• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Nghề mmo gắn bó với tôi suốt quãng đời sinh viên--Đòn bẩy tôi phát triển hiện giờ

soncpa28

Junior
Reactions
288
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chỉ biết nói hai từ cảm ơn, cảm ơn..MMO đã cho tôi nhiều thứ.

Sinh ra và lớn lên trên một vùng quê trung du miền núi với nhiều sự vát vả.
Quanh nhà nghề chính là trồng rừng thu nhập chẳng được bao nhiêu.
Khi tôi đi học đại học Năm 1 thì ba má lo bán từng cây tre, gốc măng để lo cho học..
Nhưng một ngày đẹp trời đã đến khi tình cớ năm 2008 tôi biết được mmo nó giúp tôi trang trải được tiền học mà ba má phải bán từng cây măng ngọn tre để nuôi tôi. Cho đến bây giờ khi trở thành một kỹ sư xây dựng tôi vẫn không quên mmo nó đã ngấm và máu tôi.

Cũng mong anh em newbid hãy kiên trì .. Dù đồng tiền kiếm được từ mmo tuy nhỏ nhưng nó rất ý nghĩa.

Cảm ơn diễn đàn, cảm ơn mmo, cảm ơn Offers..

Tâm sự từ trái tim..Thank all
YH:soncpa

Nhớ lại những ngày mới vào MMO mà muốn rớt nước mắt!.........Tới giờ cũng không biết gì nhiều ngoài Offer :(

Gì đây, qua box chát thím...............

cùng cảnh với thớt, tớ cũng xuất thân từ gia đình nghèo, nơi vùng núi, đến với mmo là vô tình :binhsua144:

Thớt học Giao thông hay Xây dựng đấy ? Biết mỗi captcha đang tập tọe offer

thớt lại chém , location ghi Hà Nội , mà Hà nội thì như bác nói đâu , bác chém quá!!!

mình thì từ offer => PTU => PTC => Invest ... thể nào nào cũng chơi, nhưng ko giỏi thể loại nào :( đủ $ ăn học thôi :p

Nói chung là nhiều người đi lên nhờ offer quá

Giờ em ở Hà nội, làm kỹ sư xây dựng.. Quê thanh Sơn phú Thọ..ai cùng que với em không..MMO OFFERS thật tuyệt vời..

:m020: MMO ngày càng khó nhai,mảnh đất màu mỡ MMO xưa nay đâu còn nữa,có chăng là những nẻo đường tà đạo lừa lọc lẫn nhau mà đi lên.Thế giới MMO đang nhuốm 1 màu đen................:m044: thôi đi ra

Giờ em ở Hà nội, làm kỹ sư xây dựng.. Quê thanh Sơn phú Thọ..ai cùng que với em không..MMO OFFERS thật tuyệt vời..

Tháng đc 20tr ko mà tuyệt vời thế :binhsua149:

Tháng đc 20tr ko mà tuyệt vời thế :binhsua149:
Bố mẹ bạn ấy sông ở nơi vất vả nuôi bạn ấy đi học thành người, bạn ấy vừa học vừa 0nl kiếm thêm thu nhập đỡ 1 phần gánh nặng bố mẹ ở quê, kể cả 2tr/1 tháng mình nghĩ đối với 1 sv cũng trang trải đc khá nhiều việc đấy, chứ đừng giở giọng tiền ra ở đây :-j. Đọc mà đéo cảm nhận đc đọc làm cl gì rồi cm linh tinh.,

Dù 20 triệu hay 2 triệu hay 200k nó cũng là đồng tiền có ý nghĩa là mình kiếm được.Đặc biết đối với sv. Và sv mới ra trường thất nghiệp khi mà đào tạo tràn lan như hiện nay...Kỹ sư xây dựng ra trường lương 3 chai mà còn không xin nổi

Còn mình thì biết MMO hơi trễ, năm 2009 mình đầu tư forex, do online suốt nên có biết về MMO nhưng không tin tưởng lắm. Đến khi thất bại trong forex, 2011 đi làm chổ khác thấy online hoài mà không làm gì kiếm thêm thu nhập, rãnh . Lúc đó có người giới thiệu site PTC tham gia, toàn bị lừa. cuối năm 2011. Mình mới biết MMO4ME.

Bố mẹ bạn ấy sông ở nơi vất vả nuôi bạn ấy đi học thành người, bạn ấy vừa học vừa 0nl kiếm thêm thu nhập đỡ 1 phần gánh nặng bố mẹ ở quê, kể cả 2tr/1 tháng mình nghĩ đối với 1 sv cũng trang trải đc khá nhiều việc đấy, chứ đừng giở giọng tiền ra ở đây :-j. Đọc mà đéo cảm nhận đc đọc làm cl gì rồi cm linh tinh.,

Chắc cậu ấy nói vui thôi chứ không có ý so sánh tiền nong gì ở đây đâu bác :))

mmo4me.com..Một diễn đàn hay,Mong anh em đoàn kết...Bác mod tâm vào đây đê. Thank all

Dù 20 triệu hay 2 triệu hay 200k nó cũng là đồng tiền có ý nghĩa là mình kiếm được.Đặc biết đối với sv. Và sv mới ra trường thất nghiệp khi mà đào tạo tràn lan như hiện nay...Kỹ sư xây dựng ra trường lương 3 chai mà còn không xin nổi

Giống ta thế mới ra trường năm ngoái mà xin việc chẳng chỗ nào nhận. Mấy thằng bạn đi công trình thì nó nợ lương 5 tháng nản luôn :((

Cái thằng đó nó nhảm chít
Nó khinh thường đồng tiền
Lúc trước tui còn gà làm cho nó 2$ nó k pay vứt bỏ
Các thứ như nó sống chật đất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16