Nhận định những thiệt hại cho cộng đồng Captcha từ sự thay đổi của Pix!

đa phần đều theo cách này chứ là gì của riêng mình tớ =)) cậu nói thế các bạn ý chọi gạch tớ bây giờ:binhsua164: , cứ làm như mình tớ gõ ý =)):binhsua146:

càng nói gõ càng say máu =)) tiền càng dạt dào =)) đếch hiểu nổi :binhsua161::binhsua161:
code load bao nhiêu chữ em gõ bấy nhiêu để giữ pri0 >100kcode :-"

làm thế vô hậu lắm cưng =))
Chủ group h thanh lọc newmem còn hơn nước Javen rửa rau sống :))

thanh với chả lọc , thử nó chuyển nghề xem =)) nói thì nói thế thôi chứ nó nghỉ rồi làm cái khác thì nó chơi chủ group chỉ có nước khóc ko ra tiếng =)) ko biết ăn bonus đc 5% ko mà bị ban chục id là khóc ra máu =))

thanh với chả lọc , thử nó chuyển nghề xem =)) nói thì nói thế thôi chứ nó nghỉ rồi làm cái khác thì nó chơi chủ group chỉ có nước khóc ko ra tiếng =)) ko biết ăn bonus đc 5% ko mà bị ban chục id là khóc ra máu =))
đó h vẫn vậy mà đụng phải mất dạy thì khóc thôi đâu phải vì lần này pix đổi binh pháp :D
ban thì diss nó ra khỏi group có sao đâu em

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

con khỉ , mấy id >60k của e cũng 0-1 đây này =)) miễn sao đừng có sai thôi =)) chứ gõ 2 chữ thử sai nhiều xem ở đó 0-1 niềm tin =))
ẹc, đại ka gõ mấy chữ ko biết hay sao mà còn...
ko hiểu ý nhau rồi :))

đó h vẫn vậy mà đụng phải mất dạy thì khóc thôi đâu phải vì lần này pix đổi binh pháp :D

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

Đại ca cũng.............. :))

ban tùy loại mail ...chứ cái thể loại gõ ai cũng giống ai..........chỉ có điều khác nặng hay nhẹ

he he he he he , đọc ko hết =))

thiệt hại nặng nề ko buôn bán id được . reg ID mới phải có invi đồng nghĩa với việt bán soft cho newbie là ko thể . cũng may còn group chiến quan về cạp cạp qua ngày đoạn tháng !

:binhsua139: mình vẫn diss được mà rồi lấy acc đó tạo nhóm mới vẫn được và vẫn được 5invi
mình chỉ thấy khác là khi tạo acc mới phải có invi trước (cái này ko ảnh hưởng và có khi là tiện hơn vì chắc chắn phải cho vào gruop rối)
còn cái vụ ko lấy pass qua mail mới lo, mình còn 1 nhóm mất pass + những id trong đó quên luôn mới chết
Đính chính: lí thuyết ở trên là sai :binhsua32:

Last edited by a moderator:
:binhsua139: mình vẫn diss được mà rồi lấy acc đó tạo nhóm mới vẫn được và vẫn được 5invi
mình chỉ thấy khác là khi tạo acc mới phải có invi trước (cái này ko ảnh hưởng và có khi là tiện hơn vì chắc chắn phải cho vào gruop rối)
còn cái vụ ko lấy pass qua mail mới lo, mình còn 1 nhóm mất pass + những id trong đó quên luôn mới chết

coi chứ tạo group được nhưng acc chủ đang bị bôi đen đấy...lấy acc chủ ra gõ thử nhé

coi chứ tạo group được nhưng acc chủ đang bị bôi đen đấy...lấy acc chủ ra gõ thử nhé

:binhsua160: về we 2 bữa nay joi mới lên xem tinh hình
mơi đi một vòng đã hiểu tất cả
thôi :binhsua139:

Bạn test kĩ rồi mới post nhé. Không là mọi người chết theo hết!

Xin nhấn mạnh là acc bị dismiss bị ban vẫn tạo được Group. Nhưng khi bỏ acc con vào Group đó tiền sẽ không tăng nhé!

Bây giờ không may mà bị ban là chỉ còn biết cày hết số tiền âm. Còn không thì đi toàn bộ invite và các acc con trong đó.
Thằng Pix nó đá quả này xoáy thật :binhsua35:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,810
Latest member
Huynguyen1407

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week