Người yêu phản bội h lại nt châm chọc mình có nên xử lý nó nặng tay ko các bác.

y01minh

Junior
Reactions
19
MR
0.001
Time sẽ trả lời ..... Bác cứ đợi mà xem :binhsua50:

Nhưng với đk từ đây ==> lúc đó bác ko được l.lac với nó nữa :binhsua53:
bác chắc là nó sẽ nhắn chứ li1doj khien bác tự tin thế:binhsua166:

Galaxy87

Senior
Reactions
192
MR
0.139
Call me! Call me! Follow me on Facebook
bác chắc là nó sẽ nhắn chứ li1doj khien bác tự tin thế:binhsua166:

Chỉ sợ bác ko kiên nhẫn được , cho dù trong đầu có nghĩ về nó đi nữa . Nhưng phải cương quyết ko nt , hay gọi điện gì cả ?

Bác nhớ kĩ lời này nhé ...... :binhsua50:

Chỉ cần vài đòn tâm lý là chết ........ Cấm đụng tới axit nhé - Đi tù mọt gông :binhsua53:

nhớ lại xem có làm j lỗi em nó ghét ko , sống 22 năm mình chưa gặp ai vô lý như vậy , ko thích nữa thì bye tự nhiên ko có nguyên do j mà đối xử bạn vậy ?

mà thôi để dành tình thương , thương ng khác . Từ đầu đến cuối ko ưa nhỏ này dc nết nào
hứa với bác là ko làm j có lỗi với nó cả mỗi lần nó giận kobik dung hay sai đều chấp nhận mình có lỗi hết. từ khi nó đi sg thay đổi hết tính tình .

- - - Updated - - -

Chỉ sợ bác ko kiên nhẫn được , cho dù trong đầu có nghĩ về nó đi nữa . Nhưng phải cương quyết ko nt , hay gọi điện gì cả ?

Bác nhớ kĩ lời này nhé ...... :binhsua50:

Chỉ cần vài đòn tâm lý là chết ........ Cấm đụng tới axit nhé - Đi tù mọt gông :binhsua53:
vài đòn ntn bác chỉ em xem .

Ko nt , ko gọi điện đó là đánh tâm lý => sau này chắc chắn nó sẽ nhớ tới bác ngày xưa :binhsua53:

Bác kiếm thêm 1 ng yêu mới đó là đánh vào mặc tình cảm

Sống thật tốt , để nó ko coi thường => đánh vào mặt chiến thuật ( con gái nể nhất cái này )

Đủ 3 điều này ==> chắc chắn lúc đó nó sẽ tìm lại tới bác . Lúc này bác xử lý sao thì tùy :binhsua53:

tùy theo nữa chứ bác :)
trừ ba mẹ ra thôi :binhsua48:

- - - Updated - - -

Ko nt , ko gọi điện đó là đánh tâm lý => sau này chắc chắn nó sẽ nhớ tới bác ngày xưa :binhsua53:

Bác kiếm thêm 1 ng yêu mới đó là đánh vào mặc tình cảm

Sống thật tốt , để nó ko coi thường => đánh vào mặt chiến thuật ( con gái nể nhất cái này )

Đủ 3 điều này ==> chắc chắn lúc đó nó sẽ tìm lại tới bác . Lúc này bác xử lý sao thì tùy :binhsua53:

no1quay lại theobac nên xử lý ntn .

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
hứa với bác là ko làm j có lỗi với nó cả mỗi lần nó giận kobik dung hay sai đều chấp nhận mình có lỗi hết. từ khi nó đi sg thay đổi hết tính tình .

- - - Updated - - -

trai sg ko nói nữa từng mất bgai nhưng sau nay họ hiểu ra thì muộn ùi minh cung chẳng cần fai đi ks nhu bác :)) sống vì cái dục vọng thì kết quả yêu hay là lao vào nhau vì cái ấy

:binhsua166: Kgai họ cần tinh yêu nhưng tinh yêu cần có tiền , thế thôi miệng nói yêu mà cho ăn cơm ko có thit mà ăn thân sát héo tàn thì tìm vệ thập niên 90 đi giờ chỉ có tình yêu = mắt = tai --> cái cuối là tim suy
Mắt nhìn ưng ý
Tai nghe lời hay và những j người ngoài bạn bè nhin nhận
cuối cùng mới đến tim phán xét

Đã nói với bác rồi . Nếu nó quay lại thì dắt nó đi úng cf hoặc đi đâu đó

Lúc chở nó về gần tới nhà rồi thì phán 1 câu : " a bây giờ đã có ng yêu mới rồi , chúng ta hãy giữ khoảng cách nhé " - " A ko muốn ng yêu a thấy cảnh mà ngày xưa a đã từng thấy " :binhsua53:

:binhsua166: Kgai họ cần tinh yêu nhưng tinh yêu cần có tiền , thế thôi miệng nói yêu mà cho ăn cơm ko có thit mà ăn thân sát héo tàn thì tìm vệ thập niên 90 đi giờ chỉ có tình yêu = mắt = tai --> cái cuối là tim suy
Mắt nhìn ưng ý
Tai nghe lời hay và những j người ngoài bạn bè nhin nhận
cuối cùng mới đến tim phán xét
Originally Posted by sockvn24h

trai sg ko nói nữa từng mất bgai nhưng sau nay họ hiểu ra thì muộn ùi minh cung chẳng cần fai đi ks nhu bác :)) sống vì cái dục vọng thì kết quả yêu hay là lao vào nhau vì cái ấy

bác đã nói em vậy bác còn thua em xa .

- - - Updated - - -

Đã nói với bác rồi . Nếu nó quay lại thì dắt nó đi úng cf hoặc đi đâu đó

Lúc chở nó về gần tới nhà rồi thì phán 1 câu : " a bây giờ đã có ng yêu mới rồi , chúng ta hãy giữ khoảng cách nhé " - " A ko muốn ng yêu a thấy cảnh mà ngày xưa a đã từng thấy " :binhsua53:
lỡ lúc đó còn ko kiềm lòng nỗi thì sao bác

- - - Updated - - -

anh bị sida rồi em đừng yêu anh nữa ,nói câu đó đi bác :))
sax . nó mà bung tin này ra có mà héo đời em sao bác

bị như vậy mà bác vẫn bình tĩnh dc .khâm phục bác

minh cũng từng nghi đi tu và khi đã đi chùa nhiều mình lại hiểu cuộc đời rất tốt với mình biết sớm hơn biết muốn , nếu như trên thì fai nói lại là : Anh cảm ơn em vì đã cho a 1 sự giải thoát :)
bạn gai xưa minh vẫn nt trong suốt cuộc đời cô ấy luôn tôn trọng mình dù phương diện đã chia tay
cuộc sống không fai sống riêng về hơn thua dc mất !
bác thử nghĩ lại làm j tùy bác :binhsua56: 3 năm nay minh tim quên cùng công việc và giờ yêu công việc và bạn bè ùi , người ta có thể nói vui 1 câu nói nhưng không thể làm 1 hành động để vui mình mà đê lại 1 sự đau đớn cho người khác
mất người yêu đã đành ! mất đi mặt mũi người nhà người yêu và cả những vỡ nát hận thù sau này của người ây !
hãy gieo cho nhau 1 yêu thương hơn dành cho nhau 1 trái đắng :binhsua166:

Last edited by a moderator:
minh củng từng nghi đi tu và khi đã đi chùa nhiều mình lại hiểu cuộc đời rất tốt với mình biết sớm hơn biết muốn , nếu như trên thì fai nói lại là : Anh cảm ơn em vì đã cho a 1 sự giải thoát :)
bạn gai xưa minh vẫn nt trong suốt cuộc đời cô ấy luôn tôn trọng mình dù phương diện đã chia tay
cuộc sống không fai sống riêng về hơn thua dc mất !
bác thử nghĩ lại làm j tùy bác :binhsua56: 3 năm nay minh tim quên cùng công việc và giờ yêu công việc và bạn bè ùi , người ta có thể nói vui 1 câu nói nhưng không thể làm 1 hành động để vui mình mà đê lại 1 sự đau đớn cho người khác
mất người yêu đã đành ! mất đi mặt mũi người nhà người yêu và cả những vỡ nát hận tù sau này của người ây !
hãy gieo cho nhau 1 yêu thương hơn dành cho nhau 1 trái đắng :binhsua166:
bác này phật tử 100% quiy chưa . tức lên 4room nói cho mạnh miệng vậy thôi chứ sao đành lòng .

- - - Updated - - -

Chỉ sợ lúc con nhỏ đó quay lại thì đã bị sida giai đoạn cuối rồi

Bác thớt nên tránh xa đi thì hơn :binhsua53:
gì mà sida giai doạn cuối nghe ghê vậy bác .

Hermes02

Banned
Reactions
186
MR
0.000
túm lại bác này đang tiếc thân xác con này
"yêu bản thân trước nhất" mà tình yêu đeo' gì
close topic tình đụ

túm lại bác này đang tiếc thân xác con này
"yêu bản thân trước nhất" mà tình yêu đeo' gì
close topic tình đụ
đậu phộng luộc nhà bác bác cũng bik dek j mà nói tui .kophai tiec mà là tức rõ chua
mà cái loại bác giỏi nói dóc thế thôi chứ chưa chắc có mảnh tình rách nao 2 đâu .đưng giở dong bốc phét . tình y0 ko có tình dục người ta gọi đó là tình đồng chí bác nghe câu này chưa . bác có ny ko chơi chứ đế làm kiểng ak . dốt thì dừng có bày dặt lên giọng nhé :binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

tao dù có bị người ta đá hay đá người ta thì cũng không bao giờ nuôi mầm mống giở trò đê tiện quay lại cắn váy đàn bà như mày.giờ mày đã hiểu vì sao con nhỏ đó sau khi chia tay còn chơi đểu mày rồi chứ.mày đối xử nó thế nào nó đối xử lại vậy thôi.như quân tử chơi hoa xong cho dù có bỏ bê hoa thì hoa cũng suốt đời vương vấn mê mẩn chứ ai lại quay lại cười cợt mày như thế

biến lại nguyên hình con do.g đê núp sau cái mác đàn ông chi tởm vậy.nếu topic này lập ra không bị ném đá chắc thằng do.g giờ đã up hình se.x phát tán rồi ở đó XL "nói ra cho nhẹ lòng chứ ai nỡ".shit

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week