Nhận định những thiệt hại cho cộng đồng Captcha từ sự thay đổi của Pix!

Nhiều chuyện 1 chút : nếu mình lập 1 group pay 98% code có ai theo ko ? :)

Công nhận giờ group lớn nó cho 1 quả thì chả lẽ lại bỏ group với toàn bộ acc con đi. pix thâm wwa' :(

Cái này làm cho mấy anh lơn đau đầu này..nhưng nó cũng không hiển thứ tự top nữa nhỉ..mà trong phần help của pix nó vẫn chưa cập nhật chuyện này mà..nó vẫn bảo có thể dimiss rồi qua làm nhóm khác được..mới đọc rule của nó xong nè pà con! luật chưa đổi mà pix vẩn đổi..ác thật!

qua tết sẽ hêt thiệt hại ngay....chuyện đâu còn có đó

qua tết sẽ hêt thiệt hại ngay....chuyện đâu còn có đó
cái này là nó thay đổi cố định rồi có lẽ số công nhân gõ pix đã ổn định và full rồi nó nghĩ thêm các chủ group chỉ làm nhiễu loạn và thường là newbie khiến pig khó quản lí và gõ sai nhiều code nó thui...ae cố gắng thích nghi đi hjx bây h phải đi bới mấy cái acc dissmiss cũ đây khổ thật T_T

---------- Post added at 01:05 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

từ khi nó ra luật này thấy nó pay đều đều thấy cũng zui ^^

---------- Post added at 01:15 PM ---------- Previous post was at 01:05 PM ----------

nói chung chỉ khổ newbie thôi :D những ae capt ở đây sẽ trở thành boss trong tương lai:binhsua37: ah quên do hạn chế lương người capt nên pri cao load cả ban ngày :)) ehe mình ko tham gia mua bán id nên đối mình vẫn thấy lợi chả thiệt hại gì :D

còn 1 đống id chủ group > 30 cái inve >60 mỗi cái mà ko bán , còn acc để tạo group thì còn > 40 cái để đó sẽ có lúc dùng 1 lúc sau này , để giành mốt làm việc khác , bán rồi đến lúc cần lại khóc ròng =)) ko vì cái lợi nhỏ trước mắt mà đánh mất đi cái lợi lớn sau này :)

cho mình hỏi cái, nếu mình có 1 id chủ group:
1. nếu mình dimiss 1 mem nào đó thì có bị trừ 3$ k ?
2. nếu mem đó tự dimiss thì có bị trừ 3$ k ?
cả 2 trường hợp trên có xảy ra k ?

1. nếu mình dimiss 1 mem nào đó thì có bị trừ 3$ k ?

--> không bị trừ gì cả, nhưng mem đó sẽ bị ban ngay khi rời GR

2. nếu mem đó tự dimiss thì có bị trừ 3$ k ?

--> TH này không thể, vì PIX đã bỏ chức năng tự dismiss của mem thành viên

có 4 cái id mới đánh đc 100 ô quăng đó mà ko thấy bị xóa, hên thật
hồi trc pix khùng, 2 id cũ > 60k code bị lên pri 8,9 hết quánh đc h pix thay đổi nó lại load vèo vèo
dạo này lại còn pay nhanh nữa
nên với mình cũng chẳng thiệt hại gì

Thiệt hại nhất có lẽ là admin soft asian. Doanh thu bán panel chắc sẽ giảm mạnh. Đang lo sau này soft asian có support với update nhiệt tình nữa không đây :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,419
172,508
Latest member
bancadoithuongzi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week