Ngoài contabo vs hetzner , có bên nào oke nữa không ạ , và 2 thằng này giá rẻ ngon nhất chưa ạ

contabo sv singapore bị gì ấy, ở VN connect vào ping tận 300

Upvote 0
2 anh này top rẻ nhất thế giới rồi ... như chủ thớt chưa tìm được giải pháp thay thế tốt hơn so với mức giá
- contabo cấu hình disk đồ thoải mái lưu trữ hình ảnh wordpress ngon ... xài 4-5 năm nay
- Hetzner cũng đang xài con 40tb server aution xịn vãi .. tận 52$/tháng xài hơn năm rồi

Upvote 0
Ko biết, chứ để stream video thì contabo nó limit port mạng nhé, ví dụ các bác thuê vps port 600Mbit/s mà stream video liên tục thì nó limit về 100Mbit/s. Hetz thì thoải mái.

Upvote 0
Ko biết, chứ để stream video thì contabo nó limit port mạng nhé, ví dụ các bác thuê vps port 600Mbit/s mà stream video liên tục thì nó limit về 100Mbit/s. Hetz thì thoải mái.
thì nó ghi rõ trên trang chủ nó là băng thông 32tb mà , chủ yếu play web thôi , stream trên contabo sao được @@

Upvote 0
thì nó ghi rõ trên trang chủ nó là băng thông 32tb mà , chủ yếu play web thôi , stream trên contabo sao được @@
Băng thông thì ai chả biết hết là bị limit bác. Mình đây mới thuê đc 1 tuần thôi nhé, ăn ngày 1tb băng thông là nó đã limit rồi. Được cái là refund đòi tiền đc.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week