• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Nhận cung cấp bank USA không giới hạn cho anh em MMO

Status
Not open for further replies.
MÌnh chỉ đi ngang qua đọc thấy khó chịu, việc làm ăn người ta mà cứ vào chọc phá.

Nhờ dịch vụ người ta làm tận tình vậy rồi còn la làn la xóm, ko wdith dc do acc mình chứ do ai. Cứ rãnh rổi lên phá đám người ta làm ăn. 200k cậu to quá, công sức, thời gian người ta bỏ ra làm cho bạn mà chẳng dc gì. còn search DOB mất phí là điều đương nhiên.

Chuẩn rồi

MÌnh chỉ đi ngang qua đọc thấy khó chịu, việc làm ăn người ta mà cứ vào chọc phá.

Nhờ dịch vụ người ta làm tận tình vậy rồi còn la làn la xóm, ko wdith dc do acc mình chứ do ai. Cứ rãnh rổi lên phá đám người ta làm ăn. 200k cậu to quá, công sức, thời gian người ta bỏ ra làm cho bạn mà chẳng dc gì. còn search DOB mất phí là điều đương nhiên.

Vãi cả tận tình.... Cậu ấy đi report tớ kia kìa... cậu xem cái toppic tớ bị report đấy :)

Nhận bank ngay khi deal, tối đa chờ 2 tiếng nha, số lượng ko giới hạn :), bao nhiêu cũng cân hết, up cho dịch vụ uy tín nào

Lên là lên là lên :p, thanx anh em đã ủng hộ nhé, sắp tới sẽ có ít gọi là cho những anh em là khách hàng thân thiết nha :D

Good service cho những ai cần bank US để rút tiền, dịch vụ nhanh, tiện lợi, an toàn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,476
172,476
Latest member
akaka
Back
Top Bottom