver thoải mái nhé :) With cũng thoải mái không cần đúng tên chủ thẻ, có điều muốn rút thì nhớ check với tổng đài xem thẻ của bạn đã định danh chưa, chưa định danh thì không giao dịch rút tiền tại ATM được đâu nhé, gặp trường hợp đó thì ra quầy giao dịch yêu cầu định danh là ok, định danh xong with tiền về thoải mái không cần đúng tên họ chỉ cần đúng STK thẻ và SC thôi

lam gi co chuyen day, chua dinh danh thi van de ko phai la ko rut dc tien ma la with pp no ko ve,con dinh danh linh tinh sai name tren pp thi no cung ko ve, ban tu van thi phai biet chu, chu biet ma noi kho than ng ta di hoi roi lai bi lam hong

Mình có gọi điện hỏi tổng đài rồi, tổng đài trả lời rành mạch là thẻ này để tặng vì vậy khi gửi tiền vào không cần đúng tên, chỉ khi giải quyết khiếu nại mới cần đúng người chủ thẻ, đúng tên trên thẻ. Ừ ok vụ thẻ chưa định danh mình sai đi, vậy với thẻ đã định danh, cậu cho mình câu trả lời với câu hỏi là:

A mua và định danh sau đó tặng cho B, B cầm tặng cho C, C tặng lại cho E, một thời gian sau F dùng, C,E,F không quen A.

Vậy F nạp tiền vào thẻ có được không ????

nhầm to rồi bro , thử chưa mà biết :v

vừa rút 4tr từ paypal tên tào lao bằng thẻ sacombank A4U ở ATM về xong :3 mình kinh qua cái thẻ A4U của sacombank đến nay là năm thứ 3 rồi chẳng nhẽ mình lại nhầm, mình chỉ chưa dính mít sau khi paypal đã báo with completed thôi nên phải mò vào đây hỏi han chứ bank card này cảu sacombank mình nắm lòng bàn tay luôn :3

Sure không bạn nó ??? Đang thật sự cần món tiền này để làm vốn kinh doanh tiếp :v dạo này đói quá :v cầy cục cả tháng trời được có 4tr bạc từ ebay :v muốn tắt điện đi ngủ không bao giờ dậy mất :v
có cách nào chuyễn được liện k? giờ muốn chuyễn cho ních pp khác đễ thanh toán mà k được

We're can't à bạn. Lỗi này thì đợi thôi chả có cách nào đâu
đúng rồi bạn . đợi hơn 5 ngày rồi mà k được . đã Email cho pp rồi . mà k biết thế nào . chắc là phải bỏ đó 3 ngày k làm gì thì mới được hay sao nhỉ? bữa giờ ngày nào cũng vào check xem chuyễn được k

đúng rồi bạn . đợi hơn 5 ngày rồi mà k được . đã Email cho pp rồi . mà k biết thế nào . chắc là phải bỏ đó 3 ngày k làm gì thì mới được hay sao nhỉ? bữa giờ ngày nào cũng vào check xem chuyễn được k
Đăng nhập bằng firefox. 12h đăng nhập 1 lần 1 1 2 ngày là send được thôi

Đăng nhập bằng firefox. 12h đăng nhập 1 lần 1 1 2 ngày là send được thôi
tk bro . đễ em thữ xem sao . chứ bữa giờ cứ đợi mãi cũng chán. đang cần pp đễ làm mà thế này thì chết đói

nap t
Mình có gọi điện hỏi tổng đài rồi, tổng đài trả lời rành mạch là thẻ này để tặng vì vậy khi gửi tiền vào không cần đúng tên, chỉ khi giải quyết khiếu nại mới cần đúng người chủ thẻ, đúng tên trên thẻ. Ừ ok vụ thẻ chưa định danh mình sai đi, vậy với thẻ đã định danh, cậu cho mình câu trả lời với câu hỏi là:

A mua và định danh sau đó tặng cho B, B cầm tặng cho C, C tặng lại cho E, một thời gian sau F dùng, C,E,F không quen A.

Vậy F nạp tiền vào thẻ có được không ????
Nap tien thi ai nap ma cha dc

Thu mua mail add pp nguon offer,android , IOS .. ai ban pm yahoo

Thêm 1 thông tin nữa cho bro, sau khi hoang mang tin của bro thẻ không định danh không được nạp không nhận được tiền từ paypal, mình đã hỏi trực tiếp phòng giao dịch, cũng như test, sự thật là vẫn nhận được bình thường, nó được tính như hình thức nạp tiền thông thường. Hold tiền từ lần thứ 2 trở đi thì mình chưa gặp bao giờ vì một điều nhỏ bé đó là mình toàn chơi 1 lần rồi drop luôn pp. Không bao giờ dùng lại lần 2 :)) Thẻ sacombank nhà có một đống :))

Cho mình hỏi tên trong tài khoản paypal mình theo thứ tự là Thành Luân Nguyễn.mình suport nó đổi tên lại đúng theo thứ tự là Nguyễn Thành Luân.vậy tên Thành Luân Nguyễn có rút dc tiền về bank ko?
Mail support mình ghi chính xác thế nào để nó change cho đúng luôn.ai giúp mình với?

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,076
173,154
Latest member
HoangRdp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week