SCAM NGUYỄN HOÀNG LINH- CHUẨN BỊ NGỒI TÙ ĐI

Status
Not open for further replies.
Thôi Buff Thêm 5 củ cho CA cho tròn 20 củ đi thớt Và Kết Quả Sẽ con số 0 :D
Chúc thớt sớm cho đc Scam vào tù để anh em mở mắt
Và cũng cho mấy đại gia bị Scam vài chục K$ mở mắt :D

Thôi Buff Thêm 5 củ cho CA cho tròn 20 củ đi thớt Và Kết Quả Sẽ con số 0 :D
Chúc thớt sớm cho đc Scam vào tù để anh em mở mắt
Và cũng cho mấy đại gia bị Scam vài chục K$ mở mắt :D
what the heck? :eek:

chắc vụ này đầu tiên đấy bác
trước có 1 vụ CA bắt được 1 thằng hack rồi, ông thớt đấy lên đây hỏi ý kiến rồi tự quyết tha 1 lần, thằng hack kia khóc lóc ghê quá ông thớt đấy theo Phật nên mủi lòng từ bi

nếu k có quen biết bên c50 thỳ khó lắm cậu...họ nói như vậy chỉ để gieo niềm tin cho cậu thôi :D
Với chưa chắc nó dùng info thật nữa, mà c nói giết nhầm hơn bỏ sót , hay giết nhầm nhưng vẫn bỏ sót :(
Tớ nói vậy không phải là cổ súy cho bọn chúng scam chỉ là thấy cậu đặt niềm tin nhiều quá .
Dù sao cũng chúc và hi vọng cậu làm tới cùng , biết đâu đó gần cuối năm rồi c50 luôn thiếu chỉ tiêu , họ sẽ làm hết :D

ca này hơi khó, mấy trăm tr còn thấy chìm ngủm củ tỏi nữa :D. Hi vọng bắt được thằng scam :d

Đi tù mà dễ như thớt nói thì tên đó đã đi từ lâu rùi.....

Mấy má ko làm thì đùng bàn lùi. Chưa có thì sẽ có... chưa ai làm dc thì mình làm được.

chúc thớt làm được thành công. pháp luật luôn công bằng nhưng chỉ tiếc một nỗi người thi hành lại thiếu công bằng

Vụ bên Nhật Tảo ~ 30 tỷ mà chưa đâu đến đâu thớt ơi:p. 15tr thì thôi coi như rút ra bài học kn cho bản thân đi.
Kiện với chả cáo. :)
Cậu chắc chứ :) 30 tỷ nó phải bỏ cả nhà bỏ xứ để trốn biệt tích . còn đây chẵng nhẽ vì 15tr mà nó bỏ xứ đi sao

cũng hóng xem sao , mong mấy thằng scam đi tù đi :( , nhìn mặt thớt thật là ngon trym :rolleyes:

tiêu đề nghe giật tít lắm . cơ mà đọc cho vui . đừng ảo tưởng bác à mmo4me cả chục vụ vài k$ chả đi đền đâu
viết đơn mà nó đi tù ngay thì thằng này đi tù từ lâu rồi

ngoài đời có nhiều chuyện cũng hay lắm, ăn cắp mấy con chó ( tổng có vài triệu) mà còn ngồi tù là đằng khác !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week