Nhận sư phụ chơi Youtube

Reactions
287
MR
0.084
Em cũng mún có Sư Phụ
Sư phụ ơi

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
cẩn thận mấy thằng bán ebook. toàn bố láo đây. free đầy nó đem bán lấy tiền :D:D

jack1993

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
tụt quần quay video up lên youtube--> haivl---> nổi tiếng -----> $$$$$$$:D

Angkhana

Senior
Reactions
93
MR
0.000
đặt cái tiêu đề sao dốt zữ vậy,nhận là nhận đệ tử,còn sư phụ là phải kiếm,câu cú ko ra gì mà cứ đòi làm việc lớn là sao
Thì ra e đã tìm dc người thông manh như bro rùi mình dốt mình mới đi nhận sp chứ thông manh như bro thì e chịu thua .. e ko nghĩ là cú pháp có vấn đề gì bác đọc ko dc êm tai thì next dùm e nhé còn e có để là nhận dạy e sẽ hậu tạ tuy nghèo như bít trả ơn khi được thành quả ! e nghĩ mmo là miếng cơm ít ai share như chắc e ở lành gì đã nhận dc thầy rùi hỗ trợ e rất nhiệt tình thsak bro đã nhắc nhở ngôn từ tiếng việc của e nhé ;)

Thì ra e đã tìm dc người thông manh như bro rùi mình dốt mình mới đi nhận sp chứ thông manh như bro thì e chịu thua .. e ko nghĩ là cú pháp có vấn đề gì bác đọc ko dc êm tai thì next dùm e nhé còn e có để là nhận dạy e sẽ hậu tạ tuy nghèo như bít trả ơn khi được thành quả ! e nghĩ mmo là miếng cơm ít ai share như chắc e ở lành gì đã nhận dc thầy rùi hỗ trợ e rất nhiệt tình thsak bro đã nhắc nhở ngôn từ tiếng việc của e nhé ;)

có để là nhận dạy e sẽ hậu tạ tuy nghèo như bít trả ơn khi được thành quả : cậu sẽ trả ơn bằng gì đây?. Tiền ư? Nếu đã đào tạo đc cậu kiếm tiền thì người ta ắt hẳn đã kiếm đc rất rất nhiều so với cậu rồi ?

PhamHongViEHG

Junior
Reactions
269
MR
0.027
object>

blshuy96

Junior
Reactions
16
MR
0.000
cậu sẽ trả bao nhiêu nếu tớ giúp cậu kiếm ít nhất 800$/m ?

Mình mới tìm hiểu youtube đc tháng nay nhưng cũng chưa thực sự hiệu quả. Nếu được mong bạn có thể đào tạo 1 nhóm nhỏ vài người vì làm việc nhóm có lẽ hiệu quả hơn :) Tất nhiên thì học vẫn phải hậu tạ cho bạn nhưng có lẽ với bạn thì đấy không là bao, quan trọng mọi người có thể giao lưu học hỏi nhau ở nhiều mảng khác nữa chứ ko riêng gì youtube :3
Cảm ơn bạn đã có ý giúp đỡ newbie :D

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
chúc thớt tìm được sư phụ tốt..:D..còn pro reup thì sẽ không giúp trừ khi được chia lợi nhuận.
nếu ko chơi reup thì sẽ chỉ dạy các thủ thuật với youtube, còn cái quan trọng nhất là nội dung gì thì tất nhiên ít ai nói.:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week