• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhận đào tạo NEWBIE

xin 1 vé, tìm sư phụ hoài mà chả ai nhận.
yh tylo0000
đang xếp hàng chờ tới lượt

rất mong được sự chỉ dạy của anh ạ...
Yh!: maimaiyeuem_dc
thanks ạ

rất mong được sự chỉ dạy của anh ạ...
Yh!: xuanbinh51xd2
thanks ạ

Như tiêu đề , chỉ dành cho NEWBIE , còn các ace pro rồi đừng ném đá em nhé .
Mình sẽ đào tạo cho các bạn chưa biết và mới bước vào con đường MMO , mình sẽ dạy cho các bạn ngày kiếm trên 10$ là chuyện bình thường , mình đã đào tao cho 1 người bạn mới quen 3 tiếng được 5$ qua TEAM.
Trước khi làm offer , các bạn chuẩn bị sẵn những tool cần làm offer nhé
Firefox 16 , 17
Roboform
Sanbox
Get Info
Bitvise SSH
Proxyfier
Cleaner
Trên 4rum có sẵn các tool , các bạn tìm và cài đặt nhé . Không có tool nào thì mình hỗ trợ cho các bạn.
Để bắt đầu vào công việc luôn , mình sẽ dùng TEAM qua máy các bạn làm từng offer và hướng dẫn chi tiết từng con cho các bạn hiểu các con offer làm chi tiết như thế nào , và làm tới bước nào hoàn thành .
Thời gian mình online YH : gaoffer888 chiều > sáng .
đã pm bạn, mong được bạn hướng dẫn

Mong được chỉ day. yahoo: legialoc

Thớt này có khiếu đào tạo newbie ghê lắm
Pro thỳ chưa chắc hắn đã hướng dẫn đc ;)

Sáng giờ tớ làm gần 3 chục :d thôy dã từ xự ngiệp captcha haha

Như tiêu đề , chỉ dành cho NEWBIE , còn các ace pro rồi đừng ném đá em nhé .
Mình sẽ đào tạo cho các bạn chưa biết và mới bước vào con đường MMO , mình sẽ dạy cho các bạn ngày kiếm trên 10$ là chuyện bình thường , mình đã đào tao cho 1 người bạn mới quen 3 tiếng được 5$ qua TEAM.
Trước khi làm offer , các bạn chuẩn bị sẵn những tool cần làm offer nhé
Firefox 16 , 17
Roboform
Sanbox
Get Info
Bitvise SSH
Proxyfier
Cleaner
Trên 4rum có sẵn các tool , các bạn tìm và cài đặt nhé . Không có tool nào thì mình hỗ trợ cho các bạn.
Để bắt đầu vào công việc luôn , mình sẽ dùng TEAM qua máy các bạn làm từng offer và hướng dẫn chi tiết từng con cho các bạn hiểu các con offer làm chi tiết như thế nào , và làm tới bước nào hoàn thành .
Thời gian mình online YH : gaoffer888 chiều > sáng .
Mình cũng là newbie nhưng mình khuyên mọi người cẩn thận với hiện tượng thu fee 50$/mem nhé và có 1 thành phần theo tung hứng cùng nữa nhé.
Chúc ae sáng suốt.

Mình cũng là newbie nhưng mình khuyên mọi người cẩn thận với hiện tượng thu fee 50$/mem nhé và có 1 thành phần theo tung hứng cùng nữa nhé.
Chúc ae sáng suốt.

Mình dạy các bạn kiếm được tiền , không lẽ mình ngồi mục lưng sao , điếu thuốc còn chưa có hút , trong khi các bạn có lợi nhuận từ mình hướng dẫn .

Mình dạy các bạn kiếm được tiền , không lẽ mình ngồi mục lưng sao , điếu thuốc còn chưa có hút , trong khi các bạn có lợi nhuận từ mình hướng dẫn .

Hic bạn muón hướng dẫn lấy phí thì cũng chẳng có gì sai, nhưng bạn ghi luôn ở cái tiêu đề có tính phí bao nhiêu luôn, chứ trong này là dự là nhiều bạn newbie như mình nghĩ là free

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom