Nhận định những thiệt hại cho cộng đồng Captcha từ sự thay đổi của Pix!

Không cho tạo group nhưng cho ref acc thì cứ ref mà chiến chứ nhỉ .Coi như 1 acc mới ref là 1 acc chủ, có sao đâu???????

Không cho tạo group nhưng cho ref acc thì cứ ref mà chiến chứ nhỉ .Coi như 1 acc mới ref là 1 acc chủ, có sao đâu???????
ref nó đòi phải có invvente....

Mình vào vẫn tạo dc group cơ mà :| . Acc mình là acc đã test , pri 8 , đã dimiss và cho vào invite 1 acc cũ và ko có vấn đề gì hết :| . Các bác có ai tạo dc acc mới rồi test hết 30 code đầu tiên rồi tạo group thử đi ! Rõ ràng là vẫn bt

Mình vào vẫn tạo dc group cơ mà :| . Acc mình là acc đã test , pri 8 , đã dimiss và cho vào invite 1 acc cũ và ko có vấn đề gì hết :| . Các bác có ai tạo dc acc mới rồi test hết 30 code đầu tiên rồi tạo group thử đi ! Rõ ràng là vẫn bt
Có bác nào giống bác này ko? :binhsua10:

nếu mà acc cũ đã dismiss từ trước khi pix thay đổi thì tạo lại acc chủ lấy inti chiến bình thường còn giờ mà dismiss ra thì ăn ban ngay

Cái này mình chưa thử. Mình nghĩ là khi tạo acc mới nó đòi invite luôn mà. Mà đã có invite là phải vào luôn cái acc chủ Group rồi chứ sao tạo được Group nữa nhỉ :-?
Có ai xác nhận vụ này không?

nói chung là chắc acc cũ được ưu ái acc mới có vẻ như ko cần cho pix nữa

Thứ 1 : acc cũ hồi trước dimiss đâu.....lấy ra tạo group........
Thứ 2: new ko có invinte ko reg được thì qua nhóm daithang2015
Thứ 3: buôn bán h thì chỉ có bán group chủ có invte
Thứ 4: tình hình này chắc chỉ tạm thời

Thứ 2: newbie nào muốn làm có thể vào group 18 mà làm
Thứ 4: Tình hình này là vĩnh viễn

Có vẻ là ID cũ vẫn tạo được Group. Còn ID mới thì lúc tạo đã nằm trong Group rồi nên khỏi nghĩ chuyện tạo Group mới.
Tình hình này thực ra là hệ quả tất yếu của việc người tham gia captcha ngày càng đông. Sau này khi số invite ngày một ít, acc mới không thể reg được nữa, thỉnh thoảng nó ban chơi vài acc thì có lẽ tình hình sẽ khác.
Không có gì là vĩnh viễn cả :binhsua17:

Cái này mình chưa thử. Mình nghĩ là khi tạo acc mới nó đòi invite luôn mà. Mà đã có invite là phải vào luôn cái acc chủ Group rồi chứ sao tạo được Group nữa nhỉ :-?
Có ai xác nhận vụ này không?
mình test rồi,dismiss ra là bị ban ngay,nó vẫn cho số invite,nhưng tiền thì ko tăng

Thứ 2: newbie nào muốn làm có thể vào group 18 mà làm
Thứ 4: Tình hình này là vĩnh viễn

bác letuann chỉ là trưởng nhóm 18 thôi chứ đâu có phải admin pix !

tình hình này có lợi cho các chủ group lớn nhưng cũng là con dao hai lưỡi đó. Newbie có quyền lựa chọn group để theo làm. Còn tình hình này kéo dài đến bao giờ thì không biết được. Nói chung đừng nghe ai hù dọa, cái gì tới sẽ tới.

acc cũ vẫn được à.........vậy là mấy bác newbie mua acc cũ mà dùng nhá

Thử cái xem động tĩnh gì nào!!!
Bán đấu giá chủ Group (có 5 mã invite chưa add) nè:
Giá khởi điếm 1$, tăng theo 0.1$.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,419
172,508
Latest member
bancadoithuongzi