Help Người khác có thể biết ip của mình hay truy cập web nào hay không ?

Reactions
82
MR
0.000
Các pro cho mình hỏi : khi mình hay vào các trang web ( bet, sex ....) thì người khác có thể biết IP của mình hay truy cập các web đó không ? Tks :)
P/s : Tại mấy vấn đề đó ở VN nhạy cảm quá nên mình cũng lo lo :D

:D trong code nó đưa vào thì hiện ra ngay. ví dụ như request.user.current.ip

Thế cậu cứ nghĩ các hacker, trùm web den, đánh bài onl các kiểu vẫn bị bắt thì... tự hiểu nhé

Công an nó ko truy theo ip mà nó truy theo sao kê bank rồi gọi lên làm việc

trừ khi đi nhậu với mấy anh đại thôi, chứ fake kiểu gì nó cũng biết thì phải.

dùng ssh fake proxifer vào web của nó bằng chrome tải từ ip us, lúc vào web đó vẫn hiện quảng cáo google adsen tên tiếng việt là thế nào các bác nhỉ,change dns rồi mà vẫn vậy hay do chrome ko tắt đc webrtc nhỉ các bác, lộ mịa nó danh tính vietnam rồi:(

Nếu mình chơi bet mấy site nước ngoài thì C50 có biết ip mình chơi không bác ?
biết tất , trước khi bạn đi ra nước ngoài b phải qua hải quan việt nam , thì internet cũng vậy , nó ko muốn , muốn thì có đường trời , gặp nước VN mình nhỏ bé nữa nên thôi cứ chân chính bác

biết tất , trước khi bạn đi ra nước ngoài b phải qua hải quan việt nam , thì internet cũng vậy , nó ko muốn , muốn thì có đường trời , gặp nước VN mình nhỏ bé nữa nên thôi cứ chân chính bác
vậy trường hợp bị cảnh sát đen nó phá thì sao nhỉ, có chức có quyền muốn làm gì thì làm à? còn gì là tự do cá nhân?.

vậy trường hợp bị cảnh sát đen nó phá thì sao nhỉ, có chức có quyền muốn làm gì thì làm à? còn gì là tự do cá nhân?.
Nó đâu rảnh mà ngồi xem từng người :D Trừ khi mối quá lớn nó mới để ý. Với lại cậu không thấy obama nghe lén tụi thủ tướng nước khác như cơm bữa à :D

xem chơi để giải trí thì cứ vô tư đi thanh niên 18 tuổi cần gì phải ngại hehe :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

bỏ ra 20$ mua VPN xài forever cho khoẻ :D
Mở máy auto connect, VPN mạnh 100GB/Tháng xài forever :p

Lo gì vậy cậu? Xem xxx thanh niên nào chả xem, bọn C50 ko xem mình đi bằng đầu! Đàn ông chân chính sợ cái đệch gì!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom