Nhận đào tạo newbie làm offers

6789

Junior
Reactions
158
MR
0.000
Như tiêu đề mình đào nhận đào tạo newbie làm offers để cho các bạn có thể kiếm được chút tiền trang trải cuộc sống
Không yêu cầu các bạn phải có gì cả vì khi đào tạo các bạn mình đã có mọi thứ để đào tạo rồi .Chỉ cần các bạn chăm chỉ thực sự cần cù và ham học hỏi đấy là điều mà tất cả những người muốn đào tạo các bạn mong muốn.Các bạn phải biết được tình hình offers hiện nay ra sao và các bạn đang làm gì các bạn mong muốn điều gì 100k 1 ngày hay 200k 1 ngày hoặc hơn thế nữa. Đừng lúc nào cũng nghĩ rằng tôi muốn làm được ngay muốn có tiền ngay sau vài hôm học.Tuy nhiên cũng xin đảm bảo rằng các bạn 1 khi đã biết làm offers thực sự thì các bạn cũng sẽ thấy kiếm tiền từ offers thật là tuyệt, đó chính là điều mình dám khẳng định và tất cả những ai làm offers đều k thể phủ nhận điều đó.Các bạn hãy cố gắng học mình chỉ cần các bạn chăm chỉ chịu khó vận động tìm tòi học hỏi.k biết thì hỏi nhưng k được phép lười, vì offers k dành cho những người chỉ biết ngồi chơi mà hưởng thụ cả.
CÁC BẠN ĐỂ LẠI YAHOO MÌNH SẼ LIÊN LẠC .MÌNH SẼ DẠY TỪNG BẠN 1 CÁC BẠN HÃY CHỜ ĐỢI VÀ CHỜ ĐỢI ĐỪNG NÔN NÓNG MÌNH SẼ CỐ GẮNG VỚI NHỮNG BẠN THỰC SỰ MUỐN KIẾM TIỀN VỚI OFFERS .XIN CẢM ƠN TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ ĐỌC .BẮT ĐẦU LUÔN NÀO.

MOD NÀO ĐI QUA KHÓA TOPIC LẠI DÙM MÌNH, GIỜ MÌNH KHÔNG CÒN HD NỮA CÁC BẠN THÔNG CẢM TOPIC ĐÃ CÓ TỪ LÂU, NHỮNG NGƯỜI MÌNH HD GIỜ ĐÃ ĐỦ LÔNG ĐỦ CÁNH VÀ CŨNG ĐÃ BAY RẤT XA KHÔNG CÒN THẤY NỮA. CHO NÊN MÌNH CŨNG K CÒN HD LÀM OFF NỮA.

Last edited:
đây..........................................
pm yh: huunghiaphuyen

Last edited by a moderator:
bác ơi help me! nhật sư phụ...

Thanks thớt nhé, đặt gạch nhé:)

YH: mouse_cat_dog2001

Thank thớt :( có j xin đặt cục gạch :(
y!m : mr.farmer1987

mạng mẽo ko ổn đinh, ko thì xin 1 slot x_X, đen vãi

đang muốn học thêm offer.Bác nhận mình làm đệ tử nhé :)
yahoo: hoavipbk

thớt hướng dẫn, em sẻ hậu tạ...... pm yahoo nhé

luong_bao_long , mjnh mun hoc tu lau roi ban oi

cho em 1 chân với nhé! thanks a nhiều! yahoo conandark199

bác share cái YH lun đi
PM mình với endlesslovemmo
tks nha

Vừa vào MMO, cũng đang muốn tìm cái gì đó để theo học, hiện tại chỉ biết đến Coin. Mong bác giúp đỡ nhé!
Y!M: tuanmy2301
Thanks bác!

1 chân nhé :) đã bỏ offer lâu giờ mún học lại mong pro chỉ :)

Yahoo : captchavn51
Thật sự muốn học và muốn gắn bó với nó... Có rất nhiều time rảnh, online nhiều, dạo trước có làm qua off Paidtopia, 1 năm trước, nhưng thu nhập ít ỏi nên chuyển qua captcha, giờ khó khăn quá, muốn tìm hiểu thật kĩ về offer để có thu nhập ổn định !!!

Thank thớt :( có j xin đặt cục gạch :(
y!m : mr.farmer1987
bác này mà cũng phải học sao, tưởng pro rồi.
e cũng đặt cục gạch.
YH: tinhchien24

mình cũng làm offer vài lần rồi nhưng ít khi lead nên bỏ, pro cho mình làm đệ nhá
yahoo : bom_k49

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58

Most viewed of week

Most viewed of week

Back