Nghe m tâm sự tý đc ko

nhắc lại chuyện xưa nhớ lại LR và ZEEK, nếu 2 cái đó ko chết sớm chắc em cũng tỷ phú rồi các bác ạ, zeek với LR chết mất trắng hơn 50,000$ ( tiền ba mẹ cho mua nhà đem đầu tư zeek ) cũng may sau đó cheat hơn 20,000 acc stellar nên vớt lại được, nói tóm lại NHẤT NGHỆ TINH NHẤT THÂN VINH, mình yêu nghề thì nghề ko phụ mình đâu các bác ạ

trước mắt giờ kiếm việc gì bên ngoài mà làm nuôi sống bản thân cái đã , thời gian rảnh cố gắng học thêm kiến thức .

nhắc lại chuyện xưa nhớ lại LR và ZEEK, nếu 2 cái đó ko chết sớm chắc em cũng tỷ phú rồi các bác ạ, zeek với LR chết mất trắng hơn 50,000$ ( tiền ba mẹ cho mua nhà đem đầu tư zeek ) cũng may sau đó cheat hơn 20,000 acc stellar nên vớt lại được, nói tóm lại NHẤT NGHỆ TINH NHẤT THÂN VINH, mình yêu nghề thì nghề ko phụ mình đâu các bác ạ
mình hồi stellar cũng cheat được 6 70triệu nên cuộc sống nó đổi khác hẳn. Có vốn kiếm ra được nhiều $ hơn.

giống mình qá trời. từ dã mmo cầm trong tay hơn trăm củ. xây 1 quán tạp hóa to nhất xã. giờ thành bà chủ rồi. tuy không nhiều nhưng những kỷ niệm mmo mãi k quên. lúc rảnh mình vẫn làm mmo. vì ngồi bán hàng ôm mt suốt ngày. vẫn kiếm ra dc ngày 5$
cho hỏi bạn ở đâu thế mấy tuổi r:D

trước mắt giờ kiếm việc gì bên ngoài mà làm nuôi sống bản thân cái đã , thời gian rảnh cố gắng học thêm kiến thức .
Bác này nói đúng này, kiếm việc gì thực tế bên ngoài làm để có cái trang trải cuộc sống đã, rồi cập nhật lại kiến thức MMO vào lúc rãnh rỗi.

Một bài học về tuổi trẻ :) nhìn thấy mình trong hình ảnh của bác này .
Mà bác này giỏi quá toàn làm ăn lớn . mình thì lẹt đẹt đào coin chẳng ra hồn gì cả.
. không giúp được gì nhưng chúc bác sớm tìm lại con đường vinh quang của mình

Mình thì hoàn toàn ngược lại quyết định bỏ sự nghiệp bên ngoài để vào MMO

giờ a e ai có việc gì thuê mình ko, vì nếu làm bên ngoài cũng vậy cả nhưng sẽ lâu cập nhật kiến thức hơn, nếu có thì giúp mình 1 lần m cám ơn lắm

hồi xưa đi học cũng tập tành theo nghề mmo, làm đủ sống sinh viên, rồi thấy UG nó kinh hãi quá nghỉ mmo đến giờ luôn, kkakak, giờ lâu lâu vô đây xem mọi ng giàu hơn nhìu chưa thoi, chứ cũng làm công nhân đây chứ phải,

giờ mmo k còn là mảnh đất màu mở như xưa rồi. cố gắng làm ngoài đi đâm đầu vào càng khó xoay nhất là k có vốn thì càng cực.

hồi xưa đi học cũng tập tành theo nghề mmo, làm đủ sống sinh viên, rồi thấy UG nó kinh hãi quá nghỉ mmo đến giờ luôn, kkakak, giờ lâu lâu vô đây xem mọi ng giàu hơn nhìu chưa thoi, chứ cũng làm công nhân đây chứ phải,

bây giờ UG vẫn đang như trẩy hội đây thây, công nhận chúng nó kiếm $ hãi thật, một tháng bằng mình đi làm vài năm @@

bây giờ UG vẫn đang như trẩy hội đây thây, công nhận chúng nó kiếm $ hãi thật, một tháng bằng mình đi làm vài năm @@
một tháng UG nó dc bao nhiêu bác 1tỷ ko bác hay hơn ạh ?

Chia buồn, nhưng cậu vẫn còn trẻ lắm, nhiều người tới tuổi 40-50 mà vẫn phải cày như 1 con trâu :(

Chia buồn, nhưng cậu vẫn còn trẻ lắm, nhiều người tới tuổi 40-50 mà vẫn phải cày như 1 con trâu :(
hic đời cơ bản là buồn !:(:(:(:(

Đời lên voi xuống chó là chuyện bình thường thôi .. Cố gắng nhìn về phía trước là được .. !! Định mệnh sắp đặt cho chủ Thớt Giàu thì rồi sẽ giàu thôi . Còn nếu nghèo ... Cố nữa cố mãi vẫn vậy:popo_beat_brick:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom