nghiavnn22 vào giải quyết, nếu không tớ report scam nhé

letam

Senior
Reactions
821
MR
0.000
Tình hình này là pro này có mượn mình 185K + 5k fee chuyển khoản để mua 10 pz của ai đó (chắc là để up silver cho zeek).

Pro ấy hứa nếu ngày 20/8 ko trả thì mình có thể post scam lên đây. Hôm nay là 25 rồi nhưng vẫn không thấy pro ấy nói gì cả.

Với mình thì 190k không là gì cả, nhưng mà theo mình thì làm mmo thì quan trọng nhất là uy tín và đã vay thì phải trả.

Mình đăng topic lên đây, nếu nghiavnn22 không vào giải quyết hộ mình thì buộc mình phải report scam theo ý của nghiavnn22 vậy?

:binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Last edited by a moderator:
Nên hay không nên , pm hỏi xem trả không rồi tính ku

nếu không trả tiền thì report thôi .

Nói thẳng tên ra luôn cho anh em biêt mặt hehe. định nhắc nó đó hả :">

Hỏi trước nhỡ đâu đồng chí ấy có chuyện

Tình hình là từ dạo zeek die pro ấy không thấy online, mình chỉ biết yahoo vs nick mmo của pro ấy thôi.

dù là có chuyện gì, nếu kẹt ko trả dc thì ít nhất phải nói ngta 1 tiếng.. trừ khi có việc j ghê gớm như bại liệt đến nổi ko còn khả năng lên máy thì ko nói.. cứ rp đi

Tốt nhất nên hỏi trước đi bợn ạ, biết đâu người ta có việc gì chẳng hạn, còn nếu cố tính sờ cam thì post nick forum lên cho ae biết mặt mà chánh

Theo mình biết đâu ngta tự tử vì Zeek die rồi , cứ từ từ bác !

Pm offline hỏi thử xem tnao. sau đó repost cam quýt.

Okie, sẽ pm offline, nếu ngày mai pro ấy ko reply sẽ report cả yahoo và nick mmo lên đây

cho mượn thì cứ xác định là mất đi :)

Okie, sẽ pm offline, nếu ngày mai pro ấy ko reply sẽ report cả yahoo và nick mmo lên đây

Xem Thử nick MMO onl ngày cuối là ngày nào đã cậu Pm thêm Inbox ở MMO nửa nếu thấy nick sáng thấy nick MMO sáng pm ko rep thì cứ Đưa vào danh sách Huyền Thoại Box Scam:))

Xem Thử nick MMO onl ngày cuối là ngày nào đã cậu Pm thêm Inbox ở MMO nửa nếu thấy nick sáng thấy nick MMO sáng pm ko rep thì cứ Đưa vào danh sách Huyền Thoại Box Scam:))

Làm sao biết nick mmo còn sáng hả cậu?

cho mượn thì cứ xác định là mất đi :)

Hê hê, nói như cậu thì chắc bữa nay tớ chẳng dám cho ai trên mạng mượn tiền nữa nhỉ :D

Lúc trước mình bị chơi xỏ 1 lần rồi! Giống trường hợp này luôn....mình chẳng làm gì chỉ rủa" Mày cầm 10 Pz đó xuống hòm đi" thế là 3 ngày sau, có tin tức cho hay là e đó ra đường thấy tờ 200 nghìn nằm giữa highway thế là xông ra lụm...thì bị zeo22oooooo...thế là xong.....! Nói chơi thôi^^

Theo mình biết đâu ngta tự tử vì Zeek die rồi , cứ từ từ bác !

Từ từ là sao hả cậu? Pro ấy mượn tiền tớ, đến ngày hẹn không thấy trả mà cũng chẳng thèm nói gì với tớ.
Hứa 20/8 trả mà hôm nay 26/8 là mình đã từ từ cho pro ấy 6 ngày rồi còn gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,847
170,909
Latest member
hydess

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week