Help Nghề mmo gắn bó với tôi suốt quãng đời sinh viên--Đòn bẩy tôi phát triển hiện giờ

jackichen93

Junior
Reactions
51
MR
0.000
MMO có rất nhiều lĩnh vực. Trong đó tiếp thị liên kết ít được biết đến ở VN chúng ta nhưng trên T.G rất phổ biến, mình đã từng tham gia Offer và nhận thấy được sự khó khăn nhất định. Nếu bạn muốn tìm kiếm một lĩnh vực khác an toàn, ổn định cho mình hơn thì hãy tìm hiểu về tiếp thị liên kết tại đây cho những ai mới biết đến nó. Chúc các bạn thành công.

lephuong1311

Junior
Reactions
95
MR
0.000
Follow me on Facebook
Chỉ biết nói hai từ cảm ơn, cảm ơn..MMO đã cho tôi nhiều thứ.

Sinh ra và lớn lên trên một vùng quê trung du miền núi với nhiều sự vát vả.
Quanh nhà nghề chính là trồng rừng thu nhập chẳng được bao nhiêu.
Khi tôi đi học đại học Năm 1 thì ba má lo bán từng cây tre, gốc măng để lo cho học..
Nhưng một ngày đẹp trời đã đến khi tình cớ năm 2008 tôi biết được mmo nó giúp tôi trang trải được tiền học mà ba má phải bán từng cây măng ngọn tre để nuôi tôi. Cho đến bây giờ khi trở thành một kỹ sư xây dựng tôi vẫn không quên mmo nó đã ngấm và máu tôi.

Cũng mong anh em newbid hãy kiên trì .. Dù đồng tiền kiếm được từ mmo tuy nhỏ nhưng nó rất ý nghĩa.

Cảm ơn diễn đàn, cảm ơn mmo, cảm ơn Offers..

Tâm sự từ trái tim..Thank all
YH:soncpa
anh chỉ em làm offer với anh,hihihi

longbahe

Junior
Reactions
156
MR
0.015
Chat with me via Skype
biết MMO lâu chơi củng lâu nhưng chỉ tạo nick năm ngoái ... pro MMO ẩn cư nhiều lắm các bác ah kiếm tiền k la chuyện bình thường

J

javier

Guest
Bắt đầu với Offers 2/2011 làm việc từ sáng 7h >> 5h chiều lương tháng 1.500.000 thế mà cứ cắm đầu làm suốt 8 tháng trời và chẵng biết mình đang làm cái gì và làm sao để ra tiền chỉ việc ngồi bấm bấm :)).
Sau 8 tháng làm công ăn lương thì lại tiếp tục đâm đầu vào chổ chết là Ráp liền 7 máy và tuyển member về làm và lại làm cho chính chủ củ, làm suốt 7 tháng thì bán tất cả máy để trả nợ vì thua lỗ :(.
Chán nãn chuyển sang kinh doanh linh kiện điện tử khoản 1 tháng lại bỏ và quay lại Offers vì tiếc bao công sức mình bỏ ra cho Offers mà kết qua lại thế này.
Tháng 5/2012 tham gia MMO4VN tiếp xúc với Offers wall, tiếp tục làm cùng với 5 member củ đã làm việc cho mình lúc trước.
Sau 3 tháng Groups phát triển được 18member offline và 20-30 member online, khi này đã ổn định mình quyết định tìm hiểu sang Site - Network.
Chẳng biết tý gì về code site, chẳng biết tý gì về Network mày mò suốt 1 tháng trời và được 1 thành viên trên MMO4VN hướng dẫn thì mình đã có 1 site hoàn chỉnh, vừa làm Sub các site khác vừa cho member chiến site mình cứ thế mà phát triển cho tới bây giờ :)
Kết quả đạt được
Sub cho các site ADMIN khác mỗi tuần thu nhập trung bình 200$ -250$.
ADMIN cho 3 site của mình mỗi thu nhập trung bình cũng được 2000$ - 3000$ / Tháng.

Con đường mình di chắc cũng không vất vã bằng nhiều thành viên trên MMO4VN này đâu, nhưng cũng tất cả có được đều do tay mình làm ra đừng đánh mất nó 1 cách vô nghĩa.
Uy tín sẽ giúp các bạn thành công.

Chừng nào mới được như anh Sáng :binhsua04:

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bắt đầu với Offers 2/2011 làm việc từ sáng 7h >> 5h chiều lương tháng 1.500.000 thế mà cứ cắm đầu làm suốt 8 tháng trời và chẵng biết mình đang làm cái gì và làm sao để ra tiền chỉ việc ngồi bấm bấm :)).
Sau 8 tháng làm công ăn lương thì lại tiếp tục đâm đầu vào chổ chết là Ráp liền 7 máy và tuyển member về làm và lại làm cho chính chủ củ, làm suốt 7 tháng thì bán tất cả máy để trả nợ vì thua lỗ :(.
Chán nãn chuyển sang kinh doanh linh kiện điện tử khoản 1 tháng lại bỏ và quay lại Offers vì tiếc bao công sức mình bỏ ra cho Offers mà kết qua lại thế này.
Tháng 5/2012 tham gia MMO4VN tiếp xúc với Offers wall, tiếp tục làm cùng với 5 member củ đã làm việc cho mình lúc trước.
Sau 3 tháng Groups phát triển được 18member offline và 20-30 member online, khi này đã ổn định mình quyết định tìm hiểu sang Site - Network.
Chẳng biết tý gì về code site, chẳng biết tý gì về Network mày mò suốt 1 tháng trời và được 1 thành viên trên MMO4VN hướng dẫn thì mình đã có 1 site hoàn chỉnh, vừa làm Sub các site khác vừa cho member chiến site mình cứ thế mà phát triển cho tới bây giờ :)
Kết quả đạt được
Sub cho các site ADMIN khác mỗi tuần thu nhập trung bình 200$ -250$.
ADMIN cho 3 site của mình mỗi thu nhập trung bình cũng được 2000$ - 3000$ / Tháng.

Con đường mình di chắc cũng không vất vã bằng nhiều thành viên trên MMO4VN này đâu, nhưng cũng tất cả có được đều do tay mình làm ra đừng đánh mất nó 1 cách vô nghĩa.
Uy tín sẽ giúp các bạn thành công.

Chỉ ta chơi off với nào - nghe bạn tui nói nhậu ghê lám hả ... khoản nay tui ko chơi lai rồi :binhsua04: - chỉ ta làm off kiếm cơm nào

buonqua

Senior
Reactions
228
MR
0.275
Chat with me via Skype
:binhsua04: thớt nói chuẩn quá

Mình mới làm offer tháng 6/2012 . Trước thì chơi PTC 1 tháng chả được xu nào còn mất tiền :binhsua09:

Chuyển sang offer , 1 mình tự mò A-Z, tìm hiểu sock là gì, fake ip như nào, info là gì , xem video ..... tất tần tật mất 1 tháng trời thức trắng đêm :binhsua17:

biết sơ sơ làm paidtopia thì 300k đầu tiền bị scam nhưng ko hề nản , biết làm mấy con off 1 acc/ 20p đã vui lắm rồi :binhsua10:

lên 4rum thấy admin tuyển site daily thì nhảy vô xin slot, ngày 3-4$ vui mừng khôn siết , biết làm chịu khó test off . quen vài mem tào 1 G lehieu1991 :binhsua07: may mắn radium thời đó ngon lắm acc 2$ :binhsua15:G oánh 1 ngày 1 site tầm hơn 200$ admin méo mặt :binhsua172: nhưng nó nát sớm quá . tiếp nhảy sang blvd ăn down cũng ngọt :binhsua57: giờ thì solo ăn cũng đều đều tháng 1k5-2k :binhsua58:

Cũng gian nan lắm. chúc ACE chịu khó kiếm tiền nhé . 5point 10point 20point cũng quý :binhsua141:

Mình mới làm offer tháng 6/2012 . Trước thì chơi PTC 1 tháng chả được xu nào còn mất tiền :binhsua09:

Chuyển sang offer , 1 mình tự mò A-Z, tìm hiểu sock là gì, fake ip như nào, info là gì , xem video ..... tất tần tật mất 1 tháng trời thức trắng đêm :binhsua17:

biết sơ sơ làm paidtopia thì 300k đầu tiền bị scam nhưng ko hề nản , biết làm mấy con off 1 acc/ 20p đã vui lắm rồi :binhsua10:

lên 4rum thấy admin tuyển site daily thì nhảy vô xin slot, ngày 3-4$ vui mừng khôn siết , biết làm chịu khó test off . quen vài mem tào 1 G lehieu1991 :binhsua07: may mắn radium thời đó ngon lắm acc 2$ :binhsua15:G oánh 1 ngày 1 site tầm hơn 200$ admin méo mặt :binhsua172: nhưng nó nát sớm quá . tiếp nhảy sang blvd ăn down cũng ngọt :binhsua57: giờ thì solo ăn cũng đều đều tháng 1k5-2k :binhsua58:

Cũng gian nan lắm. chúc ACE chịu khó kiếm tiền nhé . 5point 10point 20point cũng quý :binhsua141:

hồi mới làm chỉ biết làm có 2 con bên mỗi con 12point vậy mà làm 1 tháng trời :))

Gell2010

Junior
Reactions
97
MR
0.028
Chat with me via Skype

1.5k-2k /tháng ư, thèng bạn, chỉ tớ băm với nào :((, đói như ngan , mỗi ngày giỏi lắm đc 30$ :((

love4everngok

Banned
Reactions
372
MR
0.000
:m020: mình thỳ MMO cũng vô tình vì 1 lần cần $$ nên mới seach GG mà ra :m121: con đường MMO Zeek => tìm tòi offer mà hok thành công => captcha để có vốn quay lại offer

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.810
Chat with me via Skype
Giờ em ở Hà nội, làm kỹ sư xây dựng.. Quê thanh Sơn phú Thọ..ai cùng que với em không..MMO OFFERS thật tuyệt vời..

Cùng quê rồi nhé cậu :D Tớ đang tập làm offer nè. Có giúp đỡ đồng hương đc chút nào để kiếm chút tiền trang trải học phí k cậu, hic

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,492
Latest member
PhanBi94

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back