Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

1 thẻ ACB thì verify được mấy tài khoản paypal vậy !!! Mình bị hack mất 1 cái PP giờ làm cái khác .. Lấy thẻ cũ verify được không ??:)

các bác cho hỏi , paypal của em tên thế này chuẩn chưa, có bị ngược không
Ten tren pp thi A B C = C B A, cac cau tu check

Tình hình em có làm cái tài khoản paypal ,làm cả thẻ visa debit xác thực thẻ chuẩn luôn rồi nó lấy 1$ phí add thẻ và 1,95 vào ballance ..Thẻ em có tầm gần 3 tr e thanh toán trực tuyến thử từ 5-100$ cũng k đc nó báo lỗi
"At this time, we are unable to process your request. Please return to *** and try another option."
Em bực mình quá các thím ạ điên hết cả ruột mò cái lỗi này là gì gửi cả mail cho nó mà chưa thấy tình hình gì ,đêm qua lại đc sms 2 phát PP nó tự lấy tiếp của e 2 $ nữa mà éo báo tiền gì.
Em sài trình duyệt ẩn danh làm mặc định ợ đã thử bỏ ẩn danh sài bt hay đổi đủ loại trình duyệt rồi k đc
p/s : thẻ em là thẻ person veri đầy đủ check k có báo lỗi hay limited gì cả ,k có mail cảnh báo gì hoàn toàn bình thường
day la do the, kiem tra coi co giao dich nao dang treo hay hold ko, goi len bank ma check

cho hỏi tên mình là Phạm Thị Hương, mà tên paypal của mifh là Thị Hương Phạm
mình chưa add bank, và đổi tên 1 lần rồi ra tên kia...... ko biết có đúng không và, nếu sai có được đổi tên lần nữa không????
Và khi rút tiền về tk ngân hàng thì điền tên như thế nòa mới đúng ạ???
the la sai name roi,cac ban coi nhe ten pp A B C =C A B, con lai la sai nhe

cho t hỏi pp unver whitbank liệu có khả năng limit acc ko
và giới hạn nhận và chuyển $ của pp unver là bao nhiêu ?
tks

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week