Người yêu phản bội h lại nt châm chọc mình có nên xử lý nó nặng tay ko các bác.

y01minh

Junior
Reactions
19
MR
0.001
tao dù có bị người ta đá hay đá người ta thì cũng không bao giờ nuôi mầm mống giở trò đê tiện quay lại cắn váy đàn bà như mày.giờ mày đã hiểu vì sao con nhỏ đó sau khi chia tay còn chơi đểu mày rồi chứ.mày đối xử nó thế nào nó đối xử lại vậy thôi.như quân tử chơi hoa xong cho dù có bỏ bê hoa thì hoa cũng suốt đời vương vấn mê mẩn chứ ai lại quay lại cười cợt mày như thế

biến lại nguyên hình con do.g đê núp sau cái mác đàn ông chi tởm vậy.nếu topic này lập ra không bị ném đá chắc thằng do.g giờ đã up hình se.x phát tán rồi ở đó XL "nói ra cho nhẹ lòng chứ ai nỡ".shit
đừng lấy bụng mình mà suy bụng mình . nếu tao làm vậy thì đã làm từ lâu . ko tới lượt mà nói . đừng đạo đức giả như vậy ko phải chuyện mình thì nói doc cho nhiều vào .dug chuyen di rồi bik . chưa chắc mày đã dc 1/2 tao . loại mày đi ăn shit đi . ngồi đó mà sủa bậy

Hermes02

Banned
Reactions
186
MR
0.000
đừng lấy bụng mình mà suy bụng mình . nếu tao làm vậy thì đã làm từ lâu . ko tới lượt mà nói . đừng đạo đức giả như vậy ko phải chuyện mình thì nói doc cho nhiều vào .dug chuyen di rồi bik . chưa chắc mày đã dc 1/2 tao . loại mày đi ăn shit đi . ngồi đó mà sủa bậy
;))tội nghịp gia đình do.g ghẻ mày đeo' có cơm ăn hay sao mà phải ăn shit.đói quá lại nhà bố,bố vứt cho vài cục xương gặm;))

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000
thêm 1 thằng bố đời và nguy hiểm hermec , tinh tướng vừa thôi

đúng là trẻ trâu , sủa là giỏi , cái thứ chẳng bằng ai mà lúc nào cũng ra vẻ ta đây haizz
trẻ trâu đỡ hơn lũ cho' ghẻ nội ngoại nhà mày;;)anh không cần bằng ai,sinh ra khỏe mạnh đẹp trai không cần làm nhiều vẫn có tiền chơi bời anh cám ơn cuộc đời rồi;;)
còn cái thứ cho' mày dòm từ háng người ta dòm lên chắc cũng bằng ngang cỡ cái háng người ta nhỉ;;)

trẻ trâu đỡ hơn lũ cho' ghẻ nội ngoại nhà mày;;)anh không cần bằng ai,sinh ra khỏe mạnh đẹp trai không cần làm nhiều vẫn có tiền chơi bời anh cám ơn cuộc đời rồi;;)
còn cái thứ cho' mày dòm từ háng người ta dòm lên chắc cũng bằng ngang cỡ cái háng người ta nhỉ;;)
về mà xem con đ.ĩ mẹ mày bị fu.c.k kìa ngồi đó mà sủa .;)) ;))

mẹ tao đang du lịch bên sing với ba tao;)) ngược lại con đĩ mẹ thằng cha con đĩ bà ngoại bà nội ông nội ông ngoại mày đang bị cho' đụ đó,dòng họ súc vật ghê tởm quá:)):))

bác hemes tục tỉu thế này nói thế hóa ra *** cả bầy *** ak . người ko thể hỉu dc tiếng *** -----> hemes cung là *** ba cả giòng họ hemes là *** ak .;))

bác hemes tục tỉu thế này nói thế hóa ra *** cả bầy *** ak . người ko thể hỉu dc tiếng *** -----> hemes cung là *** ba cả giòng họ hemes là *** ak .;))
bác này nói hay đó ;)) . thế nó mới bik nó ngu . đểnó tưởng nó khôn rồi tỏ ra nguy hiểm ;))

PhuDu

Newbie
Reactions
37
MR
0.000
vào theard ko thấy chữ nào toàn xổ nho
có xổ cũng đừng lôi cha mẹ ra nha bạn :) nói người ta chẳng khác đang rủa mẹ của bạn bị như thế. Thanh thiếu niên xem đồi trụy cho lắm mở lời toàn fu ck với fu ck, dễ sợ

- - - Updated - - -

mẹ tao đang du lịch bên sing với ba tao;)) ngược lại con đĩ mẹ thằng cha con đĩ bà ngoại bà nội ông nội ông ngoại mày đang bị cho' đụ đó,dòng họ súc vật ghê tởm quá:)):))
chẳng có gì sảng khoái khi bạn nhục mạ người khác, up mod vào ban nick

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week