Help Nghề mmo gắn bó với tôi suốt quãng đời sinh viên--Đòn bẩy tôi phát triển hiện giờ

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.810
Chat with me via Skype
Hơ hơ giờ em mới ngủ dậy :m131:
Thanh Sơn ah ... Hôm nào bác về em sang a lô bác đưa em đi tắm nước nóng phát nhé ... sang thanh thuỷ gần phải ko bác :m131:
Em Bãi Bằng Phú Thọ đây :m004:

- - - Updated - - -

P/S Bác đã làm kỹ sư chắc lớn tuổi hơn em ... iêm 88 :m129:
Nhân thể điểm danh xem còn anh em nào phú thọ sắp 10-3 âm lịch anh em ta tổ chức Ọp ẹp phát nhể :m004:

Tiếp tục thêm 1 đồng hương phú thọ chơi off đây rồi. Có khi hôm nào gặp mặt cái nhỉ? :D

:m129: Phú Thọ có đặc sản gì ngon ko thím:m004:
Thịt *** phú thọ là nổi tiếng cả nước đó cậu :)) Ngoài ra thanh sơn của chủ topic cũng có đặc sản thịt chua đó, ngon lém, nghĩ mà thèm, híc

- - - Updated - - -

:m129: Phú Thọ có đặc sản gì ngon ko thím:m004:
Thịt *** phú thọ là nổi tiếng cả nước đó cậu :)) Ngoài ra thanh sơn của chủ topic cũng có đặc sản thịt chua đó, ngon lém, nghĩ mà thèm, híc

ToGo

Senior
Reactions
909
MR
0.000
mình cũng bik mmo mấy năm rồi mà h vẫn ko có việc ổn định tron gmmo để làm nữa...

louisvincen

Junior
Reactions
12
MR
0.091
Call me! Call me!
Bố mẹ bạn ấy sông ở nơi vất vả nuôi bạn ấy đi học thành người, bạn ấy vừa học vừa 0nl kiếm thêm thu nhập đỡ 1 phần gánh nặng bố mẹ ở quê, kể cả 2tr/1 tháng mình nghĩ đối với 1 sv cũng trang trải đc khá nhiều việc đấy, chứ đừng giở giọng tiền ra ở đây :-j. Đọc mà *** cảm nhận đc đọc làm cl gì rồi cm linh tinh.,
chuẩn cmnl :D...................

ranmori1987001

Verified
Reactions
874
MR
0.000
trong này tâm sự của nhưng pro đã đi qua con đường offer có, cả những newbie cũng có, cả những ng đang khẳng định vị trí site offer của mình, tất cả đủ cả như cuộc sống ngoài đời. buồn vui có, gian na có, hạnh phúc có. Hi vọng mọi người luôn thành công với con đường mình đã chọn. trong tất cả các cách kiếm tiền MMO, offer là tuyệt nhất(đối với tớ). cám ơn MMO.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,492
Latest member
PhanBi94

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back