SCAM NGUYỄN HOÀNG LINH- CHUẨN BỊ NGỒI TÙ ĐI

Status
Not open for further replies.
Rốt cuộc là nó người Huế nhưng hiện tại nó ở HN? Thread có chắc ko hay chỉ nghe anh em nói @@
nó thì chắc chắn gốc huế, vì thấy thông tin ae mmo đưa là quê quán Thừa Thiên Huế, và mình nghe anh mình nc với nó thì nó nói giọng Huế. còn địa chỉ hiện tại ở HN thì mình k chắc :D

Có info cụ thể thế này thêm proof scam nữa e nghĩ chắc CA nó cũng sử lý thôi ko cho đi tù chắc cũng phải nôn ra chục củ dại gì ko làm
mong vậy bác. mình ko tiếc tiền. chỉ muốn nó đi tù thôi. :mad:

Em biết tội em rồi, đừng báo công an cho em STK em refund lại :((((

ủng hộ bác, cố lên nhé đừng để vụ này chìm xuống mà chưa có kết quả tốt, chờ kết quả từ bác ;)

Gần 2tỷ vẫn còn ngồi cười khẩy nữa chứ có bạc lẻ thế này ko ăn thua :D

ủng hộ bác, cố lên nhé đừng để vụ này chìm xuống mà chưa có kết quả tốt, chờ kết quả từ bác ;)
cố gắng cho nó ngồi tù đây bác :D

Vụ bên Nhật Tảo ~ 30 tỷ mà chưa đâu đến đâu thớt ơi:p. 15tr thì thôi coi như rút ra bài học kn cho bản thân đi.
Kiện với chả cáo. :)

ngoài lề tý chứ em thấy tiền lệ chưa có vụ nào báo công an mà ra ngô ra khoai cho anh em xem

thớt này mới vào mmo, chưa hiểu biết nhiều mmo đâu, ae thông cảm

ở forum này rất nhiều ae chứng kiến bao chục vụ scam mấy k$ rồi, chưa thấy thằng nào bị CA bắt cả, cũng chưa
ông nào có bộ ảnh gọi là bắt dc thằng scam tung lên cho ae xem cả

thế nên chẳng ai tin sẽ bắt dc đâu

1 khi nó đã scam chuyên nghiệp, nó sẽ ko để lộ info dễ dàng đâu, từ info cá nhân, rồi cái bank rút tiền, giả và fake hết

kệ đi để xem ông thread này có làm tới ko hay chỉ chưa gì đã bỏ cuộc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back