Nhận định những thiệt hại cho cộng đồng Captcha từ sự thay đổi của Pix!

vậy kết luận đây không phải là thiệt hại:binhsua146:

mình cũng có 1 số id gần 50 cái id pri 789 đã dismiss từ trước,để tối mình check lại,còn đc cái nào,bạn nào muốn lấy thì mình làm cái event cho mỗi người 1 cái gọi là mừng tuổi

Chỉ giáo gì đâu, có nhớ lần trước pix cũng đã xóa hàng loạt id với pixdone 0 rồi chứ, đó đó nó xóa những id ấy, giờ thì đến lượt nó xóa những id với pixdone <1,000 codes rồi mai mốt nó sẽ xóa những id k làm việc chẳng hạn hay là những id với pixdone <5,000 codes hay 10,000 codes gì đấy thì ai mà biết được :binhsua153: pix dạo này lắm trò, tương lai càng lắm trò hơn nữa đó. Các bác coi chừng.

Nói chung để thằng pix nó biết được những id nào làm việc những id nào k làm việc sẽ thẳng tay xử lý là xóa ID thì dựa trên cơ sở pixdonetotal pixdone .

ồ,tức là không gõ mà ID dưới 1k code,là nó xóa hả,hix cũng còn vài ID pri0 dưới 1k code,mà giờ chưa thấy xóa nhỉ,bỏ cả tháng vẫn còn tươi :binhsua153:

Người gửi: admin <[email protected]> Thêm vào Báo Spam
Ngày: Thứ năm, 19/1/2012 02:49 PM

Please notice that your group members type only one word in two words pictures. This is unacceptable and you can be banned for it. Please make sure that your group members type both words in two-words pictures.

có ai nhận được thư giống mình ko?

mình cũng có 1 số id gần 50 cái id pri 789 đã dismiss từ trước,để tối mình check lại,còn đc cái nào,bạn nào muốn lấy thì mình làm cái event cho mỗi người 1 cái gọi là mừng tuổi
làm event chơi :)) newbie đang ko biết đào đâu ra invite kà

làm event chơi :)) newbie đang ko biết đào đâu ra invite kà

tất nhiên rồi,tớ đang soạn lại id để làm cái event cho box captcha năm mới cho xôm tụ,tham gia box captchar từ trước đến nay chưa đóng góp gì đc.

@zhoanghungz:id dưới 1k code của mình vẫn còn nguyên nhé ,nó ko xóa 1 cái nào cả

kì vậy ta , sao mấy chục cái pri 0 mới test dưới 1k code vẫn còn nguyên xi bữa h` :) chắc nó luôn ưu ái mình =)) còn hơn 40id mới tinh chưa test code nào cũng còn y nguyên , để đó cho làm acc chủ hết :))
cười sớm thế em
lát vô coi mới test < 1k còn ko nhóe =))
đại ka có mấy con 0 1k4 mà vẫn nơm nớp lo sợ đây
bạn đại ka pri 0 255code xóa sạch (ớn ớn)

Please notice that your group members type only one word in two words pictures. This is unacceptable and you can be banned for it. Please make sure that your group members type both words in two-words pictures.

Này thì cao thủ 1 chữ này =)) Này thì speed 26 27 này =))

tất nhiên rồi,tớ đang soạn lại id để làm cái event cho box captcha năm mới cho xôm tụ,tham gia box captchar từ trước đến nay chưa đóng góp gì đc.

@zhoanghungz:id dưới 1k code của mình vẫn còn nguyên nhé ,nó ko xóa 1 cái nào cả
event của ông tui sẽ là ng xé tem , đang cần invite dữ dội

cười sớm thế em
lát vô coi mới test < 1k còn ko nhóe =))
đại ka có mấy con 0 1k4 mà vẫn nơm nớp lo sợ đây
bạn đại ka pri 0 255code xóa sạch (ớn ớn)

test từ trưa và chiều tối 2 lần rồi còn nguyên xi hết tất cả :))

---------- Post added at 08:41 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

Này thì cao thủ 1 chữ này =)) Này thì speed 26 27 này =))

này thì speed xxx này :binhsua162: này thì ban này :binhsua146:

này thì 2 3 chữ này =)) này thì chết này :)) này thì . . . . ta vẫn tiếp tục như cũ =)) :binhsua136:

hên thế ta
chắc kiếp trc em đi tu :))

đại ka mà gõ group thì phải gõ siêu hơn tụi khốn nạn chúng e đặc biệt các bạn gõ team , đó chính là bỏ id lên soft và enter để có speed 60wpm =)) đảm bảo là vô dối thủ luôn =))

này thì speed xxx này :binhsua162: này thì ban này :binhsua146:

này thì 2 3 chữ này =) này thì chết này :)) này thì . . . . ta vẫn tiếp tục như cũ =) :binhsua136:

LOADING... NO LIMIT

Hãy type theo cách của bạn :)) =))

LOADING... NO LIMIT

Hãy type theo cách của bạn :)) =))

đa phần đều theo cách này chứ là gì của riêng mình tớ =)) cậu nói thế các bạn ý chọi gạch tớ bây giờ:binhsua164: , cứ làm như mình tớ gõ ý =)):binhsua146:

càng nói gõ càng say máu =)) tiền càng dạt dào =)) đếch hiểu nổi :binhsua161::binhsua161:

có ai nhận được thư giống mình ko?

Có nghĩa là bạn với nhân viên của bạn hiện tại gõ 1 chữ trong hình ảnh 2 chữ quá nhiều, bạn k cải thiện lại công việc thì admin sẽ banned id vi phạm rules của pix. Cái này tùy mức độ vi phạm thì admin gửi thư thôi, chứ thực hiện đúng thì k bao giờ có bức thư này, hiện tại mình cũng k nhận được bức thư như bạn vừa nói, có nghĩa là mình làm đúng những gì pix yêu cầu.

Last edited by a moderator:
đại ka mà gõ group thì phải gõ siêu hơn tụi khốn nạn chúng e đặc biệt các bạn gõ team , đó chính là bỏ id lên soft và enter để có speed 60wpm =)) đảm bảo là vô dối thủ luôn =))
làm thế vô hậu lắm cưng =))
Chủ group h thanh lọc newmem còn hơn nước Javen rửa rau sống :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week