• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Nhận cung cấp bank USA không giới hạn cho anh em MMO

Status
Not open for further replies.
không bao giờ comment lung tung nhưng chủ topic nói ngứa tai quá đành login comment.
Rõ ràng ngay từ đầu chính cậu giơis thiệu laf bank thật người thật thì việc gì phải kiếm ssn với dob làm quái gì.
Thứ 2 , thực ra cậu này chả có cái thật nào cả, cũng chỉ là kiếm info fresh để đăng ký ở mấy site cho reg bank us thôi .
Thứ 3 để trả giá 10$ cho cái phí gọi là seach info chủ thớt chỉ là trò che mắt, thực tế cậu này sẽ đi mua của cách dịch vụ sell full info fresh
Thứ 4 biếu anh em luôn site reg bank dễ dàng : ussa.com

Để mình nói cho bạn nghe nhé

Bank thật là đúng, nhưng bank của mình tiền chỉ vào khi tiền gửi vào đúng name

VD: name ở PAYPAL là Nguyễn Văn A

Thì name ở bank vẫn phải là NGUYỄN VĂN A

Mà cái PP của bạn ở trên ko có đủ info, ko thể nào có thể reg bank được :)

Cái quan trọng nữa, đó là acc PP bị limited nên ko thể change name thành name bank của mình

Do vậy phải lấy $10 để mình qua site khác, tìm người có name trùng như acc PP bị limited của bạn kia để tiến hành reg bank, cậu hiểu ko

Vãi cả lồng, tiền đã được mình hoàn trả cho bạn, bạn lấy cái tư cách gì report mình scam ?

thỳ tớ chỉ cảnh báo a e là làm ăn vs bạn cẩn thận đừng để bạn bịp vs chém gió làm dễ ợt ấy mà... bạn cứ xem mọi ng cmt ấy...đấy mới là khách quan... cơ mà đừng có vu cho họ là ng của tớ nha.. ko tớ chết mất

thỳ tớ chỉ cảnh báo a e là làm ăn vs bạn cẩn thận đừng để bạn bịp vs chém gió làm dễ ợt ấy mà... bạn cứ xem mọi ng cmt ấy...đấy mới là khách quan... cơ mà đừng có vu cho họ là ng của tớ nha.. ko tớ chết mất

Cẩn thận cái gì, bao nhiêu người làm có ai bị như cậu đâu ?

Mình đã hoàn trả tiền đầy đủ, ko nợ 1 xu

Mình nói rồi, ko làm được thì mình refund, riêng cái tiền tìm name acc PP của cậu thì ko được vì ngay trong log chat mình đã nói, đó là phí tìm info ok ?

Cẩn thận cái gì, bao nhiêu người làm có ai bị như cậu đâu ?

Mình đã hoàn trả tiền đầy đủ, ko nợ 1 xu

Mình nói rồi, ko làm được thì mình refund, riêng cái tiền tìm name acc PP của cậu thì ko được vì ngay trong log chat mình đã nói, đó là phí tìm info ok ?
lại điêu rồi... đưa 400k để đặt cọc... ông mới hoàn lại 200k
10$ phí ssn ông kêu xèng về rồi trừ
cơ mà xèng ko về ông trừ cái gì... log chat còn đó

lại điêu rồi... đưa 400k để đặt cọc... ông mới hoàn lại 200k
10$ phí ssn ông kêu xèng về rồi trừ
cơ mà xèng ko về ông trừ cái gì... log chat còn đó

Ơh

Cậu có bị dở người ko

Cậu đặt cọc 400k

Tiền search info là $10 = 200k

400k - 200k = 200k

Right ?

https://mmo4me.com/threads/nick-new...ai-thread-va-boi-nho-danh-du-cua-minh.230959/

nghỉ chơi đi buôn bán gì nữa... a e nhìn gương tớ đây này

Chó cứ sủa mà đoàn người cứ đi. Sợ mất miếng ăn nên chơi đểu àh. Xem nhé

Chó cứ sủa mà đoàn người cứ đi. Sợ mất miếng ăn nên chơi đểu àh. Xem nhé

View attachment 48156

vào xem mọi ng comment toppic report ta kìa :)) mày làm ăn thế khách nào đến vs mày... tao chả làm dịch vụ gì cả... tại mày có tật giật mình nên lúc nào cũng nghĩ ng ta cạnh tranh. mày làm ăn có ra cái thể thống cống rãnh gì đâu. bảo hiểm có 5m3 thỳ bảo hiểm mấy cái lìu tìu thôi ko lớn lên đc vs cái thằng còn non nghề lại thích chém gió như mày

vào xem mọi ng comment toppic report ta kìa :)) mày làm ăn thế khách nào đến vs mày... tao chả làm dịch vụ gì cả... tại mày có tật giật mình nên lúc nào cũng nghĩ ng ta cạnh tranh. mày làm ăn có ra cái thể thống cống rãnh gì đâu. bảo hiểm có 5m3 thỳ bảo hiểm mấy cái lìu tìu thôi ko lớn lên đc vs cái thằng còn non nghề lại thích chém gió như mày

Ối. thở ra là đã thấy dạng thất học, ghê quá bạn :p

Chó cứ sủa mà đoàn người cứ đi thôi :D

Ối. thở ra là đã thấy dạng thất học, ghê quá bạn :p

Chó cứ sủa mà đoàn người cứ đi thôi :D
Khách hàng mà bác gọi là ... à. thôi các bác tự giàn xếp đi lên đây cãi nhau làm chi. Đừng làm mất uy tín của nhau.

cậu có bank nào đã reg sẵn không. h chi add vào là nhận tiền được luôn không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,373
172,477
Latest member
nguyenhoanghau

Most discussed of week