Help Nghề mmo gắn bó với tôi suốt quãng đời sinh viên--Đòn bẩy tôi phát triển hiện giờ

dviet92

Junior
Verified
Reactions
120
MR
0.078
$500.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình thì con đường đến với mmo hầu như toàn hoa hồng à. Bắt đầu tham gia mmo vào tháng 10/2012, hồi đấy mày mò 1 tuần mà k nổi 1$ USD. Chán nản buồn bực, lên forum post bài nhờ hướng dẫn làm off trả công 1 tr VNĐ. Sau đó được pro twentyle hướng dẫn làm off bên AU. Từ đó mình bắt đầu mở rộng sang các nước khác. Do biết chút IT nên mình biết 1 vài bí quyết cheat off khá pro :binhsua113:. Từ đó đến giờ số tiền mình kiếm đc cũng khoảng kha khá :10k USD. :binhsua113:.
Thank mmo4me, thanks pro twentyle nhiều lắm :X

soncpa28

Junior
Reactions
288
MR
0.000
anh cũng có thành cong nếu kiên trì và nhẫn nại.Có việc gì là dễ ràng đâu...CHÚC MỪNG BẠN MÌNH CŨNG NHỚ KỶ NIỆM NHƯ BẠN.Lúc mới vào mmo chỉ ước kiếm đủ tiền thuê nhà .

Reactions
418
MR
0.011
làm đủ mọi cách, submit, dowload, survery mà tuần nay ko đc đồng nào, còn mấy ngày lại đến tiền nhà, chưa lấy laị đc tiền vốn mua sock, ai cho xin 1 chân chia sẽ 1 vài kinh nghiệm với ,cầm cự thêm 1 tuần nữa là thành ma đói ....

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.034
Chat with me via Skype
Mình thì con đường đến với mmo hầu như toàn hoa hồng à. Bắt đầu tham gia mmo vào tháng 10/2012, hồi đấy mày mò 1 tuần mà k nổi 1$ USD. Chán nản buồn bực, lên forum post bài nhờ hướng dẫn làm off trả công 1 tr VNĐ. Sau đó được pro twentyle hướng dẫn làm off bên AU. Từ đó mình bắt đầu mở rộng sang các nước khác. Do biết chút IT nên mình biết 1 vài bí quyết cheat off khá pro :binhsua113:. Từ đó đến giờ số tiền mình kiếm đc cũng khoảng kha khá :10k USD. :binhsua113:.

3 tháng 10k $$$ pro quá. Bác ơi share em vài bí quyết kia với :binhsua113::binhsua113:

zkislang

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Cậu nhận hướng dẫn tớ đi, tớ cũng xin trả 1 triệu cộng với tiền bồi dưỡng nếu tớ kiếm được nhiều $ :binhsua115:

nnld218

Hero
Reactions
369
MR
0.077
bác nhận em làm đệ tử với , em làm free cho bác vài tuần :binhsua09:

Last edited by a moderator:

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ngày ấy và bây giờ
Bây giờ mmo rast ư khó nhai

3ntrangpt

Junior
Reactions
194
MR
0.000
Cách làm offer của người việt sẽ là chết chùm đó mọi người. Mỗi cá nhân sẽ có người kiếm được nhiều người ít nhưng quy chung lại sẽ ngày 1 khó khăn với người việt nam. Theo mình hãy cheat những network cho cheat còn làm ăn lâu dài thì hãy làm việc với các network uy tín kiểm tra chặt chẽ như Axon media, clickrover, proleadsmedia, MaxBounty, ...Nếu bạn muốn làm ăn lâu dài với offer. Tớ đang đi theo con đường này. Các network cho cheat tớ vẫn cheat nhưng tập trung chủ yếu vào các network làm chuyên nghiệp để làm ăn lâu dài mặc dù gian nan và vất vả.

Các bạn biết chúng ta cheat thì học được cái gì không ? chẳng được cái gì cả ngoài kỹ năng cheat mà ngày 1 khó khăn đến vô vọng. Kỹ năng dành cho offer phải là kỹ năng quảng cáo site offer, kỹ năng quản lý site offer hoặc network, quản lý offer, kỹ năng marketing online. Nhưng bao năm cheat chúng ta nhìn lại chúng ta không học được 1 tý tẹo nào về kỹ năng này cả.

Last edited by a moderator:

yaiba2611

Hero
Reactions
495
MR
0.065
Mình chơi mmo hồi năm lớp 11, biết được từ đứa bạn cùng bàn, nó nói click quảng cáo kiếm tiền nên tò mò. Hồi đó tập chơi cashfiesta, ngồi ghị nọ click cho nó chạy, rồi treo cashbar 20 dollar surf nghe tin trên google nói tụi này lừa đảo. Từ đó mình nhìn mọi thứ từ mmo toàn là lừa đảo, khi lần đầu tham gia diễn đàn này mình cũng nghĩ nó lừa mình :binhsua135: Mình tập làm quen dần dần với những người trong đây, người xấu có, người tốt có, scam, hack, cheat, spam, mod,.... (trừ admin) :m021: đều có trong list yahoo mình! Đến khi kiềm được tiền từ mmo thì mình tin nó là có thật :binhsua115: và mình mở rộng phạm vi hoạt động và kết hợp các box mmo lại với nhau tạo nhiều thể loại mới! :D Giờ thì cũng kiếm kha khá rồi! Ôi nhớ 1 thời Zeek quá, mình rút được 200PZ từ nó (hoàn toàn từ 2 bàn tay trắng! :D)

Cách làm offer của người việt sẽ là chết chùm đó mọi người. Mỗi cá nhân sẽ có người kiếm được nhiều người ít nhưng quy chung lại sẽ ngày 1 khó khăn với người việt nam. Theo mình hãy cheat những network cho cheat còn làm ăn lâu dài thì hãy làm việc với các network uy tín kiểm tra chặt chẽ như Axon media, clickrover, proleadsmedia, MaxBounty, ...Nếu bạn muốn làm ăn lâu dài với offer. Tớ đang đi theo con đường này. Các network cho cheat tớ vẫn cheat nhưng tập trung chủ yếu vào các network làm chuyên nghiệp để làm ăn lâu dài mặc dù gian nan và vất vả.

Các bạn biết chúng ta cheat thì học được cái gì không ? chẳng được cái gì cả ngoài kỹ năng cheat mà ngày 1 khó khăn đến vô vọng. Kỹ năng dành cho offer phải là kỹ năng quảng cáo site offer, kỹ năng quản lý site offer hoặc network, quản lý offer, kỹ năng marketing online. Nhưng bao năm cheat chúng ta nhìn lại chúng ta không học được 1 tý tẹo nào về kỹ năng này cả.

Đa phần các net đã cho site offers vn REG THÌ ĐỀU CHO CHEAT ..còn reg khó khăn thì làm sao ma cheat với chít..Mình nghĩ offers ở các Net nó na ná giống nhau..có điều ông trả tiền nhanh hay chậm mà thôi.!Giờ offers ăn point thì đổ sô làm vô tội vạ..Click ít làm nhiều...10 PHÁT ĂN 9 thử hỏi live offers đó được mấy hôm..Ngày trước mình nhớ Khi còn là Mem cứ admin site bảo làm 1 phát click 5 phát hay có kiểu (5 IN 1).Giờ thì bảo mem click nó ừ nhưng nó ngồi nó Ứ ư..Vì mất thời gian sinh ra pay ngày, pay giờ , Pay pay/.Sao mà pay nhanh thế...:binhsua140:

mrjohson

Senior
Reactions
1,300
MR
0.000
mình cũng cám ơn mmo rất nhiều..tuy còn nợ 1 môn chưa ra trường.Nhưng có ra trường cũng mmo,thui nợ để làm sv cho trẻ

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Anh em nào ở 10-3 mà lên Phú Thọ chơi dỗ tổ thì pm hướng dẫn viên Free nhá :m129:
Anh em phú Thọ mà về thì tổ chức Ọp ep cho vui :m004:

Announcements

Forum statistics

Threads
424,001
176,486
Latest member
iamcuong207

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week