Nhận DT từ +862128913333 PayPal

nói tiếng anh khó nghe lắm ! chả biết gọi làm gì ! seach trên mạng, người thì bảo paypal gọi, kẻ nói lừa đaỏ, pó tay ! Mà tui đã veryfi paypal 1 tuần rồi mà

he he - mình có nhận được nè, bắt máy nghe con nhỏ nói helo mình heolo lại - xong nó chơi 1 lèo tiếng anh mình tắt máy luôn , một hồi sau mở máy lên thấy báo 2 cuộc gọi nhở.

Thông thường paypal gọi cho bạn là do tài khoản của bạn có vấn đề. Điển hình một số trường hợp sau sẽ gọi để xác minh người dùng: nhận tiền nhiều lần gấp từ một người, hoặc bạn tạo 2 paypal khác nhau rồi lấy cái kia chuyển cho cái này nhiều lần, gửi nhận tiền bị hold, hoặc gửi tiền cho người khác mà bị refund lại, add thẻ có lỗi,...

he he - mình có nhận được nè, bắt máy nghe con nhỏ nói helo mình heolo lại - xong nó chơi 1 lèo tiếng anh mình tắt máy luôn
bạn này đã làm cho pp nản lòng :))

:binhsua57:Yên tâm đi bác, lâu lâu tui cũng bị gọi hoài àh. Chịu khó nghe, nc với nó vài câu. Thường thì nó gọi để hỏi sự hài lòng của bác với dịch vụ của nó, giao dịch có sự cố nên nó gọi hỏi có cần giúp ko ấy mà. :binhsua58:Hình như bị limit nó ko gọi đâu, chỉ mail thôi. Gọi mình chửi nó sao? Mấy bác nói TA ko đc tốt chứ chửi thì quá ok, đại loại như f . ck, sh.t, ....

cái đầu số điện thoại là bên trung quốc, đa số các thành viên nước ngoài đều cho rằng đây là lừa đảo. Vì khi gọi điện họ yêu cầu cung cấp thông tin tài khoản.

thì cậu cứ :

I can't speak EN, plz send email for me ! <~ gọn gàng, lần nào bị gọi mình cũng nói đại loại như " tôi nói EN rất tệ, bạn có thể vui lòng gửi thư đến email của tôi ? ", nó ok cái là tầm trưa 1h ~> 2h nó send email thế là xong thôi mà

cái đầu số điện thoại là bên trung quốc, đa số các thành viên nước ngoài đều cho rằng đây là lừa đảo. Vì khi gọi điện họ yêu cầu cung cấp thông tin tài khoản.
Bác có biết bây h mọi cty, bất kể cty ve chai hay gì gì đều có Center tại TQ hok? Nó dùng số đt TQ gọi là bt, với lại nó không bao giờ hỏi gì liên quan đến CCard hay đại loại là information tk của bác hết. Hôm bữa nó gọi tui chỉ tư vấn là nên gửi bản scan CMND với Address cho nó vì dạo này gd nhiều quá, nó bảo để thế có khi lại bị limit. Thế thôi!

:binhsua31:Mà hôm bữa tui chỉ nhớ số là +86xx thôi chứ ko nhớ rõ mấy số phía sau, nói chung mấy cái dzụ này nên cẩn thận thì tốt hơn, dạo này thiên hạ nguy hiểm quá, tự lo mà giữ thân!

Last edited by a moderator:
sao dại thế nhỉ. điền phone của mình làm gì. Điền bừa cái nào đó cần gì đúng đâu.

Haizz. PHiền phức khi điền phone của mình.

Ta cũng bị 1 lần, nói tiếng anh chã hiễu j hết
Rùi ta đáp lại 1 câu: Hello, I don't know English =))

---------- Post added at 03:32 PM ---------- Previous post was at 03:31 PM ----------

Ta cũng bị 1 lần, nói tiếng anh chã hiễu j hết
Rùi ta đáp lại 1 câu: Hello, I don't know English =))
Rùi họ cúp máy =))

he he - mình có nhận được nè, bắt máy nghe con nhỏ nói helo mình heolo lại - xong nó chơi 1 lèo tiếng anh mình tắt máy luôn , một hồi sau mở máy lên thấy báo 2 cuộc gọi nhở.
=)) ...hài ghê ..sao kô đứng lại nói tiếng tào với nó :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week