SCAM NGUYỄN HOÀNG LINH- CHUẨN BỊ NGỒI TÙ ĐI

Status
Not open for further replies.
Nên huy động tất cả trường hợp bị scam. tổng hợp vào 1 đơn tố cáo sẽ tăng hiệu quả
Tổng hợp cái nồi, tổng hợp xong rồi chìm, mạnh thằng nào thằng đấy làm

đánh dấu để hóng xem.
cũng cùng thắc mắc, bao nhiêu vụ rồi mà vẫn chưa thằng scammer nào bị bắt. tự hỏi là do bên bị hại ko tố cáo tới cùng hay do pháp luật không làm gì được :D

Vụ bên Nhật Tảo ~ 30 tỷ mà chưa đâu đến đâu thớt ơi:p. 15tr thì thôi coi như rút ra bài học kn cho bản thân đi.
Kiện với chả cáo. :)
mình ko tiếc tiền, số tiền đó xem như bài học. mình chỉ mún thằng đó đi tù thôi :mad:

thớt này mới vào mmo, chưa hiểu biết nhiều mmo đâu, ae thông cảm

ở forum này rất nhiều ae chứng kiến bao chục vụ scam mấy k$ rồi, chưa thấy thằng nào bị CA bắt cả, cũng chưa
ông nào có bộ ảnh gọi là bắt dc thằng scam tung lên cho ae xem cả

thế nên chẳng ai tin sẽ bắt dc đâu

1 khi nó đã scam chuyên nghiệp, nó sẽ ko để lộ info dễ dàng đâu, từ info cá nhân, rồi cái bank rút tiền, giả và fake hết
giết lầm còn hơn bỏ xót cậu

Tổng hợp cái nồi, tổng hợp xong rồi chìm, mạnh thằng nào thằng đấy làm
trước giờ nghe nhiều vụ kiện lên c50 rồi... mà chưa thấy vụ nào có kết quả :rolleyes:

mình ko tiếc tiền, số tiền đó xem như bài học. mình chỉ mún thằng đó đi tù thôi :mad:
thằng 15 củ này mà đi tù dc thì nhà tù làm gì còn chỗ chứa cho dân scam trên mmo :D

giết lầm còn hơn bỏ xót cậu
Chỉ chúc bác may mắn thôi..đơn giản là một vụ nhỏ thế này vẫn có thể đi đến tận cùng nếu bạn quyết tâm...mong bạn luôn vững tinh thần như bây giờ.:D

Chỉ chúc bác may mắn thôi..đơn giản là một vụ nhỏ thế này vẫn có thể đi đến tận cùng nếu bạn quyết tâm...mong bạn luôn vững tinh thần như bây giờ.:D
vững lắm đây bạn ơi :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,755
Latest member
voiceip
Back