Nhận sư phụ chơi Youtube

Angkhana

Senior
Reactions
93
MR
0.000
Tình hình là e là mem offer như ko có ăn nên e có đọc một số bài chỉ vê cách làm youtube như e ko bít bắt đầu từ đâu ... nên bác nào có lòng nhận e với e rảnh toàn thời gian .. e xin cảm ơn và hậu tạ xứng đáng với thành quả :(

namxttn

Senior
Reactions
114
MR
0.000
Tình hình là e là mem offer như ko có ăn nên e có đọc một số bài chỉ vê cách làm youtube như e ko bít bắt đầu từ đâu ... nên bác nào có lòng nhận e với e rảnh toàn thời gian .. e xin cảm ơn và hậu tạ xứng đáng với thành quả :(
Mình biết chút ít. ko dám làm sư phụ :D bạn cần hỏi gì pm cho mình, mình biết sẽ tư vấn bạn :)

androioke

Banned
Reactions
107
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình biết chút ít. ko dám làm sư phụ :D bạn cần hỏi gì pm cho mình, mình biết sẽ tư vấn bạn :)
bác cho e hỏi là sao cái video của em đã bật chức năng kiếm tiền rồi mà nó có dấu ? cạnh hình quả cầu trái đất là sao ạ,e newbie lên trả biết bắt đầu từ đâu mong bác giúp đỡ thanks

bác cho e hỏi là sao cái video của em đã bật chức năng kiếm tiền rồi mà nó có dấu ? cạnh hình quả cầu trái đất là sao ạ,e newbie lên trả biết bắt đầu từ đâu mong bác giúp đỡ thanks
Bạn reupload không? Nó nghi ngờ video cuar bạn dính bên thứ 3 hoặc video có vấn đề rồi, bạn tranh chấp hoặc xóa đi upload lại nhé. Cần vấn đề gì thì pm mình nhé, mình trợ giúp bạn

Mình sẽ hậu tạ 1/2 cho pro nếu e thật sự nhận dc với số tiền đó
thu nhập sẽ tăng dần sau mỗi tháng,chứ k phải chỉ đc 800$/1m rồi ngủm lun đâu :P. Cậu suy nghĩ vấn đề này kĩ đi,chiến YT nó khác với các thể loại khác. Nếu cậu trả lời hợp lí sẽ có người vào dạy thôi :)
Good luck!

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
thu nhập sẽ tăng dần sau mỗi tháng,chứ k phải chỉ đc 800$/1m rồi ngủm lun đâu :p. Cậu suy nghĩ vấn đề này kĩ đi,chiến YT nó khác với các thể loại khác. Nếu cậu trả lời hợp lí sẽ có người vào dạy thôi :)
Good luck!
bác mới thay ava..hehe...bắn cả youtube luôn..:D

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.095
Chat with me via Yahoo Messenger
"Nhận sư phụ chơi Youtube"

chỉ có sp nhận đệ tử, làm gì có đt nhận sp, chỉ có tìm thôi, nhưng chẳng ai rảnh đâu. chỉ có cái này $$$ thì ng ta bán hoặc dạy, nhanh gọn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,012
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week