Nghĩ gì khi VN sẽ thay thế Google bằng coccoc.com

coccoc.com thay thế Google tại VN ?

• Nên làm

Votes: 1 5.0%
  • Không nên làm

Votes: 19 95.0%

• Total voters
    20
Status
Not open for further replies.
rảnh quá, vn ko rải thảm đỏ rước gg về còn bày đặt chặn gg thớt này rảnh thiệt. Đọc thử coi cái coccoc đó từ đâu mà ra, ngon chặn nó đi nó cho húp cháo luôn:)). Bác này từ hôm qua giờ toàn lập mấy cái pic thế nào ấy nhỉ từ captcha rồi lân la qua tới đây, kiếm post à

Last edited by a moderator:
không cho đăng nhập google thì tài khoản lr em phải làm sao :(

coccoc muốn nhiều ng biết đến thì phải seo mạnh trên google vào =))

Ôi zẹt ! theo dõi cái gì trời.VNCS và VNCH ko ai tốt cả thưa bạn.Ai cũng giết người.Ai cũng muốn giành đất nước.Tôi sn1998 nên ko có rãnh mà đi làm chuyện này.Còn avata thì tôi thay đổi 360.Cái avata chữ vàng của tôi bạn bảo là chữ China đó.Là chữ Vương.Trên đầu con cọp có chữ này đó.Tôi thích cọp nên để vậy.Ko thấy tên của tôi cũng có chữ tiger sao.tôi hóng chơi cho vui.Chứ giờ cả 2 phe tôi ko biết tin ai.Nên thôi tôi làm cv của mình.Chả phải là người vĩ đại nên ko có thời gian tìm hiểu đâu.Avata của ai thì của nhưng coi cái tên tôi ấy.Cái tên "tiger555net" này dùng trên mạng mấy năm rồi ko thay.Còn avata là cái chữ Vương đó là chính.Chứ Bác Hồ hay diệm gì thì chả để ý.Tôi chú trọng tới cái tên thôi.hi
nghe câu nói đã sặc mùi rồi, không muốn nói thêm ở cái topic nay

coccoc là ai, cái gì, nó ở đâu...thay thế Google bằng cách nào, chặn google bằng phương pháp nào nhỷ. Đang chờ xem !!!!!

Xin các thánh đừng tham gia mấy cái topic nhảm loz của bác thớt này nữa. Vào tranh luận đi rồi nó lái theo hướng của nó :hihi::hihi::hihi::hihi:

Các bạn nghĩ gì khi VN sắp tới sẽ thay thế trang Google bằng trang cốc cốc.Trên mạng mình luôn dùng Google và rất tin tưởng ở nó.Từ email,trình duyệt,tìm kiếm,mxh,...Nhưng giờ VN lại muốn thay đổi nó.Chả biết vì lý do gì.Mình rất bức xúc về chuyện này.Các bạn cảm thấy VN làm vậy là đúng hay sai đây

Việt Nam nào muốn thay đổi nó? ai ép bạn bỏ dùng gg? nói chuyện như non nít ấy nhỉ =))

nói chung là kêu gọi sử dụng thôi, nó tra tiếng việt tốt hơn google nhiều, còn tiếng anh tất nhiên ko bằng google rồi. Cái này mục đích là hướng tới người việt dùng hàng việt. Còn các bác mmo thì google thuận lợi hơn. :). Thế thôi cái nhau làm gì, sử dụng là biết liền

Topic vẫn để lại , vì hiện tại mình thấy bình thường. Nếu mình phát hiện có link dẫn tới bàn luận chính trị hoặc 1 trang chuyên chính trị. Mình ban nick forever.

Topic closed.Các comment của ai bị xóa cần chú ý, đừng lập lại sau này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week