Ngày tầm 8h tốc độ gõ cũng ok thu nhập trung bình bao nhiêu/tháng các pro nhĩ?

15tiếng mà được 1$ thì oải nhỉ. kiếm đường khác làm thôi bạn ơi!

Eo.thua chơi game của mình .

8h có tốc 5x thì cũng ko có code :(
tốc độ 5x thì rút lại 3tiếng được 1$. tốc độ 5x thì hẳn phải giỏi về công nghệ rồi. hj...

3h = 1$. Bèo vậy :(

3h mà 1$ với capt thì quá vi diệu :)) mới đầu cũng lập topic hỏi kiểu này, lập luận, lí lẽ cũng cứng vl đấy, rồi ae vào cho rổ gạch =]]
Xong thử gõ thằng rucaptcha gì gì đấy đc 1h-1h30 lòi mọe mắt chưa đủ min =)) Thôi nghỉ kiếm đường cheat chứ chơi minh bạch khổ mình chứ khổ ai, biết là chịu khổ cực nhưng captcha khổ quá đ chịu đc...

Last edited:
Gõ kolo dễ ăn vl,miễn đừng gõ sai,bên pix chờ cả tiếng ko có code nào :confused:
Mình trung bình 2h 1$ về ban đêm :cool:
=> 24h đc 12$,làm 10 ngày đc 120$ đủ mua mấy game bom tấn bên steam,ngày thứ 11 vào viện,ngày thứ 12 lên bàn thờ :D

Gõ kolo dễ ăn vl,miễn đừng gõ sai,bên pix chờ cả tiếng ko có code nào :confused:
Mình trung bình 2h 1$ về ban đêm :cool:
=> 24h đc 12$,làm 10 ngày đc 120$ đủ mua mấy game bom tấn bên steam,ngày thứ 11 vào viện,ngày thứ 12 lên bàn thờ :D
24 giờ xong là về với trầu tiên tổ. :)

cái đó khó nói, bản thân kolo dạo này rate thất thường, vd high bid được tầm 3,4p rồi lại quay về load average bid

Tôi cũng đã thử cap, 8h/ngày, kết quả: mắt lờ đờ, râu tóc bạc phơ, tiền lơ tơ mơ chưa thấy đâu. Nản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member
sinhpolice123
Back
Top Bottom