• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Nhận bằng đại học bị treo

Status
Not open for further replies.

lexus4464

Kindness
Verified
Reactions
555
MR
0.491
Insuree Balance
52148|1000
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/vps-azure-nhiet-tinh-chu-dao.115913/|0||0|5
1||Chorme profile|https://mmo4me.com/threads/quan-ly-da-luong-profile-chorme-che-do-auto-nhieu-thu-2500-d-1-ngay.422655/

Vậy là đã có được trong tay tấm bằng đại học : Học viện kỹ thuật quân sự hệ dân sự ( chính quy khoa công nghệ thông tin khóa 2006 - 2011 ) . Làm event nho nhỏ .

Tính theo giải 7 của kết quả xổ số thủ đô : Có 4 giải mỗi giải đồng giá 100 K .

Comment tính theo số bài post ( ví dụ người post sau bài này sẽ là bài số 2 và được đính với 02 ) . Mỗi người post 1 bài . Đến số bài 101 thì dừng lại . Ai gian lận thì sẽ ko được trao giải ( Gian lận comment 2 lần )

Và đường nhiên ko thể thiếu like cho bài viết này của mình kakakaa :D

- Một chút ngoài lề : Bằng thì lấy về cũng để đấy thôi , cũng chẳng đi làm làm gì . Nhưng mong các bạn sinh viên cố gắng hoàn thành lấy cái bằng cho bố mẹ yên vui về mình và đừng làm cho bố mẹ buồn lòng . Cảm ơn mọi người . Chúc mọi người vui vẻ may mắn

Giải 7 là : 21 09 00 45 .

Vậy sẽ có các bạn trúng giải là : @Boss21 @mymy2014 @makingmoney .

Sau khi xem xet lại luật chơi mình thấy có @mymy2014 vi phạm luật chơi là ko like bài viết của mình . Vì vậy ko có quyền nhận thưởng . Phần thưởng của bạn ý sẽ chuyển trực tiếp vào hội từ thiện mmo4me.com Charity do @chemgio đảm đương . Đề nghị @chemgio inbox mình vietcombank để mình chuyển 100 K này vào hội từ thiện Charity của forum mình nhé . Thân ái

Đề nghị các bạn inbox số VCB vào inbox của mình . Hạn Inbox là đến hết 24 h ngày 1/6 . Nếu ai ko inbox số VCB để nhận giải đến hết 24h ngày 1/6 . Mình buộc phải ko trao giải cho những bạn trúng event mà ko theo dõi . :D . Inbox vietcombank trước 24h ngày 1/6 nhé . 3 bạn hãy nhớ :D

Còn một vài lưu ý thêm : Mình xin thưa , có một số bạn comment với lời lẽ hơi khinh thường mình . Mình xin kể qua một chút về cuộc đời mình . Mình lấy vợ rất sớm , có thể nói đang ngồi trên ghế đại học mình bỏ bê việc học để lấy vợ vì lúc đó vợ có thai nên ko muốn bỏ . Và đến tháng 7 này mình lại đón một bé trai nữa . Vậy là gia đình mình có một gái đầu và một trai .

Cuộc sống của mình tự thân vận động từ bé dù gia đình mình có điều kiện ở hà nội . Tất nhiên dù có bằng hay không , mình xin lưu ý với các bạn điểm đầu vào đại học của mình là khóa 1987 (vì mình sinh năm 88 nhưng lịch âm là 87 nên bố mẹ vẫn cho đi học 87 . ) đạt được 28 điểm không có bất cứ một điểm cộng . Tất nhiên vào đại học là năm 2005 mình bị ngừng một năm do thấy sự bất công của môi trường đại học . Năm thứ 1 mình học được 7,5 nhưng ko vào được khoa đăng ký là điện tử viễn thông mà bị đẩy vào khoa điện tử y sinh ( mặc dù nhìn danh sách có nhiều người điểm phẩy kém mà vẫn được vào khoa điện tử viễn thông ) . Vì vậy mình bất mãn và quyết định ở nhà 1 năm để năm sau xin được vào khoa mình thích . Rốt cuộc vẫn k vào được điện tử viễn thông và lại đẩy sang công nghệ thông tin . Thôi thì cố vậy , và mình đã cố nhưng ko say mê thế nào được . Đành học đối phó , và đó là lý do mình vừa làm vừa học và đã cưới vợ trong khi còn sinh viên năm thứ 4 . Năm nay 28 tuổi nhưng mình đã thất bại rất lớn một lần , điển hình là năm 2012 mình tự tay kiếm được khoảng hơn 1 tỷ ( bằng hai bàn tay trắng ) và rồi chưa học được cách quản lý đồng tiền để rồi phá sản rất nhanh và còn nợ hơn khoảng gần 1 tỷ nữa .Sau đó , đến bây giờ sau thất bại lần trước mình đã cố gắng hơn , cố gắng hết mình để có thể thành công tiếp như bây giờ đang quản lý một văn phòng gồm 11 người làm việc cho mình lương tháng dao động khoảng 40 triệu / tháng . Để rồi đến bây giờ mình đã lấy được bằng và chuẩn bị sinh cháu thứ 2 và tiền nợ đợt phá sản lần trước tự mình trả nợ còn lại khoảng hơn 100 triệu và mình rất vui , khi năm nay đạt được những thành công nhất định .

Mình chỉ muốn nói với các bạn :
: Mình ko có ngu , mà ngược lại khôn hơn rất nhiều so với một số bạn trẻ ở đây . Nên việc đánh giá học tập là ngu dốt là người ngu là các bạn thiếu ý thức . Mình chỉ thấy phục mình khi có gia đình mà vẫn cố lấy bằng đại học .
: Bằng mình lấy về không phải để làm lót chuột , cũng không phải để xin việc vì mình không có thất nghiệp và thu nhập một tháng của mình cũng rất ổn . Việc mình lấy bằng là làm cho bố mẹ vui và sau này dậy con rằng : dù trong bất cứ hoàn cảnh nào cũng phải vươn lên và người khác làm được thì mình cũng phải làm được . Cuộc sống cho con cơ hội , con phải tự nắm bắt lấy nó chứ ko phải chỉ trích nó , than vãn với nó . Vì giờ đây công việc của mình hoàn toàn là nhờ công nghệ thông tin để kiếm tiền

: Các bạn hãy nhớ , cơ hội của mình luôn đi kèm với cách mình miệt mài lao động , có lao động sẽ có trí tuệ và những cơ hội sẽ rang rộng để mình nắm bắt lấy nó . Thành công chỉ đến khi ta chăm chỉ làm việc để tìm kiếm cơ hội cuộc sống trao cho mình .

: Và đa phần mình xin cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của các bạn . Chúc các bạn có một mùa hè vui vẻ cùng với gia đình và bạn bè thân thiết của mình .

PS : Nhớ inbox số tài khoản vcb . Hoặc một số tài khoản ở các ngân hàng khác mà trong dịch vụ của @duongnd1980 có tham gia quy đổi từ việt com bank sang . Tất nhiên mức phí giao dịch vietcombank và phí đổi ngân hàng các bạn phải chịu nhé .

Thân ái ! Quyết thắng .

--------------------

Như vậy là chỉ có 1 bạn là @Boss21 nhận giải . Vậy còn 200 K mình sẽ chuyển vào tài khoản ( đã chuyển ) @chemgio
  • VCB: 0531000270456 - Trần Văn Giáp

Last edited:
Mở hàng. Chúc mừng bác. Nhưng là câu kế đoạn kết giống câu like.:D

pùn wá ... năm sau thi lại đại học khi nào mới có bằng :( Chúc mừng bác nhá

Chúc mừng bác.

em không thích số 9

em không thích số 10

biết đâu bất ngờ...

Vậy là đã có được trong tay tấm bằng đại học : Học viện kỹ thuật quân sự hệ dân sự ( chính quy khoa công nghệ thông tin khóa 2006 - 2011 ) . Làm event nho nhỏ .

Comment tính theo số bài post ( ví dụ người post sau bài này sẽ là bài số 2 và được đính với 02 ) . Mỗi người post 1 bài . Đến số bài 101 thì dừng lại . Ai gian lận thì sẽ ko được trao giải ( Gian lận comment 2 lần )

- Một chút ngoài lề : Bằng thì lấy về cũng để đấy thôi , cũng chẳng đi làm làm gì . Nhưng mong các bạn sinh viên cố gắng hoàn thành lấy cái bằng cho bố mẹ yên vui về mình và đừng làm cho bố mẹ buồn lòng . Cảm ơn mọi người . Chúc mọi người vui vẻ may mắn
omg.e cũng học khoa cntt th12 trường học viện ktqs này.a cho e facebook kb được không ạ.hihi

5 năm nữa mới được thi đại học... Chừng nào mới có bằng giờ =))

chúc mừng có bằng có việc làm đừng thất nghiệp là ok

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back