Nghĩ gì khi VN sẽ thay thế Google bằng coccoc.com

coccoc.com thay thế Google tại VN ?

• Nên làm

Votes: 1 5.0%
  • Không nên làm

Votes: 19 95.0%

• Total voters
    20
Status
Not open for further replies.
TQ nó cấm , nhưng với những người có chút kiến thức IT thì việc cấm đó chẳng làm khó được họ , còn ở VN lại càng không thể , nếu muốn làm triệt để thì phải như thằng Triều Tiên , cô lập hoàn toàn , sau đó thực hiện chính sách ngu dân , thì may ra .
tại sao ko thể :-?
mình đang nói ở đây là việc cấm có thể hay ko thể chứ đâu có lôi IT i tiếc gì ở đây
còn bạn ss 1 cách quá khập khiễng giữa 2 quốc gia có luật pháp khác nhau , chế độ khác nhau...........

Nhà nước lại định bưng bít thông tin như thời facebook rùi :(

Thế bây giờ mod có dùng được Face không nhỉ

Vote ban tiger555net cái tội tuyên chuyền thông tin trính trị, có thể là người của chế độ cũ cài vào mmo, để ý mấy hôm nay vào mmo làm thì ko làm toàn tạo mấy cái topic nhảm:m156:

bạn chủ thớt nè! bạn cho rằng VN chặn GG thì phải đưa nguồn từ phía cơ quan nhà nước chứ! Sao lại dẫn link của Mĩ thế kia ^_^

nói thế cũng đủ hiểu rồi nha!!

Vote ban, mấy hôm này toàn tạo 3 cái topic vớ vẩn, thêm cái tội post link tuyên truyền chế độ cũ, anh em trên đây chỉ muốn có 1 chỗ kiếm tiền yên lành, đừng làm liên lụy cả 4rum, ban 4rever càng tốt

vote ban...20 charrrrrrrrrrrrrrr

tại sao ko thể :-?
mình đang nói ở đây là việc cấm có thể hay ko thể chứ đâu có lôi IT i tiếc gì ở đây
còn bạn ss 1 cách quá khập khiễng giữa 2 quốc gia có luật pháp khác nhau , chế độ khác nhau...........

Cậu phải hiểu một sự thật là với khả năng của các cơ quan chức năng VN , thì việc cấm google là không thể , chỉ làm tốn $ thuế của nhân dân một cách vô ích , góp phần làm đầy túi các IQ cao như cái dự án mạng xã hội abc gì đó đấy thôi .

Đọc vài trang là biết mục đích của pác thớt là gì rồi :)) Đừng chém gió kẻo rơi vào bẫy của pác thớt :))

Anh em đừng bạn luận vấn đề chính trị nhé, bao nhiêu báo nó ko đọc mà đưa link tờ báo của chế độ cũ là có nguyên do của nó, cẩn thận kẻo tai bay vạ gió

mai đây bọn nó sẽ còn tuyển ae post nhiều forum nữa...ae ráng cẩn trọng!

đúng là lồ,n trâu sào khế, chỉ có thể là VN

Cậu phải hiểu một sự thật là với khả năng của các cơ quan chức năng VN , thì việc cấm google là không thể , chỉ làm tốn $ thuế của nhân dân một cách vô ích , góp phần làm đầy túi các IQ cao như cái dự án mạng xã hội abc gì đó đấy thôi .
bạn biết khả năng của các cơ quan chức năng vn tới mức nào mà phán xanh rờn thế :m190:
việc có thể cấm hay ko thể cấm ko có liên quan gì tới thuế hay IQ cao thấp gì cả :m020:
nó muốn làm hay ko mới là vấn đề

bạn biết khả năng của các cơ quan chức năng vn tới mức nào mà phán xanh rờn thế :m190:
việc có thể cấm hay ko thể cấm ko có liên quan gì tới thuế hay IQ cao thấp gì cả :m020:
nó muốn làm hay ko mới là vấn đề
Thoai vấn đề này anh em ta ngừng bàn luận , việc xã hội kệ xã hội , ta không muốn mai lên phường ngồi uống nước chè với các chú đâu .:binhsua48:

Giật cái Tít múc đích PR cho cái web vớ vẩn
Ban cmnd

cấm được cl ấy!!! :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member