• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nghĩ gì khi VN sẽ thay thế Google bằng coccoc.com

coccoc.com thay thế Google tại VN ?

• Nên làm

Votes: 1 5.0%
  • Không nên làm

Votes: 19 95.0%

• Total voters
    20
Status
Not open for further replies.

tiger555net

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Insuree Balance
0
Các bạn nghĩ gì khi VN sắp tới sẽ thay thế trang Google bằng trang cốc cốc.Trên mạng mình luôn dùng Google và rất tin tưởng ở nó.Từ email,trình duyệt,tìm kiếm,mxh,...Nhưng giờ VN lại muốn thay đổi nó.Chả biết vì lý do gì.Mình rất bức xúc về chuyện này.Các bạn cảm thấy VN làm vậy là đúng hay sai đây

không nên làm, nếu làm mà ko hỏi ý kiến tớ thì ko được đâu

Các bạn nghĩ gì khi VN sắp tới sẽ thay thế trang Google bằng trang cốc cốc.Trên mạng mình luôn dùng Google và rất tin tưởng ở nó.Từ email,trình duyệt,tìm kiếm,mxh,...Nhưng giờ VN lại muốn thay đổi nó.Chả biết vì lý do gì.Mình rất bức xúc về chuyện này.Các bạn cảm thấy VN làm vậy là đúng hay sai đây

ko dùng thì thôi , tự dưng bức xúc clgt :D

VN liên quan cái lonz gì ở đây? bạn thích cứ dùng google chứ *** ai cấm. hỏi ngu vl

thay kiểu gì ??? sao lại thay, hay định chặn tên miền GG à :binhsua39:

ko dùng thì thôi , tự dưng bức xúc clgt :D

Bạn à ! VN sẽ chặn Google ở VN đó.Sắp tới đây nè.Chứ nó mà cho vào thì mình nói làm gì cho mệt

Khi nào có nghị quyết nghiêm cấm người dân trong nước sử dụng google , bắt buộc phải sử dụng cái cc gì đó , thì hãy nói .:binhsua39:

bạn thớt là bộ trưởng bộ thông tin và truyền thông à?

Bạn à ! VN sẽ chặn Google ở VN đó.Sắp tới đây nè.Chứ nó mà cho vào thì mình nói làm gì cho mệt

Nói thì phải có nguồn dẫn chứng , còn nói chỉ nghe giang hồ đồn đại abc giề đó thì lượn.

- - - Updated - - -

Nói thì phải có nguồn dẫn chứng , còn nói chỉ nghe giang hồ đồn đại abc giề đó thì lượn.

link đây này.Còn linh VOA nữa mà đâu mất tiêu rồi mình tìm lại cái.Nó chặn giống như fb lúc trước vậy dó

Last edited by a moderator:
hê hê , gì chứ kể cả nó có chặn thật thì kệ con mợ nó... thiếu gì trình duyệt sao phải phu thuộc nó nhỉ :))

mà đệch mợ thớt đọc báo éo chịu hiểu nội dung à.... thằng pót bài nó báo là coc coc mún khai thác thị trường vietnam, hướng tới người dùng vn sẽ dùng trình duyệt của nó thay cho ggchrom chứ thông tin nào thằng ggchrom nó ko cho vietnam sử dụng

nhảm vl

Cơ quan chủ quản: Công ty TNHH Công nghệ ITIM.

nó là cơ quan nhà nước à :binhsua47:

Lên côccoc gõ chử " thanhdien113 " không tìm thấy => ko dùng luôn chán vãi

Việt Nam đã từng gửi thư đề nghi Google chặn tìm kiếm từ VN đó

tay quen gõ google rồi :| gõ coccoc ko quen >"<

ừ ! sau này chắc phải vào Google bằng cách vào fb của mấy năm trước

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads