Ngày tầm 8h tốc độ gõ cũng ok thu nhập trung bình bao nhiêu/tháng các pro nhĩ?

Nhiều yếu tố
  • Sức khỏe của bạn
  • con mắt của bạn
  • độ kiên trì của bạn
  • độ điên của chương trình, như pix
nên nhớ là làm liên tục chứ ko phải việc đơn giản là chỉ ngồi chơi 8h lướt đâu
ko tin cứ thử bỏ 1h làm kolo :D
à quên, trong topic của pix có bác gõ 20$/ day, tháng 600$ nhé bác

Thì làm cái acc ở kiblo rồi đánh là biết kiếm dc bao nhiêu , rảnh quá lên đây hỏi :)

Gỡ ngày 8 tiếng chắc chết sơm ko đủ tiền đi bác sĩ khám bệnh đâu ;))
Khuyên nên kiếm việc khác mà làm

8h một ngày thì vẫn gõ được. Nhưng mất hết thời gian. Mất hết sức khỏe. Chỉ một tháng không khéo người chỉ còn bộ xương. Khuyên bạn nên tìm một công việc làm cho thoải mái. Cap chỉ phụ thôi.

Em cày nguyên đêm qua đã ngủ bù lại mà tới giờ còn phê phê đây. Bác đừng tự tin ngày nào cũng ngồi nổi 8 tiếng thâu đêm. Còn 8 tiếng ban ngày nó ko được gì nhiều đâu ạ.

Làm cái gì nó quen thôi bạn,đau lưng, đau cổ, đau ngực mình cũng trải qua hêt.:). mình đang thất nghiệp. gõ ngày 8h 1 năm nay rồi. quan trọng là mình k làm đêm, chiều 17h về tập thể dục, chủ nhật nghỉ nhâu.sức khỏe chưa thấy dấu hiệu xuống sức.hihi:cool:

Ngày $3, tháng vị chi là $90, gần 2 củ đủ tiền cà phê thuốc lá, dẫn Gái đi ăn xem phim đc mấy hôm...:v

chưa kể đến việc nó ban nick thì khỏi pay @2

captcha này gõ kiếm sống qua ngày thôi, trước pix lag inv đc tới 300 inv mà làm có 1 mình, speed lúc đấy tầm 35 mà tui còn bán G, có nhiều chuyện bạn cạp lâu mới biết, giờ chuyển sang buôn thuốc lá lậu kiếm ăn :)

Gỡ ngày 8 tiếng chắc chết sơm ko đủ tiền đi bác sĩ khám bệnh đâu ;))
Khuyên nên kiếm việc khác mà làm
uh, làm 12tiếng thôi,,%%

kolo đi bác load cho nhanh theo yêu cầu lun! cứ chê rate thấp mà code dễ :oops: hàng nào công nấy mà :)

Ngồi Offer 19/24 đây, mới 8h mà mấy thím yếu quá:D.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom