Người yêu phản bội h lại nt châm chọc mình có nên xử lý nó nặng tay ko các bác.

y01minh

Junior
Reactions
19
MR
0.001
não ngắn : 2 từ dành cho nhỏ kia

con nít + đầu sỏi (biết tính toán thu hồi vốn bỏ ra mới ghê) : 4 từ dành cho thớt
bác này nói quá (con nít + đầu sỏi):binhsua10:

- - - Updated - - -

có cái video cho ta đi, mai sẽ thành người nối tiếng
ở LX
sax ai lại quay video bác

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
con nít thì mới ăn thua mấy trò trẻ con như thế :P
đầu sỏi thì quá đúng rồi , nó là con gái đâu phải con trai đương nhiên nó sợ ng nó quen hiện tại biết về chuyện quá khứ đã từng ngủ với ai , sau khi bị bác dụ vào hotel ,, bác hăm he như thế nó phải sợ mà chối thôi

con nít thì mới ăn thua mấy trò trẻ con như thế :P
đầu sỏi thì quá đúng rồi , nó là con gái đâu phải con trai đương nhiên nó sợ ng nó quen hiện tại biết về chuyện quá khứ đã từng ngủ với ai , sau khi bị bác dụ vào hotel ,, bác hăm he như thế nó phải sợ mà chối thôi
xác nhận với bác là từ khi ct em chỉ nt 2 đứa quay lại vs nhau thôi . ko bao h nhac chuyen qua khứ ngu chung hay rieng tư j hết . tự nhiên tối nay nó nt chọc tức làm em nổi máu điên .còn chuyen ko phai la du vao hotel . ma truoc day hai dua đi chơi xa thì cũng ngủ hotel nhiu roi . nen ko gọi là du dc

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
xác nhận với bác là từ khi ct em chỉ nt 2 đứa quay lại vs nhau thôi . ko bao h nhac chuyen qua khứ ngu chung hay rieng tư j hết . tự nhiên tối nay nó nt chọc tức làm em nổi máu điên .còn chuyen ko phai la du vao hotel . ma truoc day hai dua đi chơi xa thì cũng ngủ hotel nhiu roi . nen ko gọi là du dc

2 người bê bết như nhau :l có đáng chi để nói đâu,ai cũng tởm hết trơn à :)

newbieMMO113

Newbie
Reactions
55
MR
0.000
Trc mình cũng iu 1 ng và cái lý do ct có lẽ cũng khá giống bạn đó là do xa nhau quá.Có câu:"xa mặt cách lòng" mà.
Có lẽ đó cũng là lần mình cảm thấy đau nhất.Vì ngkia mình cũng quen nữa.Mình cũng nghĩ rằng sẽ trả đũa = 1 cách nào đó.Nhưng mình đã ko làm thế.Vì mình còn iu ngta và hơn nữa mình cũng ko nhẫn tâm.Thôi thì đành bỏ qua rùi dần dần mình cũng quên đi.Ở đây chỉ mún chia sẻ và có 1 vài lời với bạn rằng nếu có thể để mọi thứ qua đi thì mình sẽ thấy thanh thản hơn.Chúc bạn sớm vượt qua đc nỗi buồn này và hãy coi như đây chưa phải là t/y thật sự của bạn.Rồi bạn sẽ tìm đc ng tốt hơn thôi.Cố gắng lên nhé.

sao tởm cậu .??:binhsua58:

nếu mình nói thật bạn có chửi mình ko :)
1 người bê tha con người ta tránh xa ko hết,sao bạn phải tức làm gì .mà bạn cũng bê tha i chang,vả lại bạn là con trai,ăn thua đủ với con gái làm gì.chuyện tối kị nhất của 1 người đàn ông,là ko bao giờ nói xấu bạn minh và người yêu mình,bạn đó trước đó là người yêu bác,giờ chia tay,chỉ vì mấy cái tin nhắn này bác đem lên đây và kể xấu bạn gái đó,dẫu bạn gái đó có xẫu nết cỡ nào thì cũng là người bạn đã từng yêu thương mà ,mà hiện tại thì bác ăn thua đủ với người ta thì đáng mặt nam nhi gì nữa

1 người bê tha con người ta tránh xa ko hết,sao bạn phải tức làm gì .mà bạn cũng bê tha i chang,vả lại bạn là con trai,ăn thua đủ với con gái làm gì.chuyện tối kị nhất của 1 người đàn ông,là ko bao giờ nói xấu bạn minh và người yêu mình,bạn đó trước đó là người yêu bác,giờ chia tay,chỉ vì mấy cái tin nhắn này bác đem lên đây và kể xấu bạn gái đó,dẫu bạn gái đó có xẫu nết cỡ nào thì cũng là người bạn đã từng yêu thương mà ,mà hiện tại thì bác ăn thua đủ với người ta thì đáng mặt nam nhi gì nữa
đúng rồi
nếu có chọc tức thì chọc lại = cách quen 1 ng khác rồi lu loa j đó y như nó làm (quá con nít , hoho)
Tối kị sau khi byebye mà tung lên những hình ảnh thân mật lúc 2ng còn mặn nồng làm xấu mặt phái yếu . Như vậy hèn lắm!

thú thật với bác là mình vẫn còn thương nó. nhưng hồi hôm nó lại nt chọc tức mình như vậy .chứ từ đó đến h mình chưa bao h di bêu xấu gì cả . 4 room ko aj bik mat ai noi nói xổ ra hết cơn tức .chứ h bảo mình trả đủa nó mình cũng ko nỡ .

- - - Updated - - -

đúng rồi
nếu có chọc tức thì chọc lại = cách quen 1 ng khác rồi lu loa j đó y như nó làm (quá con nít , hoho)
Tối kị sau khi byebye mà tung lên những hình ảnh thân mật lúc 2ng còn mặn nồng làm xấu mặt phái yếu . Như vậy hèn lắm!
tức quá nói vậy thôi chứ ai lại làm vậy với 1 người mình đã từng yêu chứ . túng tiền nó phản bội mình đang buồn chán mà h nó còn tạt vào 1 gáo nước lạnh nếu cậu ở vị trí mình xemcau65 có tức ko

Last edited by a moderator:
thú thật với bác là mình vẫn còn thương nó. nhưng hồi hôm nó lại nt chọc tức mình như vậy .chứ từ đó đến h mình chưa bao h di bêu xấu gì cả . 4 room ko aj bik mat ai noi nói xổ ra hết cơn tức .chứ h bảo mình trả đủa nó mình cũng ko nỡ .

- - - Updated - - -

tức quá nói vậy thôi chứ ai lại làm vậy với 1 người mình đã từng yêu chứ . túng tiền nó phản bội mình đang buồn chán mà h nó còn tạt vào 1 gáo nước lạnh nếu cậu ở vị trí mình xemcau65 có tức ko

bác thương bản thân bác nhiều hơn bạn đó thì có,cũng đúng thôi :).bởi vì đó ko phải là yêu

nhớ lại xem có làm j lỗi em nó ghét ko , sống 22 năm mình chưa gặp ai vô lý như vậy , ko thích nữa thì bye tự nhiên ko có nguyên do j mà đối xử bạn vậy ?

mà thôi để dành tình thương , thương ng khác . Từ đầu đến cuối ko ưa nhỏ này dc nết nào

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000
chờ đợi cơ hội quay lại xếp hình rồi chia tay :m146: , kiểu con gái này khá rõ , ko nên vương vấn gì đợi cơ hội trả thù :m021:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week