Ngày tầm 8h tốc độ gõ cũng ok thu nhập trung bình bao nhiêu/tháng các pro nhĩ?

các bác làm gì khinh rẻ nghề captcha này thế, nào là thôi nghỉ ra ngoài làm đi mắt mờ tay yếu tóc bạc các thứ, e xin có 1 vài ý kiến sau.
E biết rất nhiều pro khởi nghiệp từ cái này ra (e không phải pro), e quan niệm chỉ là làm công ăn lương 1 cách chủ động không gò bó, e xem như e là 1 công nhân 1 nhân viên văn phòng ở ngoài, ngày làm 8 10 tiếng, nhưng khác họ là e có thể cởi chuồng khi làm, e có thể vừa chat vừa xem phim vừa làm, mệt thì e nằm nghỉ phát, mọi thứ rất chủ động, đến giờ mắt vẫn tốt, người thì béo tốt, Captcha là cái ổn định nhất trong các hình thức MMO, có bỏ sức ra là có tiền tùy vào độ "thích nghi" của mỗi người mà được nhiều hay ít, e quan niệm mọi người lao động ở ngoài như thế nào thì e cũng làm như thế đó và thu nhập thì ví dụ như hình dưới, cực thì cực thiệt đấy nhưng vì tiền nên phải cố gắng! Tích lũy được 1 ít rồi đầu tư cái khác. Ai mà không muốn ngồi không có tiền, nhưng cái gì cũng đánh đổi bằng thời gian cả, e đang định hướng làm content youtube mà mãi chưa có thời gian để nghiên cứu và học...:(

Sáng thấy cmt này, khi đang onl ipad mà ko login, chiều onl pc, phải tìm lại topic để like cho bạn
Bạn nói rất đúng về nghề captcha nói riêng và mmo nói chung. Captcha là 1 nghề vất vả, đáng trân trọng. Và captcha nó khiến người gần người hơn, ko tranh giành, ko lừa lọc , ko report lẫn nhau như những lĩnh vực khác. Mình cảm thấy đây là box bình yên nhất trong những lĩnh vực mmo mình từng tham gia
Đọc xong cmt của bạn, thực sự nhớ những người bạn thời captcha quá

mấy ông ra ngoài phụ hồ đi hay đi làm công nhân ấy cho khỏe, tui làm captcha lâu rồi thấy chả có gì cực khổ, khổ ở chỗ là do mấy ông mấy bà làm biếng thôi, cứ ảo tưởng vào off rồi nghĩ off ngon hơn captcha cái này chưa chắc đúng đâu .
Mình gõ captcha vừa gõ vừa game vừa lướt web chơi vẫn bình thường, đơn giản mình ko gõ full tốc độ đc vì dạo này pix điên điên thêm vào đó ID cũng ko đủ để full, nhưng 1 ngày làm thoải mái trung bình 12$ ý là vừa làm vừa chơi đấy, còn nếu muốn tập trung làm thì sẽ rơi vào hơn 15$ nếu pix load ổn định, và nếu nhanh sẽ gần 20$ cũng ko chừng, nhưng ko phá sức đến mức như các thánh kia nói là gõ 15 16h 1 ngày điêu cũng vừa thôi ngủ hết mẹ 8 tiếng rồi, gõ 16h 1 ngày ko nghĩ tay ah ? ko ăn uống tắm rửa gì ah chém cũng vừa thôi

các bác làm gì khinh rẻ nghề captcha này thế, nào là thôi nghỉ ra ngoài làm đi mắt mờ tay yếu tóc bạc các thứ, e xin có 1 vài ý kiến sau.
E biết rất nhiều pro khởi nghiệp từ cái này ra (e không phải pro), e quan niệm chỉ là làm công ăn lương 1 cách chủ động không gò bó, e xem như e là 1 công nhân 1 nhân viên văn phòng ở ngoài, ngày làm 8 10 tiếng, nhưng khác họ là e có thể cởi chuồng khi làm, e có thể vừa chat vừa xem phim vừa làm, mệt thì e nằm nghỉ phát, mọi thứ rất chủ động, đến giờ mắt vẫn tốt, người thì béo tốt, Captcha là cái ổn định nhất trong các hình thức MMO, có bỏ sức ra là có tiền tùy vào độ "thích nghi" của mỗi người mà được nhiều hay ít, e quan niệm mọi người lao động ở ngoài như thế nào thì e cũng làm như thế đó và thu nhập thì ví dụ như hình dưới, cực thì cực thiệt đấy nhưng vì tiền nên phải cố gắng! Tích lũy được 1 ít rồi đầu tư cái khác. Ai mà không muốn ngồi không có tiền, nhưng cái gì cũng đánh đổi bằng thời gian cả, e đang định hướng làm content youtube mà mãi chưa có thời gian để nghiên cứu và học...:(

ụa sao của cậu hôm qua đc pay 5/6 ta của mình 5/5
Ôi zời ơi giờ mới để ý ví lag ko cập nhật thanh toán mới :(

Sáng thấy cmt này, khi đang onl ipad mà ko login, chiều onl pc, phải tìm lại topic để like cho bạn
Bạn nói rất đúng về nghề captcha nói riêng và mmo nói chung. Captcha là 1 nghề vất vả, đáng trân trọng. Và captcha nó khiến người gần người hơn, ko tranh giành, ko lừa lọc , ko report lẫn nhau như những lĩnh vực khác. Mình cảm thấy đây là box bình yên nhất trong những lĩnh vực mmo mình từng tham gia
Đọc xong cmt của bạn, thực sự nhớ những người bạn thời captcha quá
cám ơn pro đã đồng cảm !

ụa sao của cậu hôm qua đc pay 5/6 ta của mình 5/5
Ôi zời ơi giờ mới để ý ví lag ko cập nhật thanh toán mới :(
bác đã order chưa? order rồi thì phải nhận vào đêm hôm đó, tùy vào tải khoản bác ký tự nào mà nó pay theo thứ tự, thường thì trên dưới 12h đêm là đc paid, có đôi lúc paid chậm 1 ngày chứ k có acc này dc paid mà acc kia không.

Captcha chỉ là bước khởi nghiệp để vươn đến đỉnh cao MMO sau này thôi!
@RuaVietGroup
@tunvit
@vgroupbosskiet
......................................
Bắt đầu từ captcha cả thôi, giờ thì tụi mình làm việc tíh theo công sức chứ ko tính theo giờ nữa rồi! :D
Bớt giỡn đi em =)) anh vẫn ngồi gõ thấy mợ mõi ngày nek :rolleyes:

pro đã ra đi từ bên captcha mình ngưỡng mộ nhất là
@RuaVietGroup
@tunvit
@legialoc
họ pro nhưng họ ko khi nào xưng danh pro mà than đói ko, mình cũng đang capt bên Vke đây thớt nghiên cứu thêm mấy mảng nữa ngày cũng tạm đủ sống

@JimmyQ

xin cho hỏi, thu nhập như hình là cày 1 acc hay nhiều acc và 1 site hay nhiều site vậy??? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

@JimmyQ

xin cho hỏi, thu nhập như hình là cày 1 acc hay nhiều acc và 1 site hay nhiều site vậy??? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
đó là 1 site như sao nhiều site đc, hỏi vậy cũng đi hỏi còn tất nhiên là nhiều acc nhưng cùng 1 G, chứ làm gì có chuyện 1 acc mà đoài gõ đc cở đó gõ cả tuần sợ cũng ko đc
1 Thanh toán mà hỏi 1 site hay nhiều site

pro đã ra đi từ bên captcha mình ngưỡng mộ nhất là
@RuaVietGroup
@tunvit
@legialoc
họ pro nhưng họ ko khi nào xưng danh pro mà than đói ko, mình cũng đang capt bên Vke đây thớt nghiên cứu thêm mấy mảng nữa ngày cũng tạm đủ sống
@legialoc mày có đánh captcha àh ysl? T mới biết! :))))))))

@legialoc mày có đánh captcha àh ysl? T mới biết! :))))))))

Trước làm cu li, CAP thuê cho người khác. 1 tuần kiếm dc 10$ mừng rơi nước mắt :(. Đánh = tool của thằng @tunvit chứ đâu! Đem 10$ kiếm được đi chơi hyip gì đó, thu về gốc lẫn lãi là 12.5$ thì nó SCAM! Mới vào MMO biết gì đâu. Chỉ biết CAP + PTC!

Trước làm cu li, CAP thuê cho người khác. 1 tuần kiếm dc 10$ mừng rơi nước mắt :(. Đánh = tool của thằng @tunvit chứ đâu! Đem 10$ kiếm được đi chơi hyip gì đó, thu về gốc lẫn lãi là 12.5$ thì nó SCAM! Mới vào MMO biết gì đâu. Chỉ biết CAP + PTC!
Bác nhọ hết chỗ nói. Thành thật chia buồn với bác

Trước cũng mê mẩn captcha lắm, mà sau mấy vụ pix vớ va vớ vẩn nên thấy kiểu gì ấy, không được liên tục, cho nên chuyển sang nghề MMO GAMEONLINE. Kiếm tiền bất kỳ lúc nào, bất kể giờ nào, trong bất cứ hoàn cảnh nào, và cũng có thể vừa cởi chuồng vừa kiếm tiền được :D

đó là 1 site như sao nhiều site đc, hỏi vậy cũng đi hỏi còn tất nhiên là nhiều acc nhưng cùng 1 G, chứ làm gì có chuyện 1 acc mà đoài gõ đc cở đó gõ cả tuần sợ cũng ko đc
1 Thanh toán mà hỏi 1 site hay nhiều site

do thấy nhìn bôi xoá nên hông rõ vã lại chưa biết gì về gõ cho lắm ... mong cát hạ cãm thông :(:(:(

o_Oo_Oo_O :confused::confused::confused:

Các bác đánh capcha bên nào mà rate cao thế ?

Hồi sơ khai, cap cũng là 1 nghề dễ kiếm, bây giờ cạnh tranh nhiều quá, nên rate giảm, thu nhập thấp, bỏ nghề gần hết

Theo cảm nhận của e về công việc captcha và time làm việc+ Thu Nhập
E gắn bó công việc mmo nói chung và box captcha nói riêng từ 2008 đến tận bây h và e vẫn luôn xem nó là 1 công viêc kiếm ra tiền trc h vẫn luôn trung thành mảng captcha tuy là khá vất vã chắc ae cũng biết sống với nghề này không hề đơn giản phải nói là từ cực đến khổ nhưng so với cv 8 tiếng làm ngoài làm công nhân trả lương rẻ mạc chưa kể học xong cầm tấm bằng cấp cũng khó chạy được viêc phù hợp với mình đã học ra.bây h xin cái gì để làm cũng toàn nhờ vào quan hệ + tiền bac thế nên dù e vẫn học xong cầm tấm bằng chứng nhận thất nghiệp suốt 8 năm trời.Bây h e vẫn xem nó như là một nghề chính( vì thật sự làm kiếm tiền từ mmo với thời gian khá lâu nên bây giờ bước ra xã hội quả thật quá khó khăn khó mà từ bỏ dc 1 ngày đối với e cho công việc này đừng nói là 8 tiếng mà chính xác là 13 tiếng/ngày làm việc không phải là làm liên tục trong suốt 13 tiếng nhé và hầu như ngày nào cũng như ngày nào vì e xem nó là cv chính kiếm thu nhập trang trải cuộc sống mà :D giờ giấc làm việc gần 10 tiếng mỗi ngày còn lại time nghỉ ngơi xen kẻ: làm 1tiếng nghỉ 15 đến 20p cũng tuỳ lúc và tuỳ sức khoẻ nữa. Thu Nhập TB cũng 15 đến 20$/ngày tuỳ lúc.Tất nhiên 13tiếng cho cv thì đánh đổi lại cũng rất nhiều.vì còn time đâu để ra ngoài cùng bạn bè dù biết vậy nhưng cuộc sống khó khăn thì con người càng có nghị lực hơn cho cuộc sống . bay h còn sức cứ việc chiến thêm vài năm nữa dành dụm số vốn rồi tính tiếp! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week